พฤษภาคม 17, 2024, 12:47:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนขอมีอะไรกับฝรั่ง  (อ่าน 3597 ครั้ง)
โกเท็น
โอตาคุเอวี
*

« เมื่อ: มกราคม 22, 2020, 01:17:34 PM »

ถ้าให้ทำจะส่งผลเสียอะไรมั๊ยครับ ทางด้านร่างกายนะ เรื่องใจไม่ห่วง มีกับคนอื่นมาหลายคนยังไม่เคยนอกใจแอบไปกินเองบอกตลอด พอดีให้แฟนดูหนังเอวีบ่อยๆเข้า แนวพี่มืดที่ไปเมกา แล้วแฟนติดใจอยากลองของจริง มาขอผมดู ผมเลยขอคิดก่อน
ถ้าผมตกลงก็จะไปทำงานที่พัทยา ลองส่งรูปสอบถามร้านแล้วเค้ารับไปที่ร้านได้เลย  ร้านแบบพวกผับแล้วมีออฟไปข้างนอกน่าจะรู้จักกันนะครับ  อ่านแล้วอย่าว่าผมโรคจิตอะไรเลยนะครับ ผมชอบแบบนี้ความชอบเฉยๆ ให้แฟนมีอะไรกับคนอื่นเค้ามีความสุขผมก็มีความสุขด้วย ไม่เบื่อง่ายกันอีกด้วยได้ทำอะไรใหม่ๆตื่นเต้นตลอดเวลา ถ้าจะเล่าว่าทำไรบ้างเกรงจะไม่เหมาะสม งั้นพอแค่นี้นะครับ ขอความเห็นพี่ๆทั้งหลายด้วย
Hold My Hands
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 27, 2020, 08:47:49 AM »

มันจะบานเอานะครับถ้าไปเจอขนาดใหญ่ๆ ผมเป็นห่วงว่าต่อไปต้องหาฝรั่งใหญ่ๆให้เธอตลอด คือจริงๆผมก็ไม่ค่อยสนับสนุนเรื่องให้แฟนไปนอนกับคนอื่น แต่ถ้ามันเป็นความชอบของคุณสองคนจริงๆ เอาแค่คนเอเชียก็พอครับ แต่จริงๆแล้วเป็นเรื่องส่วนตัวแล้วแต่การตัดสินใจของทั้งคู่ครับ อย่าลืมป้องกันทุกครั้งและหมั่นตรวจเลือดและดูแลสุขภาพให้ดีด้วยนะครับ
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 27, 2020, 03:45:55 PM »

ถ้าเคยลองจะติดใจป่าวครับ
แต่ถ้าไม่ติดใจ พอบานสักพักแล้วไม่ได้ไปทำอีก แล้วฝึกขมิบ ก็จะกลับมากระชับได้ใกล้เคียงเดิมนะ อาจจะหลวมกว่าหน่อย
โกเท็น
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 27, 2020, 07:23:55 PM »

มันจะบานเอานะครับถ้าไปเจอขนาดใหญ่ๆ ผมเป็นห่วงว่าต่อไปต้องหาฝรั่งใหญ่ๆให้เธอตลอด คือจริงๆผมก็ไม่ค่อยสนับสนุนเรื่องให้แฟนไปนอนกับคนอื่น แต่ถ้ามันเป็นความชอบของคุณสองคนจริงๆ เอาแค่คนเอเชียก็พอครับ แต่จริงๆแล้วเป็นเรื่องส่วนตัวแล้วแต่การตัดสินใจของทั้งคู่ครับ อย่าลืมป้องกันทุกครั้งและหมั่นตรวจเลือดและดูแลสุขภาพให้ดีด้วยนะครับ
ขอบคุณที่เป็นห่วงนะครับ แฟนขอตลอดเลยน่ะสิครับ ผมเลยจะให้ลองดูถ้าเจ็บไม่ไหวคงเลิกทำไปเอง
เรื่องหลวมคงจะจริง ขนาดมีแค่ไทยยังรู้สึกหลวมขึ้นกว่าเดิมแล้วครับ
โกเท็น
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 27, 2020, 07:28:46 PM »

ถ้าเคยลองจะติดใจป่าวครับ
แต่ถ้าไม่ติดใจ พอบานสักพักแล้วไม่ได้ไปทำอีก แล้วฝึกขมิบ ก็จะกลับมากระชับได้ใกล้เคียงเดิมนะ อาจจะหลวมกว่าหน่อย
  กลัวเจ็บละไม่เอาอีกมากกว่าครับ
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2020, 02:27:32 AM »

เอาตรงๆนะ ก่อนหน้านี้ผมอ่านกระทู้อื่นๆของคุณมา(ชอบให้แฟนมีอะไรกับคนอื่น) แค่คุณบอกว่าแฟนคุณ
ทำงานกลางคืน แถมหน้าตาOK ควงไปไหนไม่อายใคร แค่นี้ผมก็เริ่มคึกแล้วนะ พอมาเจอกระทู้นี้อีก มัน-
ทำให้ผมอยากจะยกซดแฟนคุณขึ้นมาจริงๆซะแล้วซิ

Profile ของผมคือ "หล่อระดับเทพบุตรกรีกกลับชาติมาเกิด แถมเป็นเจ้าของบริษัท และเมื่อผมอยาก
ครอบครองผู้หญิงคนไหน-ปราถนาผู้หญิงคนไหนก็ตาม ผมจะได้กินรวบ จับทำเมียทุกคนไปครับ
" เรียกได้
ว่าสถิติ 100% สมบูรณ์แบบมากครับ
HaHaHaHa.

และตอนนี้ผมชักอยากจะจับแฟนคุณยกซดเข้าให้แล้ว เห็นคุณเคยบอกว่าแฟนคุณเคยโดนผู้ชายรุมมาก
ที่สุด 5ต่อ1 ใช่มั้ยครับ ผมกะเอาไว้ว่า จะชวนรุ่นน้องและเพื่อนๆที่รู้จักกันไปรุมแฟนคุณซัก 10ต่อ1
เป็นไงครับ ลองกลับไปถามแฟนคุณซิว่า "อยากทำลายสถิติรึเปล่า?" ถ้าอยากจัดหนักตะลุยดง Kuy
ของผู้ชาย 10 คนล่ะก็ ผมก็พร้อมจัดชุดใหญ่ให้ครับ!!!!

ปล.ผมคิดว่าคุณกับผมคงต้องมีการ Deal งานกันหลังไมค์แล้วล่ะ HaHaHaHa. 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2020, 02:28:26 PM โดย huadoor2 » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
inimeg11
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2020, 06:58:23 PM »

เอาตรงๆนะ ก่อนหน้านี้ผมอ่านกระทู้อื่นๆของคุณมา(ชอบให้แฟนมีอะไรกับคนอื่น) แค่คุณบอกว่าแฟนคุณ
ทำงานกลางคืน แถมหน้าตาOK ควงไปไหนไม่อายใคร แค่นี้ผมก็เริ่มคึกแล้วนะ พอมาเจอกระทู้นี้อีก มัน-
ทำให้ผมอยากจะยกซดแฟนคุณขึ้นมาจริงๆซะแล้วซิ

Profile ของผมคือ "หล่อระดับเทพบุตรกรีกกลับชาติมาเกิด แถมเป็นเจ้าของบริษัท และเมื่อผมอยาก
ครอบครองผู้หญิงคนไหน-ปราถนาผู้หญิงคนไหนก็ตาม ผมจะได้กินรวบ จับทำเมียทุกคนไปครับ
" เรียกได้
ว่าสถิติ 100% สมบูรณ์แบบมากครับ
HaHaHaHa.

และตอนนี้ผมชักอยากจะจับแฟนคุณยกซดเข้าให้แล้ว เห็นคุณเคยบอกว่าแฟนคุณเคยโดนผู้ชายรุมมาก
ที่สุด 5ต่อ1 ใช่มั้ยครับ ผมกะเอาไว้ว่า จะชวนรุ่นน้องและเพื่อนๆที่รู้จักกันไปรุมแฟนคุณซัก 10ต่อ1
เป็นไงครับ ลองกลับไปถามแฟนคุณซิว่า "อยากทำลายสถิติรึเปล่า?" ถ้าอยากจัดหนักตะลุยดง Kuy
ของผู้ชาย 10 คนล่ะก็ ผมก็พร้อมจัดชุดใหญ่ให้ครับ!!!!

ปล.ผมคิดว่าคุณกับผมคงต้องมีการ Deal งานกันหลังไมค์แล้วล่ะ HaHaHaHa. 

ขอไปนั่งชมขอบสนามด้วยได้มั๊ยครับ 555
น่าตื่นเต้น
โกเท็น
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2020, 08:55:57 PM »

" เรียกได้
HaHaHaHa.

ผมก็ไม่อยากจะขัดหรอกนะครับ แต่โปรไฟล์ขนาดนั้นก็เกินไปหน่อย เอาฮาใช่มั๊ยครับ Grin Grin
huadoor2
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 05:49:11 AM »

ผมก็ไม่อยากจะขัดหรอกนะครับ แต่โปรไฟล์ขนาดนั้นก็เกินไปหน่อย เอาฮาใช่มั๊ยครับ Grin Grin

ขอโทษทีนะครับคุณโกเท็น ทั้ง Profile & Background ที่ผมโพสไปนั้นเป็นเรื่องจริงทั้งหมดนะครับ
ไม่ได้พูดเล่นครับ พูดจริงทุกคำเลยล่ะ แต่สิ่งที่พูดเล่นๆคือ พาผู้ชาย 10 คนไปรุมYed แฟนคุณนั่นแหล่ะ

ด้วยความที่ผมเป็นเจ้าของบริษัท แถมหล่อกว่าพระเอกหนัง-พระเอกละครของไทยทุกคน มี Profile ที่
สมบูรณ์แบบขนาดนี้ คงไปแท๊คทีมรุมเย็ดผู้หญิงแบบสวิงกิ้งกลุ่มใหญ่ๆไม่ได้หรอกครับ มันส่งผลต่อหน้า
ที่การงาน แต่ก็ยอมรับว่า มีเพื่อนที่รู้จักกันในเว็ปสวิงกิ้งบางคน(เค้าเก็บความลับได้ดี) Deal งานกับผม
หลังไมค์ แล้วก็พากันไปรุมเย็ดผู้หญิงแบบ 2vs1 และ 3vs1 มาแล้วครับ

แต่ถ้าคุณอยากให้แฟนคุณทำลายสถิติจริงๆล่ะก็ ผมจะ Deal กับเพื่อนๆที่อยู่ในเว็ปสวิงกิ้ง บอกให้เค้าหา
ผู้ชายประมาณ 14-15 คนไปรุมเย็ดแฟนคุณให้ได้เลย เพียงแต่ตัวผมคงไม่ไปร่วมแจมในศึกใหญ่ครั้งนี้
แต่ผมเชื่อว่า เพื่อนๆที่อยู่ในเว็ปสวิงฯ เหล่านั้น จะยำใหญ่แฟนคุณทั้งคืนจนเดินกลับบ้านไม่ไหวแน่อน.

ปล1) จริงๆแล้วผมเป็นชาวจีนครับ ไม่ใช่คนไทย แต่ทุกประโยค-ทุกข้อความที่โพสลงไปนั้น มีเพื่อนชาว
ไทยคอยแก้ไข-เรียบเรียงก่อนพิมพ์ลงไปทุกครั้ง
ปล2) ทุกวันนี้ผมมีเมียที่เป็นฝรั่งในทวีปยุโรป-ทวีปอเมริกา หลายประเทศครับ บินไปหากันเป็นประจำครับ
และอีกหลายคนก็อาศัยอยู่ที่เมืองไทยกับผมครับ เมียผมมีทั้งฝรั่ง สาวจีน สาวไทย และเร็วๆนี้กำลังจะได้
สาวญี่ปุ่น มาเพิ่มอีกครับ. (คุณจะเชื่อหรือไม่ ก็ขึ้นอยู่กับวิจารณญาณของคุณเองครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2020, 05:53:43 AM โดย huadoor2 » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
วอนว่อนว้อนท์
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 07, 2020, 12:28:26 AM »

ระวังๆว่าไม่ไหว พวกจะพยายามยัดจนได้ มีฉีก
หน้า: [1] พิมพ์