พฤษภาคม 05, 2024, 12:40:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครช่วยผมได้บ้างครับ!!!! จะโหลดจากเว็ปนี้ยังไงครับ  (อ่าน 2710 ครั้ง)
Zilend
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 08:59:34 AM »

มีใครพอจะช่วยให้ผมโลหดหนังจากเว็ปนี้ได้บ้างครับ

http://leonup18f.tw-blog.com/viewthread.php?tid=13311&extra=page%3D1

คือผมอ่านไม่ออก แต่รู้สึกว่าต้องโพสก่อนอีกลิ้งนึงถึงจะขึ้นมาครับ ผมลองมั่วสมัครสมาชิกแล้วแต่ก็ยังโพสไม่ได้ครับ ถ้ามีใครช่วยได้จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ

ขอบคุณครับ
แมวน้อย♥
:)
AV Distributor
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 09:11:27 AM »

น่าจะประมาณว่า
ไปกดตรงปุ่มสีส้ม ด้านบนนะคะ มีปุ่มเดียวมุมซ้าย แล้วล็อคอินแล้วก้ตอบ
น่าจะนะคะ ลองดูไม่แน่ใจ

jenna
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 09:17:28 AM »

ก้อถ้ากดเข้าที่ลิงค์hotfileแล้วนะครับ เราก้อกดregula download

หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 10:06:35 AM »

ใช่ๆๆ ผมก็ลองเหมือนจะ Login [รูปดาวข้างล่าง] มันมีหน้าต่างภาษาจีนขึ้นมา พอไปปิดมันขึ้น link มาให้ Load แล้ว ก็เสร็จโจร...

Zilend
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 10:40:27 AM »

ผมลองแล้วครับ แต่มันตอบในหัวข้อนั้นไม่ได้ครับ ทำไงดีครับ
Zilend
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 10:41:35 AM »

หรือไม่ก็ มีใครพอจะรู้วิธีเอาลิ้งที่ซ่อนอยู่มาได้ไม่ครับ
หน้า: [1] พิมพ์