พฤษภาคม 03, 2024, 04:46:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องๆที่นวดปั้มเอ็มพีบางปู สวยแจ่มน่ารักประมาณน้องคนในคลิปนี้เลยจ้า ^__^  (อ่าน 14162 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 06:42:52 AM »

ถามตรงๆเลยน่ะ ว่า 2200 นี้ได้ กึกๆ กักๆ บับๆ แน่ะใช่ป่าว...และอยากทราบว่า แถวนั้นเค้าคิดยังไง แบบว่า กี่ชั่วโมงไรอย่างงี้อ่ะน่ะ..
เคยเจอบางที่ให้แค่ 1ชม.อ่ะน่ะ..(ก่ะว่าถ้าเจ๋งจะต่อซักหลายรอบหน่อยอ่ะน่ะ เรามันคนทำอะไรนานๆด้วยสิ(นานแต่เด็ดน่ะจ๊ะ) อิอิ) Shocked Shocked

ส่วนมากน้องๆที่นี่รับออฟชั่นทุกๆคนจ้า ค่าตัวน้อง 1500 + ค่าห้อง 700 รวมเป็น 2200 ได้ปรี้แน่ๆจ้า แต่งบขนาดนี้ ควรมาหลัง 6 โมงเย็น เพราะช้างเผือกจะมากันช่วงนี้ ทัาให้คุ้มเงินคุ้มราคามากกว่าจ้า น้องจะอยุ่กับเราประมาณ 2 ชม. ถ้าต่อเวลาต้องจ่ายเพิ่ม หรือไม่อย่างนั้น คุยกับน้องว่าคราวหน้าขอไปทัาที่ห้องน้องได้ไหมประหยัดค่าห้องไปในตัว ถ้าไม่ได้ขอพาไปเปิดห้องที่อื่นได้ไหมจ้า 
Gundam
ชอบสาว ญี่ปุ่น
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 10:05:12 AM »

จัดไปสิครับ ไปลองแน่ๆแล้วจะมาเล้าสู่กันฟังอ่ะน่ะ อิอิอิ Cheesy Cheesy Cheesy

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 10:15:40 AM »

จัดไปสิครับ ไปลองแน่ๆแล้วจะมาเล้าสู่กันฟังอ่ะน่ะ อิอิอิ Cheesy Cheesy Cheesy

กลับมาเมื่อไหร่อย่าลืมเขียนการบ้านส่งจะรออ่าน ขอให้ทอนๆเจอน้องนางฟ้าแจ่มๆขึ้นสวรรคืกันสบายตัวจ้า 

***ปล. ค่าตัวน้องจะแพงตามความสวยและน่ารักของน้องเขา ในงบประมาณ 2000 นิดๆแล้วไๆด้เคสช้างเผือกนางฟ้าระดับน้องๆไซด์ไลน์เลยนี่ก็นับว่าคุ้มค่าเงินจ้า ถ้าราคาตํ่ากว่านี้เคสก้จะลดลงไป พี่คิดว่าเสียเงินทั้งทีเลยเอาแบบดีๆไปเลยดีกว่าจ้า 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 04, 2010, 10:19:25 AM โดย รองประธานAVCเอวีจงเจริญ » บันทึกการเข้า
Gundam
ชอบสาว ญี่ปุ่น

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 01:21:27 PM »

รับทราบจร้าน่ะจะเป็นกลางๆเดือนอ่ะน่ะ จะไปเที่ยวแถวๆนั้นด้วย...เมืองโบราณอยู่แถวๆนั้นอ่ะเนอะ อิอิอิ
ยากูซ่าหน้าทะเล้น

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 02:31:17 PM »

ทันสมัยจริงๆ ชี้เป้าด้วยกูเกิลเอิธร์ ไปไม่ถูกก็แย่แล้วเรา
เราเบี้ยน้อย หอยน้อย เปิดบน 500 เปิดล่าง 500 ขอน้องถูๆไถ หน้าท้องก็เสร็จได้  Tongue Tongue
ประหยัดดีด้วย

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 02:35:38 PM »

ทันสมัยจริงๆ ชี้เป้าด้วยกูเกิลเอิธร์ ไปไม่ถูกก็แย่แล้วเรา
เราเบี้ยน้อย หอยน้อย เปิดบน 500 เปิดล่าง 500 ขอน้องถูๆไถ หน้าท้องก็เสร็จได้  Tongue Tongue
ประหยัดดีด้วย

maninx
AV Donator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

อยาดูรายการดีๆ ถ่ายสดๆคุยกันครับ

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 05:45:37 PM »

..555..มันได้หน้าตาอย่างใน คลิป นั้นเลยหรือเปล่าครับ ผมเห็นมี คลิปอื่นๆด้วย.
...ไม่รู้ว่าที่ไหน แต่หากรวมทั้งหมดในที่เดียวก็ดีเลยครับ อ้อ จะไปบางกอกในเร็วๆนี่..
...ท่านใดพอจะวาดแผนที่ คราวๆให้ผมเดินทางไป....ได้ไหมครับ..

.................ขอบคุณมากๆน่ะครับผม......

รายการต่างประเทศดีๆกีฬาเด่นถ่ายสดๆๆสนใจโปรดติดต่อ
 [email protected]

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 05:51:19 PM »

..555..มันได้หน้าตาอย่างใน คลิป นั้นเลยหรือเปล่าครับ ผมเห็นมี คลิปอื่นๆด้วย.
...ไม่รู้ว่าที่ไหน แต่หากรวมทั้งหมดในที่เดียวก็ดีเลยครับ อ้อ จะไปบางกอกในเร็วๆนี่..
...ท่านใดพอจะวาดแผนที่ คราวๆให้ผมเดินทางไป....ได้ไหมครับ..

.................ขอบคุณมากๆน่ะครับผม......

ถ้าเป็นเคสช้างเผือกละก็ได้ประมาณน้องคนในคลิปเลยจ้า ที่นวดปั้มเอ็มพีขึ้นชื่อเรื่องช้างเผือกมากจ้า มาไม่ยากจ้า พอมาถึงสมุทปรากรจากปากนํ้าขับตรงมาอย่างเดียวเลยจ้า ผ่านสถานตากอากาสบางปูเมื่อไหร่เตียมตัวได้เลยจ้าใกล้่ถึงแล้วอยุ่ฝั่งเดียวกัน เลยไปไม่ไกลจะเห็นปั้มเอ็มพีเลี้ยวเข้าไปได้เลยจ้า สวรรคืรออยุ่จ้า 
maninx
AV Donator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

อยาดูรายการดีๆ ถ่ายสดๆคุยกันครับ

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 11:03:37 AM »

...เอา..ว้า..มันไกลไปหน่อยผมไม่ถนัดเส้นนั้นแต่เดียวให้เพื่อนพาไป..
.......แล้วจะมารายงานให้ทราบน่ะครับ.......อิอิ...

รายการต่างประเทศดีๆกีฬาเด่นถ่ายสดๆๆสนใจโปรดติดต่อ
 [email protected]

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 12:00:47 PM »

...เอา..ว้า..มันไกลไปหน่อยผมไม่ถนัดเส้นนั้นแต่เดียวให้เพื่อนพาไป..
.......แล้วจะมารายงานให้ทราบน่ะครับ.......อิอิ...

รับรองมาแล้วไม่ผิดหวังจ้า 
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์