พฤษภาคม 16, 2024, 06:18:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดซิงตัวเองที่ศรีทอง!!  (อ่าน 35751 ครั้ง)
avclub
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 02:39:42 PM »

ต้องบอกก่อนว่านี่คือครั้งแรกของผมจริงๆ กลับมาจากศรีทองก็มาเขียนการบ้านส่งเลย กลัวจะลืมซะก่อน
ใจจริงๆอยากไปลงอ่าง แต่พอได้อ่านการบ้านของท่านรองแล้วก็เปลี่ยนใจทันที จะมาศรีทองให้ได้

ลงจาก bts ที่ราชเทวีฝนก็ตก จะนั่งวินไปแถวนั้นก็ผู้หญิงมาหลบฝนกันเต็มเลย เลยรอซักพักให้คนไปกันก่อน เลยเรียกวิน
"พี่ๆไปโรงแรมศรีทอง" พี่วินให้มายิ้มให้ละบอก"ขึ้นมาเลยไอ้น้อง"
อารมณ์ตอนนั้นตื่นเต้นมาก แต่ก็มาถึงขนาดนี้แล้วเป็นไงเป็นกัน

มาถึงโรงแรม ผมเดินเข้าไปมาดนิ่งๆ มีอาเฮียเข้ามาถามว่า "มาเที่ยวหรอ" แล้วอาเฮียเดินพาผมเข้าไปรอที่ห้อง
แล้วถามว่าเอาราคาเท่าไหร่ มี940อยู่แค่คนเดียว ผมคิดในใจเลือกก็ไม่ได้เลือก แล้วเฮียยังจะถามทำเฮียอะไร
สักพักเฮียพาเด็กมาบอกว่ามีแต่คนนี้ ผมเลยจำใจตกลง แต่แว๊ปแรกที่เห็นรู้สึกว่าตัวเองยังพอโชคดีอยู่ เพราะน้องเค้าน่ารักโดนใจมาก
ขาว  ผิวเนียน นมเล็กๆ สเปคเลย

ตัดมาตอนที่น้องเข้ามาในห้อง "พี่หน้าคุ้นๆนะคะ เคยมาบ่อยใช่ไหมคะ" ผมก็ตกใจเพิ่งจะเคยมาครั้งแรกไหงน้องเค้าทักงี้  (สงสัยหน้าโหล) เลยบอกไปว่าครั้งแรก แต่พูดเท่าไหร่น้องก็ไม่เชื่อ[ซ๊อค]
แล้วน้องก็ยื่นผ้าเช็ดตัวมาให้บอกว่า"ไปอาบน้ำก่อนนะคะ" ระหว่างที่ผมเตรียมจะไปอาบน้ำก็ถามน้องเค้าไปว่าชื่ออะไร
น้องตอบมา "ชื่อ บี คะ" เท่านั้นแหละคับ นึกถึงการบ้านท่านรองขึ้นมาทันที คนเดียวกันแน่ๆ ดีอย่างที่ท่านรองว่าไว้จริงๆ[555]
พออาบเสร็จผมมานอนรอน้องบีบนเตียง พอน้องออกมาก็บอกว่า "พี่ๆไปนอนกลางเตียง" ผมก็คิดในใจน่ารักแบบนี้นอนคุยนอนกอดซักพักก่อนดีกว่า
พอผมขยับมากลางเตียงตามที่น้องบีบอก น้องบีก็ถอดผ้าขนหนูออกแล้วมานั่งค่อมบนตัวผมเลย เล่นเอาตกใจเหมือนกันเจอน้องบีรุก
น้องบีก้มลงเลียหัวนมผม เอาซะเคลิ้มเลยคับ เลยถือโอกาสกอดน้องบีไว้ น้องผิวนุ่มมากก อยากนอนกอดทั้งคืน
จากนั้นน้องบีดึงผ้าขนหนูที่ผมไว้ออก น้องไปหยิบCDมาใส่ให้ผม ดูหน้าน้องตั้งใจใส่มาก แต่ดันใส่ไม่ดี  น้อยเลยขยับให้ใหม่ แต่ใช้ปากนะครับไม่ใช้มือ พอเข้าที่แล้วน้องก็ดูดให้อีก 5-6ที สุดยอดครับ แล้วน้องบีก็บอก"เดี๋ยวขึ้นให้ก่อนนะคะ"
วินาทีนั้นละครับ ใจเต้นไม่เป็นจังหวะเลย รอคอยมานานแล้ว อยากรู้เวลาสอดใส่จะรุ้สึกอย่างไร
น้องบีโยกสุดแรงจนร้องเสียงหลง เสียงน้องได้อารมณ์มาก ซักพักน้องบีบอกไม่ไหวแล้ว แต่ผมยังไม่เสร็จเลยจัดท่าเบสิคไปเบาๆ
สักพักน้องบีชวนเล่นท่าหมาเลยจัดให้น้องไป น้องบอกว่าคราวนี้ต้องเสร้จแล้วนะไม่ไหวแล้ว (เรื่องนี้ผมสงสัยเหมือนกันคับทำไมเวลาช่วยตัวเองมันไวมาก แต่พอเอาเข้าจิงๆนานมาก) ซักพักผมเริ่มเมื่อยเลยให้น้องขึ้นค่อม ค่อมได้ซักพักน้องบอกไม่ไหวแล้วปวดเข่า
เลยวนกลับไปเล่นท่าหมาอีกครั้งจนเสร็จ ทำเอาเข่าอ่อนกันทั้งคู่ ตอนน้องบีเดินจะไปแต่งตัวถึงกับเซไปชนกำแพง
แต่ประเด็นคือพอเสร็จแล้วย้องบีบอกว่าไปทำการบ้านมาเยอะๆนะ แล้วค่อยมาใหม่ (ก็บอกไปแล้วอะว่าครั้งแรกก็ไม่เชื่อ )

สรุปงานนี้ส่วนตัวแล้วครั้งแรกได้เจอน้องบี ถึงจะติดขัดไปบ้างแต่ก็คุ้มคับ น้องน่ารักจริงๆ
ได้ทอนครับงานนี้ ครั้งแรกได้เจอถูกสเปคขนาดนี้ เลยเข้าใจแล้วว่าคำว่า สวรรค์บนดินเป็นอย่างไง
ป.ล.ว่าไว้จะไปแก้ตัวกับน้องบีใหม่อีกที แต่จะฝึกที่ใหนละเนี่ยแฟนก็ไม่มี
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 04:26:12 PM »

การบ้านแจ๋วมากจ้า ได้ขึ้นกับน้องบีตัวแรงของที่นี่ด้วย แต่สงสัยว่าห้องที่น้องเขาไปนี่ มีเก้าอี้นายพรานไหม ไม่เห็นเขียนถึงเลย ปรกติถ้าเลือก 900 นี่จะได้ห้องที่มีเก้าอี้นายพรานนะจ๊ะ น้องบีน่ารักบริการดีจ้า 
avclub
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 04:34:58 PM »

ห้องไม่มีเก้าอี้นายพรานอ่า ไม่มีสิทธเลือกน้องๆอีก ยังดีคนที่ว่างเป็นน้องบี อยากอุ้มเอากลับมานอนกอดที่ห้องจิงๆ
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 02:38:08 AM »

เอาซะเห็นภาพเลย ผมก็ยังไม่เคยเลย

avclub
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 04:37:37 PM »

ไปหาน้องบีเลยแล้วจะติดใจ
avclub
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:22:13 PM »

โลกจะแตกละนะ อะไรยังไม่ได้ทำรีบทำซะ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 10:03:37 PM »

โลกจะแตกละนะ อะไรยังไม่ได้ทำรีบทำซะ

รีบนํ้าแตกก่อนโลกจะแตกกันจ้า อ้าวไม่ใช่ละ 
hiAV
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 01:16:19 AM »

เจ๋งเคยไปมาแล้ว แต่เก้าอี้นายพรานใช้ไม่เป็นอ่ะ
avclub
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 08:35:11 AM »

วันนั้นไปเห็นเสี่ยขับเบ้นพาเด็กเข้าโรงแรม
hiAV
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 01:35:12 AM »

เอาเองมันดีกว่าดู AV เยอะได้เห็นหน้าน้องชัดๆ
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์