พฤษภาคม 03, 2024, 01:51:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องๆที่นวดปั้มเอ็มพีบางปู สวยแจ่มน่ารักประมาณน้องคนในคลิปนี้เลยจ้า ^__^  (อ่าน 14161 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 09:00:20 AM »

http://www.youtube.com/watch?v=4ToT4F_59hU&feature=related

แบบว่าพี่โชคดีมากมายที่มีของดีอยุ่ใกล้บ้าน เหล่านางฟ้าที่เป็นช้างเผือกของที่นี่แจ่มๆระดับเดียวกับน้องคนที่อยุ่ในคลิปนี้เลยจ้า ทั้งเรื่องราคายังไม่แพงเกินไประดับพอเอื้อมถึงได้ เรียกได้ว่าเป็นสวรรคืเลยก้ว่าได้จ้า 10 ปากว่าไม่เท่าตาเห็นแวะเวียนมาดุได้ด้วยตาของตัวเอง นวดปรกติ 2 ชม. 200 อีอฟชั่นเปิดบน 500 ล่าง 500 ปั้มป้าม 1500 ไม่รวมค่าห้อง ได้เคสนี้ถือว่าคุ้มมากๆจ้า มาจากปากนั้าขับตรงมาเรื่อยๆ ผ่านสถานตากอากาสบางปุมานิดหนึ่งก่อนถึงโรงานยุเนียนที่ดํารุ ปั้มเอ็มพีอยุ่ฝั่งเดียวกับสถานตากอากาสบางปุเลย เป้นศูนย์รวมช้างเผือกระดับน้องๆหรือเทียบได้กับเอวีสบายๆเลยจ้า มาช่วงหลัง 6 ดมงเย้นดีที่สุด เพราะน้องๆมาพร้อมหน้าพร้อมตากว่า 70 กว่านางนั่งกันเต้มตุ้เลยจ้า 
astrife
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 10:53:12 PM »

วันศุกร์ พอดี ไอ้เสือบุก

ขอบคุณ คับ
tmk25268
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 10:59:10 PM »

ทอนเต็มๆเลย

รอให้ผม 20 ก่อนนะ(ตอนนี้ 17)
จะเที่ยวมันทุกที่เลย

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2010, 05:12:11 AM »

ทอนเต็มๆเลย

รอให้ผม 20 ก่อนนะ(ตอนนี้ 17)
จะเที่ยวมันทุกที่เลย

deathfool
AV DecadonoR++ (VIP)
เหลนไฟใจสยิว
*

เมื่อเจอความรักที่ดีก็ควรจะเก็บไว้

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2010, 08:10:20 PM »

แถวไหนอ่ะท่านรองประธาน ผมจะลองใช้บริการมั่ง

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2010, 08:53:23 PM »

แถวไหนอ่ะท่านรองประธาน ผมจะลองใช้บริการมั่ง

ถ้ามาจากปากนํ้า เลยสถานตากอากาสบางปุมานิดอยุ่ฝั่งเดียวกันทางขวามือของเราจ้า
 ถ้ามาจากชลบุรี พอถึงดรงงานยุเนียนที่ดํารุ ก้เลยมานิดเดียวอยุ่ฝั่งซ้ายมือของเราจ้า
 หรือถามคนแถวนั้นดุได้ว่า นวดปั้มเอ็มพีอยุ่ทางไหนรุ้จักแน่ๆจ้า 
deathfool
AV DecadonoR++ (VIP)
เหลนไฟใจสยิว
*

เมื่อเจอความรักที่ดีก็ควรจะเก็บไว้

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 10:38:41 AM »

ถ้ามาจากปากนํ้า เลยสถานตากอากาสบางปุมานิดอยุ่ฝั่งเดียวกันทางขวามือของเราจ้า
 ถ้ามาจากชลบุรี พอถึงดรงงานยุเนียนที่ดํารุ ก้เลยมานิดเดียวอยุ่ฝั่งซ้ายมือของเราจ้า
 หรือถามคนแถวนั้นดุได้ว่า นวดปั้มเอ็มพีอยุ่ทางไหนรุ้จักแน่ๆจ้า 

ท่านรองประธานเล่นกูลเกิ้ลกันเลยทีเดียวเชียว

ขอบคุณนะครับ เดี่ยวจะไปลองดูช่วยน้องๆเขา (แน่นำ น้อง อีกหน่อยสิท่าน 55+)

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 10:52:53 AM »

ท่านรองประธานเล่นกูลเกิ้ลกันเลยทีเดียวเชียว

ขอบคุณนะครับ เดี่ยวจะไปลองดูช่วยน้องๆเขา (แน่นำ น้อง อีกหน่อยสิท่าน 55+)

ไปช่วง 6 โมงเย็น - 1 ทุ่ม ช้างเผือกจะมาให้เลือกันมากมายเลย รวมทั้งไซด์ไลน์ที่นอกตุ้ด้วย ที่ต้องเตรียมมาคือ เราต้องรุ้ก่อนเลยว่ามาครั้งนี้ต้องการแค่ระดับไหน ถ้านวดอย่างเดียว 200 ถ้าอ๊อฟชั่นเปิดบน 500 เปิดล่าง 500 ถ้าปั้มป้าม 1500 ค่าห้องอีก 700 เป็น 2200 ได้เคสระดับๆน้องๆไซด์ไลน์กันเลยทีเดียว ถ้าเป็นเด้กจีนจะได้สวยขาวน่ารัก เด้กดอยจะได้สวยน่ารักแต่อาจจะไม่ขาวเท่าเด้กจีน แต่ที่นี่เป็นศูนย์รวมช้างเผือกไว้มากมายเลยจ้า 
Gundam
ชอบสาว ญี่ปุ่น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 12:50:32 AM »

ถามตรงๆเลยน่ะ ว่า 2200 นี้ได้ กึกๆ กักๆ บับๆ แน่ะใช่ป่าว...และอยากทราบว่า แถวนั้นเค้าคิดยังไง แบบว่า กี่ชั่วโมงไรอย่างงี้อ่ะน่ะ..
เคยเจอบางที่ให้แค่ 1ชม.อ่ะน่ะ..(ก่ะว่าถ้าเจ๋งจะต่อซักหลายรอบหน่อยอ่ะน่ะ เรามันคนทำอะไรนานๆด้วยสิ(นานแต่เด็ดน่ะจ๊ะ) อิอิ) Shocked Shocked
Hassassin
มือสังหารแห่งสาธารณรัฐ AVC
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 12:57:36 AM »

มันน่ามาก

I'm the Hassassin who can kill everyone but not the AV idol !!! ในนามของแฮซซาซินข้าจะสังหารทุกๆคนที่ตั้งตัวเป็นปรปักษ์และจ้องที่จะบ่อนทำลาย AVC อันเป็นที่รักของข้า
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์