พฤษภาคม 03, 2024, 06:34:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เดบิวต์เรื่องเดียวแล้วหายไปเลย..  (อ่าน 36513 ครั้ง)
sproux
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 18, 2022, 05:02:57 PM »

haruka kotana เล่นเรื่องเดียวให้s1 แล้วก็หายเลยหุ่นคล้าย asuka aka ถ้าไม่เลิกผมว่าดังแน่นอน

Haruka Kitano ปะครับ แล้วคนนั้นเล่นค่าย Moodyz รึเปล่า

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
mizuirO
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 28, 2022, 03:49:33 AM »

Amatsuka Amu มาบอกเผื่อลืมอีกคนครับ น้องมาช่วงคาบเกี่ยวต้นปี2021 ออก 3 เรื่องหาย ตั้งตารออยู่หลายเดือนจนสุดท้ายยอมตัดใจ ได้แต่เก็บหนังน้องไว้ดูต่างหน้า ถ้าน้องเล่นยาวๆ คงเป็นนางเอกแถวหน้าได้ไม่ยาก ผมเห็นหัวกระทู้แล้วยิ่งคิดถึงน้อง ขอให้โชคดีนะเจ้าอูมน้อย

คนนี้ ผมเล็งไว้ว่าจะเก็บเป็นท็อป10ในดวงใจเหมือนกัน แต่ระหว่างรอเรื่องที่4 ก็ไปเจอน้องคนที่ผมแปะต้นกระทู้นี้แหละครับ มารู้ตัวอีกทีว่าไม่มีเรื่องที่4 แถมน้องรันไม่มีเรื่องที่2อีก ผมปวดใจสุดๆ ทำไมคนที่ชอบต้องหายไปด้วย

Koharu Shiina
salay555
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 28, 2022, 05:36:13 AM »

ipx-019
หื่นอย่างมีคุณภาพ​
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 28, 2022, 12:18:23 PM »

TSUBASA MAI        SSIS-286

ว่าจะรอดูเรื่องสอง แต่ตอนนี้ยังไม่เห็นหนังใหม่เลย *o*

หนังไม่ออกสองเดือนแล้ว ไม่ใช่มาเรื่องเดียวหายไปเลยนะ *o*
sproux
*

Ema Yumekawa aka Miyako Akane, Miyako Daimon

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 28, 2022, 04:50:51 PM »

ว่าจะรอดูเรื่องสอง แต่ตอนนี้ยังไม่เห็นหนังใหม่เลย *o*

หนังไม่ออกสองเดือนแล้ว ไม่ใช่มาเรื่องเดียวหายไปเลยนะ *o*

หนังไม่ออกเดือนเดียวเองนี่ครับ รอดูเดือนหน้าก่อนไหม

ที่หนังเดือนนี้ไม่ออกอาจจะเพราะกำลังโปรโหมต photobook เล่มแรกก็ได้ครับ แถมบนปกเรื่องแรกไม่ได้บอกว่าเรื่องเดียวเลิกด้วย ก็พอลุ้นเรื่องที่ 2 ได้อยู่นะ

รณรงค์ให้ทุกท่านที่ทำลายเซ็นรูปหรือคลิป รบกวนแปะชื่อ(และรหัส)พวกนางด้วยครับ เพื่อป้องกันการถามซ้ำและรกโพสโดยไม่จำเป็น
หื่นอย่างมีคุณภาพ​
*

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 28, 2022, 05:00:02 PM »

หนังไม่ออกเดือนเดียวเองนี่ครับ รอดูเดือนหน้าก่อนไหม

ที่หนังเดือนนี้ไม่ออกอาจจะเพราะกำลังโปรโหมต photobook เล่มแรกก็ได้ครับ แถมบนปกเรื่องแรกไม่ได้บอกว่าเรื่องเดียวเลิกด้วย ก็พอลุ้นเรื่องที่ 2 ได้อยู่นะ

สองเดือนแล้วครับ หนังเรื่องแรกออกไปตั้งแต่28 12

ตอนนี้หนังล่าสุดที่จะปล่อยของs1คือวันที่ 22 2 ซึ่งก็ยังไม่มีหนังของน้องคนนี้เลยนะ
sproux
*

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 28, 2022, 05:11:53 PM »

สองเดือนแล้วครับ หนังเรื่องแรกออกไปตั้งแต่28 12

ตอนนี้หนังล่าสุดที่จะปล่อยของs1คือวันที่ 22 2 ซึ่งก็ยังไม่มีหนังของน้องคนนี้เลยนะ

ถ้างั้นก็อาจจะเรื่องเดียวหายอย่างที่ท่านว่าก็ได้ครับ แต่ใน twitter ก็เห็นยังมี update อยู่ตลอด ก็อยากจะแอบหวังอีกซักนิดนะ Grin

animeblackway
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 30, 2022, 08:29:05 PM »

Minami Hamasaki อยากจะร้องไห้ น่ารัก ตรงสเปค
มาเรื่องเดียว หายเลย ผู้รู้พอมีคำตอบไหม ทำไมถึงหายกัน
WhiteDuck
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 30, 2022, 02:28:56 AM »

อัพเดทสาวเรื่องเดียวหาย แม้แต่ทวิตเตอร์ก็ยังไม่มีให้ตาม

FACIAL IS LOVE,FACIAL IS LIFE
Semen Beam
https://mega.nz/file/Yl02HSKA#vpJlvMIrPdfZEMidSKR5M3ANPABvsVNxId0iOqnwXO8

ลิสต์รวมหนังแตกใส่หน้าของพี่แว่นได้ที่DM
hellobaba
*

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 30, 2022, 03:42:24 AM »

Yuzuha Aoi น้องคนนี้โคตรน่ารัก หน้าตาจิ้มลิ้ม มีน้ำมีนวล อวบกำลังดีเลย นมก็สวย ตรงสเปคผม เสียดายเล่นแล้วหาย 

amaya_aki
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์