พฤษภาคม 06, 2024, 06:34:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 13 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องใหม่สำหรับผู้บริจาคชั้น AV Dedicator (1000+)  (อ่าน 347000 ครั้ง)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 07, 2013, 01:27:31 AM »

คือผมสงสัย ว่าต้องเติมเงินทูมันนี้ ทุกเดือน รึเปล่าครับ เติมหนึ่ง/เดือน รึเปล่าครับ ถึงดูได้ หรือเติมเงินครั้งเดียวแล้วดูได้ตลอดเลยป่าวครับ

วีไอพีเป็นแล้วเป็นตลอดชีพครับ ไม่ได้เก็บเป็นรายเดือนครับ มีเมื่อไหร่ก็เติมเพิ่มยศได้ตลอดครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
waxa
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 09:22:43 AM »

โอนเรียบร้อย pmไปแล้ว จัดการไห้ด้วยครับ Grin
lays
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 01, 2013, 04:33:44 AM »

ขอบคุณครับ 
สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกาม
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 02, 2013, 03:04:12 AM »

โอน แล้วเหมือนกันครับ

ฝากเช็คให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
huadoor2

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 26, 2013, 03:47:56 PM »

สงสัยข้อที่ [1]
แต่สิ่งที่ผมสงสัยมากที่สุดคือ ที่ท่านบอกว่า แจกพรีเมี่ยมพาสสำหรับเวปนั้นเว็ปนี้เนี่ย คือแจกให้เป็นรายบุคคล
เลยรึเปล่า (1 คนก็ได้ รหัส + พาสเวอร์ท 1 อันใช่รึเปล่า จากนั้นก็เอาไปใช้ในเว็ปนั้นเว็ปนี้) หรือว่าแจกให้
เพียงแค่ 1 User + Password  แล้วก็ให้ทุกคนแย่งกันใช้ User + Password อันเดียวกันนี้ แล้วอย่างนี้
ทางเว็ปโป๊ต่างๆ ที่ท่านให้มานั้น เค้าจะไม่แบน User + Password อันนั้นเหรอครับ ในกรณีที่แย่งกันใช้แบบ
มโหฬารซะขนาดนั้นอ่ะ ?? (ผมงงกับวิธีการใช้งานของท่านนี่แหล่ะครับ)

ขอยกตัวอย่างในกรณีเว็ปโป๊ต่างประเทศทั่วๆ ไป คือพอเราสมัครเป็น VIP ของเค้าแล้ว เค้าก็จะส่ง
User + Password มาให้เราใช้เพียงคนเดียวเท่านั้น หากคนอื่นใช้ User + Password อันนี้
ในขณะที่เรากำลังใช้ User + Password นี้อยู่ ระบบของเค้าจะแบน User + Password นี้ทันที
เพราะว่าเค้ามีระบบตรวจจับ IP Address ไงครับ (ท่านจะเข้าใจสิ่งที่ผมพูดมั้ยเนี่ย)

สงสัยข้อที่ [2]
ถ้ามันใช้งานได้จริง แล้วเราจะสามารถใช้ Login กับเว็ปโป๊ต่างๆ ที่ท่านให้มานั้นได้ตลอดชีวิตเลยหรือเปล่าครับ
(ทั้งเว็ปโป๊ฝรั่ง + เว็ปโป๊ของ JP โดยเฉพาะเว็ปโป๊ของ JP เนี่ย ผมจะชื่นชอบเป็นพิเศษเลยอ่ะครับ)

สงสัยข้อที่ [3]
** หมดเขตการรับสิทธิ์ 30 เม.ย.56 **
เนื่องจาก server ยังรองรับการโหลดสมาชิกได้อีกพอสมควร ทางเราพิจารณาแล้วขยายสิทธิ์การสมัคร
AV Dedicator เพื่อโหลด Agogo ให้อีก 1 เดือน จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ
"ตรงนี้ผมข้องใจอยู่ว่า ตกลงเราจะสามารถโหลดเว็ป Agogo ได้อีกนานแค่ไหนครับ ได้ตลอดไป รึว่าโหลด
ได้อีกเพียงแค่ 1 เดือนสุดท้าย เพราะเว็ปนี้ผมเน้นเป็นพิเศษ ถ้าโหลดจากเว็ปนี้ไม่ได้ผมก็ขอเซย์กู๊ดบาย
ล่ะครับ !!"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2013, 04:20:42 PM โดย huadoor » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 27, 2013, 04:20:37 PM »

1. ที่แจกมีทั้ง 3 แบบดังนี้ครับ ขึ้นอยู่กับว่าแต่ละเวบเปนแบบไหน

- พาสเวบที่ใช้รวมๆได้หลายคน มีอายุยาวนาน (อันนี้ก็ไม่มีปัญหาในการใช้หลายคนอยู่แล้ว)

- พาสเวบที่มีข้อจำกัดในการใช้ มีอายุสั้น (อันนี้เมื่อพาสตาย และผมหาได้ใหม่ผมก็จะมาโพสให้ใหม่อัพเดทพาสล่าสุดเรื่อยๆครับ เวบไหนมีช่องโหว่การแฮกเอามาแจกได้ ผมก็มีหามาแจกได้เรื่อยๆอยู่แล้ว)

- แบบไม่ต้องใช้พาสใดๆ แต่ใช้วิธีแฮกที่ผมสอนอย่างละเอียดอยู่ในห้องสูงสุดเช่นเวบ actionjav + agogo และอีกหลายๆเวบ (อันนี้ไมมีปัญหาเรื่องพาสตาย เรื่องโควต้าปนะจำวันเต็ม ใดๆทั้งสิ้น ใช้งานได้ตลอดครับ จนกว่าเวบมันจะเจ๊งไปข้างนึง)

2. พาสไหนตาย ผมหาได้ใหม่ก็จะโพสใหม่ครับ ขึ้นชื่อว่าเวบนั้นมีช่องโหว่ในการแฮกให้หาพาสมาได้แล้ว แม้พาสจะโดนแบนไป ก็จะสามารถแฮกออกมาได้ใหม่เรื่อยๆครับ บางเวบหาได้ทุกวัน บางเวบ 2-3 วันหาได้ที บางเวบ 1-2 สัปดาห์หาได้ที แล้วแต่เวบไปครับ

3. เวบ agogo นั้นโหลดได้โดยไม่ต้องใช้พาส แต่ใช้วิธีแฮกที่ผมสอนโหลดแบบพรีเมี่ยม backdoor แต่การโหลดแบบนี้ ไม่ใช่ว่าเข้ามาโหลดพร้อมกันได้โดยเวบมันไม่ล่ม ตามหลักการของการทำเซิร์ฟเวอร์ทุกที่ แต่ผมเองไม่ใช่เจ้าของเวบก็เลยไม่รู้ว่าเวบมันมีขีดจำกัดในการแอบโหลดเท่าไหร่ ที่จะทำให้เวบมันไม่ล่ม (แต่น่าจะได้เยอะถึงหลักแสนคนครับ เพราะเวบนี้มีสมาชิกสามแสนคนในไต้หวัน ฉะนั้นเซิร์ฟมันน่าจะรองรับได้สูงมาก) ผมจึงตั้งวันหมดเขตรับมาเผื่อไว้ว่าถ้ามีคนแฮกเข้าไปโหลดมากไปจนเวบล่มจะได้ปิดการแจกสิทธิโหลดนี้เพิ่ม เพื่อรักษาเวบมันไว้ไม่ให้ล่ม แต่ที่ผ่านม 5-6 เดือนที่ทำเรื่องการโหลด agogo มายังไม่มีปัญหาโหลดมาได้ตลอดเพราะอย่างที่บอกเวบมันรองรับคนในไต้หวันโหลดได้เป็นแสนๆคนพร้อมกัน สมาชิกเวบเราที่โหลดแค่หลักร้อยหลักพันไม่น่ามีปัญหา โปรนี้จึงถูกต่อออกไปเรื่อยๆ จนกว่าผมจะเห็นว่าเวบมันเริ่มมีปัญหาการล่ม ซึ่งที่ผ่านมายังไม่เคยมีเลยครับ ไม่ต้องห่วงครับ ยังโหลดได้อีกนานจนกว่าเวบมันจะเลิกกิจการไปข้างนึงครับ การหมดเขตที่ผมบอกยังห่างไกลการปิดรับครับ จึงต่อไปเรื่อยๆ

ล่าสุดก็ยังโหลดได้เต็มสปีดเน็ตท่าน ตามภาพครับ ผมทดสอบสดๆเมื่อกี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2013, 04:36:39 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
kitzxcv
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2013, 09:13:54 PM »

อยากทราบเว็บอโกโก้ วิธีหาหนังโดยใช้ชื่อหาทำยังไง และหาหนังจากค่ายหนังทำยังไง เห็นมีชื่อค่ายหนังแค่ไม่กี่ค่ายเองถ้าต้องการค่ายอื่นๆต้องทำยังไง ขอบคุณมากครับ
AV Master
*

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2013, 09:15:42 PM »

ชื่อดาราต้องเอาชื่อเป็นตัวญี่ปุ่นคันจิ ไปใส่ในช่องค้นหาเท่านั้นครับ ชื่อคันจิหาได้จากกูเกิ้ลครับ

ส่วนการดูค่ายหนังคลิกตามภาพเลยครับ คลิกขยายเพื่อดูค่ายทั้งหมดที่เวบมี วงเล็บด้านหลังคือจำนวนหนังที่มี

kanok
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2013, 01:43:32 PM »

ต้องรีบหยอดกระปุกแล้วววว
paracin
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2013, 12:10:08 AM »

VIP 1000 บาท / ตลอดชีพ คือ จ่ายครั้งเดียวดูได้ยาวๆเลยใช่ป่าวครับ ไม่มีตัดรายเดือนน

ขอโทษทีคำถามอาจจะซ้ำไปซะหน่อยย ผมชอบดูออนไลน์น่ะครับบบ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 13 พิมพ์