พฤษภาคม 04, 2024, 10:45:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเตือนเพื่อนๆ อย่าสั่งของกับเวบ www.doodvd.net นะครับ โดนมาแล้ว  (อ่าน 25257 ครั้ง)
maxxx
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 03:46:05 AM »

แจ้งเตือนเพื่อนๆ อย่าสั่งของกับเวบ www.doodvd.net นะครับ โดนมาแล้ว

www.doodvd.net

เวบนี้ขายแพงมาก แผ่นละ 180 บาท
แต่เอาวะ ลองดู 2 แผ่น อยากดูมากๆ

โอนเงินไป เวบเค้าส่งของครับ

แต่บริการแย่มาก อีเมลไปขอหมายเลข EMS แล้วเงียบ
แผ่นที่ได้มา ราคาแสนแพง ใส่ซองธรรมดามา เหมือนเวบอื่นที่ขาย 25 บาท

พอเอาแผ่นไปเปิด กระตุกทั้งเรื่องเลย ทั้งสองแผ่น

อีเมลไปแจ้งแผ่นมีปัญหา เงียบกริบเหมือนเดิม
โทรไปหาเบอร์ในเวบ ไม่รับสาย

สงสัยเสียเงินฟรีแล้วครับ 360 บาท

ใครจะสั่งเวบนี้ เบรคไว้ก่อนนะครับ

ขายแพง ส่งของจริง แต่หลังการขายเฮงซวยมาก
Little satan
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 08:51:41 AM »

ผมเคยสั่งกับเวบนี้ก็ไม่มีปัญหานะครับ ติดอยู่อย่างเดียวแบบที่ จขกท.ว่าครับ หนังราคาแพงมาก แต่คุณภาพพอๆกับ เวบอื่นที่ขายถูกกว่าเยอะ ผมแนะนำเวบนี้ครับ www.buydvdx.com คุณภาพดี ราคา 35 บาท ส่งจริง อาจจะส่งของช้าไปบ้าง เพราะคนทำเวบดำเนินการอยู่คนเดียว(เคยเมลคุยกัน) แต่คุณภาพไว้ใจได้ครับ
Takuya_Kimura
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 09:57:21 AM »

โหลดเองดีที่สุดคับ

white chocolate
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 10:35:12 AM »

ทุเรศมากครับ ขาย dvd แผ่นละ 180 แม่งเอาอะไรมาคิดเนี๊ย
ราคาแผ่นเปล่า ไม่ถึง 20 เลยนะ กำไรโคตรๆ
ไอ้พวกนี้อ่ะ อีกหน่อยก็อยู่ไม่ได้แล้ว  เพราะเค้าโหลดฟรีกันหมดแล้ว
นอกจากคนที่บ้านไม่มีคอม แล้วไปเดินซื้อตามคลองถม ตามพันทิพ
บางทีไม่ตรงปกอีก ก็เซ็งกันไป ต้องเอามาเปลี่ยนอีก

สมัยนี้เค้าโหลดบิทมาดูกันฟรีๆ แล้วครับ Cool
hanakaman
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 02:03:16 PM »

สั่งซื้อแผ่นทาง Net เป็นทางเลือกของคนที่ใช้ net ไม่แรง ไม่มี Net หรือไม่มีเวลา ขี้เกียจโหลด ขอแนะครับถ้าอยากได้แผ่นคุณภาพดี แนะนำให้ซื้อที่ Road2av.com แผ่นละ 150 แต่คุณภาพเหมือน Master จากญี่ปุ่นเลย (เคยเปรียบเทียบของแท้กับของที่มาจากที่นี่ไม่ต่างกัน) ส่วน Doodvd ที่ จขกท ว่านั้น เห้นด้วยคุณภาพ(Product and service) แย่ไม่สมราคาครับ 
petedoherty
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 07:50:57 PM »

เหอๆ  ผมเคยสั่ง 2 ครั้งนะ   ได้เร็วมากอ่ะครับ   แจ้งโอนเงินวันอาทิตย์   วันอังคารได้ของแล้ว
ซองสีน้ำตาลกันกระแทกทั่วๆไป   ภาพในหนังก็คมชัดมากๆนะครับไม่กระตุก  แต่เสียอย่างเดียวคือ

ราคา  ....... "โคตรแพง"   ......

ถ้าลดราคาเหลือซักแผ่นละ  50-60   ผมว่าขายดีชัวร์ๆ  เพราะหนังเยอะ
Vice President AVC

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 10:14:06 PM »

ผมไม่เคยซื้อครับ ดูตัวอย่างหนังแล้วก็ปิดครับ ฮ่า ๆ
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2010, 10:16:31 PM »

ขอบคุณทุกข้อมูล

แค่ตอนนี้ทางผมโหลดอย่างเดียว

e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2010, 04:53:25 PM »

ผมไม่เคยซื้อครับ ดูตัวอย่างหนังแล้วก็ปิดครับ ฮ่า ๆ
เหมือนกันเลยคับ
โหลดดูเองดีกว่าคับ
Shikamaru
เสนาธิการเอวี
*

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้แวะมา

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2010, 07:31:08 PM »

อันนนี้หมายถึงดูตัวอย่างแล้ว ก็เสร็จแล้ว ก็ปิดใช่ไหมครับ อิอิ

แซวเล่นนะครับ

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์