พฤษภาคม 05, 2024, 08:55:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: internet โดนบล็อกอีกแล้ว...  (อ่าน 1755 ครั้ง)
fireman7
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: มีนาคม 26, 2016, 02:45:36 AM »

มีใครมีปัญหาแบบนี้มั้ยครับ   ผมใช้ net ของ true นะ

อาทิตย์ที่ผ่านมา มันบล็อกแถบจะหมดทุกอย่างเลย 
คือ  แทบจะเข้าเน็ตอะไรไม่ได้เลย   เว็บกีฬา   ถามเรื่องกฎหมาย   สถานฑูต   รถยนต์
one2car ยังบล็อกอะ

พอลองใช้โปรแกรมแปลง IP ว่ามาจากประเทศอื่นเท่านั้นล่ะ   เข้าได้เลย
แต่มันก็ช้ากว่าเข้าตรง

เว็บพวก JAV ไม่ต้องพูดถึง   พิมชื่อดาราเข้าไป  แล้วกดแท็บวิดีโอ
มันบล็อกทุกเว็บเลย   

ตอนนี้ผมเข้าผ่านเขมรเป็นหลักไปแล้วครับ   กลายเป็นเห็นธงชาติเขมรทุกวัน
รักชาติในกัมพูชาขึ้นเยอะ  ที่เขาให้อิสรถภาพในการเข้าถึงโลกส่วนตัวของเรา

นี่มันเกิดอะไรขึ้นครับ

1. เกี่ยวกับ Single Gateway รึเปล่า ?
2. เน็ตยี่ห้อไหน  ดีๆ  แรงๆ  ผ่านฉลุยบ้าง   ตอนนี้คิดจะเปลี่ยนแล้วครับ
shogun125
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 26, 2016, 02:49:32 AM »

ก็มีบ้างครับ เข้าไม่ได้บ้าง
แต่รวมๆๆ ที่เข้าประจำพอได้อยู่

ไม่รู้เกี่ยวกับโซนพื้นที่ไรหรือ เป่า เรื่องนี้เซนซิทีพครับ ย้ายค่ายเอาง่ายๆๆเลย
ReamReaReaRai
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 26, 2016, 09:01:18 AM »

ผม 3BB กรุงเทพ ไม่มีปัญหาครับ
vitoni
โอตาคุเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 26, 2016, 09:04:51 AM »

ผมใช้ของTrueก็ไม่มีปัญหานะครับเข้าได้หมดทุกเว็บ
idodo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 26, 2016, 10:51:08 AM »

ใช้ทรูเข้าได้หมดเร็วว๊าปเลยหล่ะ อิอิ
หน้า: [1] พิมพ์