พฤษภาคม 04, 2024, 07:49:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ดีที่สุดในรอบปีของแต่ละท่านคือใคร(ไม่ต้องขนาดเป็นขวัญใจก็ได้)  (อ่าน 39063 ครั้ง)
หื่นอย่างมีคุณภาพ​
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 29, 2016, 05:20:46 AM »

ส่วนตัวชอบ rena momozono หุ่นดีมากๆ แน่นทุกส่วน หน้าตาก็น่ารักดี ผิวขาวเนียนอีก

0875333563
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 29, 2016, 06:29:23 AM »

ที่สุดของผมคือ Nami Miyanaga SGA-023
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 29, 2016, 11:08:30 AM »

ในรอบปี2ปีนี้ของผมตอนนี้ ก็น้อง Kurumi Ozawa ล่ะครับ ซึ่งน่าแปลกที่ปกติผมจะไม่ชอบหุ่นแบบนี้

แต่หน้าตา ผิวพรรณ ความเนียน ความเป็นธรรมชาติของเธอกินขาดทำคะแนนแซงโค้ง ขึ้นเป็นอันดับ 1

บวกความเป็น rare item ยกเลิกการขายไป มีแต่เรื่องเด็ดๆทั้งนั้น น่าเสียดายจริงๆ

ttszaza

หญิงยั่วเซ็กส์

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 29, 2016, 12:57:05 PM »

ในรอบปีที่สุดของหนูคือ
aki sasaki ค่ะ เพราะ ถึงอายุจะ 36ปี แต่ลีล่าไม่น้อยน่ะค่ะ รักเจ๊แกรค่ะ ผลงานเยอะ มาปังช่วง2016
เล่นแนวทรมาณ นางทำได้ดีมาก เลสเบี้ยน ยิ่งไปอีก

Matsushita Saeko  Airi Kajima  Mion Sonoda Yuria Satomi  Ria Kashii  Rino Kirishima  Mayu Moritsuki
THE LEGEND
anime-vip.com
AV Donator (VIP)

ชอบมากดารา AV

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 29, 2016, 01:12:51 PM »

รอตาม

TonyHorii
คือลือและเบิ้มๆ
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

เบิ้มๆและคือลือ

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 29, 2016, 01:22:17 PM »

ส่วนตัวชอบ rena momozono หุ่นดีมากๆ แน่นทุกส่วน หน้าตาก็น่ารักดี ผิวขาวเนียนอีก

rena momozono ผมชอบมากๆ เก็บ HD ทุกเรื่อง แต่ทำไมไม่มีหนังใหม่ออกมาไม่รู้

~วิธีเก็บไฟล์ที่คงทนที่สุด ก็คือแบ่งปันให้ผู้อื่น~
Kitchenrai
โอตาคุเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 29, 2016, 02:12:09 PM »

ของผม คนนี้เลย สุดๆ แล้ว Rion เก็บ แทบทุกเรื่อง

บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 29, 2016, 02:17:17 PM »

พูดยากสำหรับคนโลภมากอย่างผมว่าอะไรคือที่สุด 555 แต่ขอเข้ามาอวยน้อง Kurumi กับ Sana ด้วยคนว่าสุดยอด สำหรับผมตอนนี้ล่าสุดที่ประทับใจ (และเป็นขวัญใจคนใหม่แน่นอน) คือน้อง Tsubasa ที่เดบิ้วต์ AV Open ให้ S1 ก็สุดยอดมากครับ ส่วนตัวรู้สึกว่าอนาคตชดเชยน้อง Kurumi ที่หายไปได้เหมือนกัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 29, 2016, 08:35:41 PM โดย บัน ชาวไร่ » บันทึกการเข้า

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
rockmanxxx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 29, 2016, 03:15:39 PM »

ญี่ปุ่น Kurumi Ozawa
ฝรั่ง Blaire Ivory
pong55
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 29, 2016, 03:15:56 PM »

Kurumi Ozawa เธอ Ultra Rare จริงๆครับท่านถ้าเธอยังแสดงอยู่ผมยกให้เป็นเบอร์ 1 แห่งปีเลยผมชอบในความใจถึงของเธอที่เล่นแตกใน (อาจเพราะว่าอยากจะได้เงินเยอะๆเร็ว) จิมิสวยมากโอ๊ยพูดแล้วเสียดายครับท่าน

ปกติผมชอบแบบโตเต็มวัยหรือเจ๊ที่ยังสวยเฉียบมาตลอดนะ
แต่พอเจอเธอแล้วรู้เลยว่าจิมิสาวรุ่นแรกแย้มนี่เด็ดขนาดไหนอ่ะคับท่าน(โดยเฉพาะขนอ่อนๆของนู๋คุรุมิแบบนั้น)

ดูอีกทีก็ยิ่งรู้สึก...เสียดายอิ้บอ๋ายเลยคับท่าน  

ปล.Misaki Honda ผมก็ชอบนะเนียนเวอร์ๆฮะ...แต่ดูทุกทีผมจะรู้สึกว่าเธอจะออกหวานๆนิ่งๆ
ไม่รู้ผมคิดไปเองป่าวนะ...แต่พอมาดูเรื่องที่จัดกะพี่มืดนี่ดูเธอเอ็นจอยมาก มันส์ๆดีจริง สงสัยเธอจะชอบของดำ  

ปล.2 ในลายเซ็นท่าน pong555 นี่รหัสไหนคับเนี่ย...เหมือนผมจะยังไม่ได้ดูแฮะ

ผมชอบคำว่า โดยเฉพาะขนอ่อนๆของนู๋คุรุมิแบบนั้น โดนใจผมเลยครับท่าน จิมิของสาวแรกแย้มโอ๊ยยย!!

Misaki Honda เธอจะออกหวานๆนิ่งๆจริงครับ ถ้าใครชอบแนวแม่บ้านแนวครอบครัวเธอตอบโจทย์ทุกอย่างเลยครับ เรื่องหลังๆมาเธอเล่นดีขึ้นมากเลยนะครับมีลีลาที่เด็ดขึ้นแล้วจบด้วยแตกในแทบทุกเรื่อง(ผมนี่ฟินไปเลยครับ) ชอบที่สุดคือริมฝีปากเธอเลยครับมันอวบอิ่มน่าดูดดื่มมาก
เรื่องนี้ของ Misaki Honda รหัส JUFD-578 ครับมีฉากที่เธอเล่นโยคะด้วยนะครับขอบอกเลยมาเป็นกรีบครับ

หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์