พฤษภาคม 03, 2024, 12:44:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องๆที่นวดปั้มเอ็มพีบางปู สวยแจ่มน่ารักประมาณน้องคนในคลิปนี้เลยจ้า ^__^  (อ่าน 14160 ครั้ง)
mrfree
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 03:02:25 PM »

แล้วคนในคลิปใช่น้องๆที่ร้านนี้หรือปล่าวครับท่าน
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 03:20:32 PM »

แล้วคนในคลิปใช่น้องๆที่ร้านนี้หรือปล่าวครับท่าน

ไม่ใช่จ้า แต่น้องๆที่นวดปั้มเอ้มพีบางปุที่เป็นระดับช้างเผือกแจ่มพอๆกับน้องในคลิปเลยจ้า 
mrfree
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 04:10:17 PM »

ขอบคุณครับสำหัรบคำตอบ
มี เด้กจีน ด้วยเยอะไหมครับอายุสักเท่าไร pm มาบ้างนะครับ
ผมชอบขาวๆ แล้วจะคุยกันรู้เรื่องไหมภาษาครับ
ท่านเทพ ถ้าไปแวะไป เป็นกองหน้า ผลงานเป็นอย่างไรผมจะรอซุ่มดู
ถ้าเด็ดผมจะีรบควบม้า ตามไปออกศึกเลยครับ

ขอบคุณครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 10:47:41 PM »

ขอบคุณครับสำหัรบคำตอบ
มี เด้กจีน ด้วยเยอะไหมครับอายุสักเท่าไร pm มาบ้างนะครับ
ผมชอบขาวๆ แล้วจะคุยกันรู้เรื่องไหมภาษาครับ
ท่านเทพ ถ้าไปแวะไป เป็นกองหน้า ผลงานเป็นอย่างไรผมจะรอซุ่มดู
ถ้าเด็ดผมจะีรบควบม้า ตามไปออกศึกเลยครับ

ขอบคุณครับ

คืออยากจะบอกว่า ถ้าท่านชอบแบบอาหมวยชนิด อิมพอทมาจากจีนโดยตรง ให้ไปที่ โรงแรมบรอดเวย์ เยาวราช ซอยแท็กซัส ที่นั่นเป็นที่สุดของการรวมหมีแพนด้า ทั้งช่วงๆ หลินปิง ทั้งอาหมวย อาม่า สาวเล้ก สาวใหญ่ มีให้เลือกมากมาย ราคาถุกมาก 500 บาท ค่าห้อง 70 บาท แต่ที่เอ็มพี่ ค่าตัวน้อง 1500 ค่าห้อง 700  ถ้าอยากจะอึ๊บสาวจีนไปที่ดรงแรมบรอดเวยื ราคาถุกกว่ากันเยบอะ แถมสวยน่ารักๆไม่แพ้กัน เอ็มพีเหมาะสําหรับการนวดแล้วนั่วน้องๆ ไม่เหมาะกับการอึ๊บเพราะราคาแพง แต่ถ้ามีทุนเพียงพอก็น่าลองจ้า 
biggz
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

รักสาวแว่น รักซันนี่

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2010, 12:40:21 AM »

ยังงี้นี้เอง ว้าวๆๆ แหล่มเลยครับขอบคุณสำหรับข้อมูลครับผม งั้น ไป meeting กันเลยดีกว่าครับพี่น้อง 555555 
“••aVonLy••”
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 05:45:34 PM »

โอ๊ย ๆ อย่างไปด้วย จัง
a7xZ`
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2010, 11:36:34 AM »

แหม ! ท่านรองขา .... เลยนะเนี่ย ^^
retro001
AV Donator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2010, 09:09:32 PM »

มันช่างน่านัก  Grin
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์