พฤษภาคม 03, 2024, 11:37:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปอย...  (อ่าน 21644 ครั้ง)
Ojah
AV Highness Merit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 11:07:12 PM »

ถ้าเพื่อนๆAvcมีโอกาศจะได้เอาน้องปอย
อยากรู้ว่ามีใครจะกล้าเอาบ้างคับ เอาความรู้สึกจริงๆนะคับ Cool

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 11:16:52 PM »

ผมเอากระเทยแปลงเพศมาแล้วครับ 2 ครั้ง ก็ดีครับ แต่น้องปอยนี่ เพื่อนเคยเอา (จ่ายหนัก) จุ๊ๆๆ พูดมากกว่านี้ไม่ได้..

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Ojah

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 11:19:38 PM »

จริงหรอคับท่านประธาน
อยากรู้ความรู้สึกเวลาเอากระเทยคับ
ถามเป็นความรู้คับ
เเต่เรื่องน้องปอยผมพอทราบอยุ่เหมือนกัน จุ๊ๆไม่ดีเดี๋ยวโดนเเบน Cool
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 11:24:04 PM »

ครั้งแรก ไม่ได้ใช้เควาย มันแห้งๆฝืดครับ ต้องถุยน้ำลาย ลงไปหล่อลื่นแทน เป็นกระเทยแบบ ฮาร์ดคอร์ ความรู้สึกตรงนั้นแปลกๆครับ ไม่เหมือนผู้หญิง แต่ก็ดิบดี

ครั้งที่2 เป็นกระเทยจริต ญ (สวยมาก) พกเควายมา ฟิลลิิ้งดี แทบจะไม่ต่างกันเอา ญ มากเท่าไหร่ แต่ถ้าพูดจริงๆมันก็ยังตางนึดนึงครับ ไม่เหมือนซะทีเดียว พูดไม่ถูกครับ แต่ดี

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Macut
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 11:29:09 PM »

เอาครับสั้น ๆ

ตื่นเช้ามาโกนหนวดด้วยกัน

Ojah

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 12:10:39 AM »

เเล้วท่านประธานอารมณ์ไหนคับ
อยุ่ดีๆทำไมถึงอยากไป feat. กับกระเทยคับ
เเล้วท่านประธานไปส่องที่ไหนมาคับ Cool

เอาครับสั้น ๆ

ตื่นเช้ามาโกนหนวดด้วยกัน

ท่านMacutไม่มีปฎิเสธเลยนะคับ เหอๆๆๆ Cool
AV Master
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 12:12:26 AM »

คนนึงออฟมาจากบาร์กระเทย อีกคนจีบเอาในผับ

สวยจัดทั้งคู่ ทำไงได้

Ojah

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 12:20:49 AM »

หา มีบาร์เฉพาะกระเทยด้วยหรอคับ Shocked
ผมนึกว่ามีปะปนทั่วไปมีเฉพาะด้วยหรอ
เเถวไหนสีลมหรือป่าวคับท่านประธาน
ราคานี่หลักพันป่าวคับ
เเต่ประธานเด็ดวะ กล้าจีบในผับเเถมพาไป
ซัดอีก เหอๆๆนับถือๆ Cool

Macut
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 12:27:29 AM »

หา มีบาร์เฉพาะกระเทยด้วยหรอคับ Shocked
ผมนึกว่ามีปะปนทั่วไปมีเฉพาะด้วยหรอ
เเถวไหนสีลมหรือป่าวคับท่านประธาน
เเต่ประธานเด็ดวะ กล้าจีบในผับเเถมพาไป

โอ้แก๊งท่านประธานนี่ตัวยงเลยครับเรื่องจีบสาวในผับ confirm

ส่วนเรื่องน้อยปอยนั้นเคยมีคนถามผมงี้นานล่ะครับผมก็ตอบไปอย่างเร็วว่าเอาครับ อดีตผมไม่สนปัจจุบันสวยพอ 

Ojah

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 12:35:09 AM »

โอ้แก๊งท่านประธานนี่ตัวยงเลยครับเรื่องจีบสาวในผับ confirm

ส่วนเรื่องน้อยปอยนั้นเคยมีคนถามผมงี้นานล่ะครับผมก็ตอบไปอย่างเร็วว่าเอาครับ อดีตผมไม่สนปัจจุบันสวยพอ 

เเสดงว่าท่านMacut ก็อยู่ในเหตุการณ์กับท่านประธานด้วยสินะคับในผับๆ

เเล้วท่านMacut เคยลองเเบบท่านประธานยังคับ

หน้า: [1] 2 3 ... 7 พิมพ์