พฤษภาคม 04, 2024, 02:54:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเตือนเพื่อนๆ อย่าสั่งของกับเวบ www.doodvd.net นะครับ โดนมาแล้ว  (อ่าน 25254 ครั้ง)
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 05:21:29 AM »

สั่งซื้อแผ่นทาง Net เป็นทางเลือกของคนที่ใช้ net ไม่แรง ไม่มี Net หรือไม่มีเวลา ขี้เกียจโหลด ขอแนะครับถ้าอยากได้แผ่นคุณภาพดี แนะนำให้ซื้อที่ Road2av.com แผ่นละ 150 แต่คุณภาพเหมือน Master จากญี่ปุ่นเลย (เคยเปรียบเทียบของแท้กับของที่มาจากที่นี่ไม่ต่างกัน) ส่วน Doodvd ที่ จขกท ว่านั้น เห้นด้วยคุณภาพ(Product and service) แย่ไม่สมราคาครับ 

เคยคุยกับคนขายทาง MSN เค้าบอกว่าขายหนังav เป็นงานอดิเรกเค้าครับ เค้าไปเที่ยวญี่ปุ่น ที ซื้อมาเป็น100ๆแผ่น ไม่รู้เอามาได้ยังไง สังเกตได้จากคุณภาพ ในแผ่นได้เลย มีเมนูให้เลือกเหมือนต้นฉบับเลยและภาพคมชัดมาก ถึงแพงก็จริงนะ แต่บางเรื่องหาไม่ได้ผมก็ยอมซื้อ
pp-obko
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 01:15:35 AM »

Thank
pugpao
แค่เบื่อๆ อยากๆ ค๊าบ...
พยาธิตัวเหงียน
*

Just Do It..!!

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 11:09:32 PM »

ถ้าให้พูดตรงๆนะคับ ราคาแพง ไม่ว่า... แต่สิ่งที่ควรมี กล่องอย่างดี+แผ่นอย่างดี+ปกอย่างดี แบบที่สามารถเก็บไว้เป็นคอลเล็กชั่นได้ แบบแผ่น ดีวีดี9 ที่มาจากทางแม่สายอ่ะคับ ผมว่า ถ้าได้ครบแบบที่ว่า รับได้อยู่ แต่ถ้า ได้แค่แผ่น กับซอง พร้อมกับปกแบบปริ้นเองโดยใช้กระดาษแบบกากๆ ไม่คุ้มและรับไม่ได้แน่นอนคับ...

อย่างว่าแหล่ะคับ ถ้าโหลดเองได้้ โหลดเอง เก็บใส่ External Hard drive ดีที่สุดคับ อยากดูก็เสียบดูได้เลย แหล่มก่าเยอะ ^^

อ๊ะ!!!... แหล่มเลย...
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์