พฤษภาคม 03, 2024, 12:30:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปอย...  (อ่าน 21645 ครั้ง)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 01:10:12 AM »

สเป็คผมมีดังนี้

เจ๊เด็ดๆ
สาวแต่หน้าเจ๊
สาวหน้ากระเทย
กระเทยหน้าสาว

แบบที่มีห้อยต่องแต่งยังไม่กล้าลองขนาดนั้น

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Macut
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 03:51:01 AM »

ยังไม่เคยลองครับขอลองผู้หญิงให้อิ่มก่อน 
แต่ถ้ากระเทยนี่ขอสวยจัดแบบน้องปอยนี่ยอมทันทีเลยครับ

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 06:29:11 AM »

ท่านประธานผมแนะนําให้ใช้ จาระบีตราจระเข้ ช่วยหล่อลื่นได้เหมือนกันจ้า อ้าวไม่ใช่ละอิๆ เอาจ้าอยากลองของใหม่ดูบ้างยิงสวยๆแบบน้องปอยนี่ได้เลยจ้า  Grin
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 07:03:38 AM »

เอาครับสั้น ๆ

ตื่นเช้ามาโกนหนวดด้วยกัน
เข้ามาฮาคับ
Ojah
AV Highness Merit

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 10:23:16 AM »

สเป็คผมมีดังนี้

เจ๊เด็ดๆ
สาวแต่หน้าเจ๊

แบบที่มีห้อยต่องแต่งยังไม่กล้าลองขนาดนั้น

เจ๊เด็ดๆผมก็ชอบนะเเต่ขอเเบบดูดีหน่อย
เเต่สเป็คท่านประธาน2อันล่างนี่เเวกเเนวเลยนะคับ
ส่วนเรื่องประสบการณ์กะเทยของท่านประธานน่าสนใจมากคับ
ผมไม่เคยคูยกับคนมีประสบการณ์ตรงสะที

SkuLLo
AV Distributor
วุฒิสมาชิกเอวี

รณรงค์งดโพสข้อความ "ไร้สาระ" !!

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 04:33:57 PM »

เอาเหมือนกันครับ แต่ยังไม่เคยลองแหะ Tongue

micromice
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 10:18:45 PM »

กลัวคำตอบตัวเองเหมือนกันแฮะ...
(สงสัยจะ yes ครับ)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 01:05:07 PM »

เมื่อคืน (03-12-2009) ผมไปบวกเพิ่มมาอีกแล้วครับ

ตอนนี้ สถิติเพิ่มเป็น 3 แล้วครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Ahrimann
AV Elite
นักสะสมเอวี

اورمزد/ارمزد

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 01:09:14 PM »

ยังไม่แปลงเพศแล้วไง อย่าไปมอง หรือไปโดนก็สิ้นเรื่อง หุหุห
ณ ห้วงนั้น เจอเทคนิคจากปากขั้นเทวี เอ้ย เทวะเข้าไป คุณๆจะลืมหมด ว่าไอ้ที่อยู่ตรงหว่างขาเรา หล่อนเป็นตี๋น้อย !!!

ผมเบี้ยน้อยหอยน้อยครับ ไม่เคยมีวาสนาได้ลองกะเทยแปลงสักที
แต่สถิติ ยังเป็นแค่ 1 อยู่ เทียบท่านประธานผู้ฝักใฝ่ไม่ได้หรอกคร้าบบบ
แม๊กซี่มิโกะ ˆ

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 12:55:15 AM »

5555 เข้ามาสืบ
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 7 พิมพ์