พฤษภาคม 03, 2024, 04:31:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ***สเตรท สําโรง โลครอสชื่อดัง น้องๆร้อยกว่าชีวิตทุกคืน สวยประมาณน้องในคลิปนี้เลยจ้า  (อ่าน 30094 ครั้ง)
pasta
AV Highness Merit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 06:35:02 PM »

ตรงนี้ผมเคยมีประสบการณ์ ผมว่าเด็กหน้าตาดีให้เหลือเยอะนะ ราคารับได้แต่บริการค่อนข้างแย่อ่ะครับ
เที่ยวอ่างดีอย่างบริการดีระดับ 5 ดาว เด็กๆพูดจาดีมีสังกัดครับ Grin

เหมือนแถวโรงแรมสยาม A ONE ย่าน RCA เลยท่านรองออกจากผับมาก็มายืนกันเป็นทิวแถว หาค่ารถกลับบ้าน  Grin แล้วบรรดานักท่องราตรีก็จะขับรถเอื่อยๆ สอบค่าตัวไปเรื่อยๆ เรทอยุ่ที่ 1500-2000 ไม่รวมค่าห้องนะครับ เกรดดีจะอยู่ต้นถนน คนจะจอดออกับคับคั่งมาก รถโคตรติด ส่วนใหญ่เป็นเด็ก SL กับ นศ. เหมือนกับน้องเค้าจะให้กระเด้าฟรี  ท้ายๆแถวจะเป็นประเภทเนียนๆมา มีอายุ พูดง่ายๆคือของค้างมาจากที่อื่นครับ เคยถามตอนกลับจากเที่ยวน้องคนนึง โคตร x อวบ ขาวเลย  ค่าตัว 1500 ค่าห้อง 500 ตอนนั้นเมาเละแล้ว หมดสภาพ เลยลองถามขำๆ ท่านรองสนใจก็ไปดูได้นะครับ ไม่ผิดหวัง  Grin Grin Grin
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 07:09:46 PM »

ตรงนี้ผมเคยมีประสบการณ์ ผมว่าเด็กหน้าตาดีให้เหลือเยอะนะ ราคารับได้แต่บริการค่อนข้างแย่อ่ะครับ
เที่ยวอ่างดีอย่างบริการดีระดับ 5 ดาว เด็กๆพูดจาดีมีสังกัดครับ Grin

เหมือนแถวโรงแรมสยาม A ONE ย่าน RCA เลยท่านรองออกจากผับมาก็มายืนกันเป็นทิวแถว หาค่ารถกลับบ้าน  Grin แล้วบรรดานักท่องราตรีก็จะขับรถเอื่อยๆ สอบค่าตัวไปเรื่อยๆ เรทอยุ่ที่ 1500-2000 ไม่รวมค่าห้องนะครับ เกรดดีจะอยู่ต้นถนน คนจะจอดออกับคับคั่งมาก รถโคตรติด ส่วนใหญ่เป็นเด็ก SL กับ นศ. เหมือนกับน้องเค้าจะให้กระเด้าฟรี  ท้ายๆแถวจะเป็นประเภทเนียนๆมา มีอายุ พูดง่ายๆคือของค้างมาจากที่อื่นครับ เคยถามตอนกลับจากเที่ยวน้องคนนึง โคตร x อวบ ขาวเลย  ค่าตัว 1500 ค่าห้อง 500 ตอนนั้นเมาเละแล้ว หมดสภาพ เลยลองถามขำๆ ท่านรองสนใจก็ไปดูได้นะครับ ไม่ผิดหวัง  Grin Grin Grin

สิ่งหนึ่งที่นักเที่ยวอยากได้มากนอกจากความสวยและน่ารักของน้องเขาแล้ว คือการบริการที่ดีมีใจให้งานจริงๆจ้า ตรงนี้น้องโฟร์ เสตรท ร้านเกโร๊ะ มีให้เกินร้อยเลยจ้า ยังจัาตอนที่ระดมจุบพี่อย่างเมามันส์ พร้อมกับงับจมูกงัมๆได้เลย น่ารักมาก ยิ่งตอนเลียแท่ง อมไข่ด้วย สุโค่ยมากจ้า 
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 03:52:01 AM »

น้องโฟร์ เป็นบอล ก็แมนออฟเดอะแมทช์

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
sompoat
AV Professor

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 05:50:32 AM »

เอ่อ ขอโทษทั่นรองนิดนะครับ พอดีงงกับคำว่า โลครอส ซึ่งที่จริงท่านน่าจะหมายถึง Low Cost ใช่ไหมครับ งั้นก็น่าจะเป็น โลว์คอสต์ มากกว่านะทั่น

น้องคนงานผม มันชอบแถวๆ รอบๆ สวนลุมมากกว่าครับ มันบอกว่าเสี่ยงตีนดี (ก็ผัวที่เด็กมันมาเดินแถวนั้นแหละ ขี่มอร์ไซต์ตามเลย ไปรอรับเมียมัน) หรือแถวๆ หนามหลวง  แต่ถ้ากลางวันแสกๆ ก็แถวเยาวราชเลยครับ นิยมพวก Mature ก็มีเยอะนะครับ 

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 09:24:45 AM »

เอ่อ ขอโทษทั่นรองนิดนะครับ พอดีงงกับคำว่า โลครอส ซึ่งที่จริงท่านน่าจะหมายถึง Low Cost ใช่ไหมครับ งั้นก็น่าจะเป็น โลว์คอสต์ มากกว่านะทั่น

น้องคนงานผม มันชอบแถวๆ รอบๆ สวนลุมมากกว่าครับ มันบอกว่าเสี่ยงตีนดี (ก็ผัวที่เด็กมันมาเดินแถวนั้นแหละ ขี่มอร์ไซต์ตามเลย ไปรอรับเมียมัน) หรือแถวๆ หนามหลวง  แต่ถ้ากลางวันแสกๆ ก็แถวเยาวราชเลยครับ นิยมพวก Mature ก็มีเยอะนะครับ 

ขอบคุณที่มาแก้ให้มากจ้า เยาวราชดัง โรงแรมบรอดเวย์ กับซอยแท็กซัส มีแพนด้าทั้งช่วงๆ หลินปิง ช้างเผือกมากมายเลยจ้า เป้นสววรค์ของโลคอสเลย แค่ 500 บาท ค่าห้องอีก 70 เองจ๊ะ น้องๆจะรับงานกันช่วงกลางวัน 2 โมงเช้า - 2 ทุ่มโดยประมาณ หลังจากนั้นจะเป็นกะของโรงแรมแสงฟ้า วงเวียน 22 น้องๆจะมากัน 2 ทุ่ม เลิกตี 5 ทัางานแบ่งกะกันเลย แต่แต่ละที่จะไม่มีน้องๆมาข้ามฝั่งกัน ต่างคนต่างแยกกันอยุ่ต่างหากเลยจ้า พี่สะดวกตอนกลางวันมากกว่าจ้า เดี่ยวไป บอรดย์เวย์ เยาวราชแล้วจะเอาการบ้านมาส่งจ้า 

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 09:27:11 AM »

เอกลักษณ์ของท่านรองที่หาที่ใหนไม่ได้ พิมพ์ผิดแล้วผิดเลยไม่ย้อนกับมาแก้ (ขอให้รักษาเอกลักษณ์..พวกผมรับได้)

ผมอนุมานเอาว่า..ในขนาดที่บรรยาย ไปมือก็ละเลิง..พรมไปบนคีย์บอร์ด ตามมโนจิต..ตาก็ไม่เงยมาดูจอเลยล่ะกัน..โรจน์แล่นไป ไม่มียูเทริน มาแก้คำผิด เดียวจิตนาการไม่ต่อเนื่อง ..เสียรม แอนค์เสียจังหวะ

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 09:30:23 AM »

"น้องๆจะมากัน 2 ทุ่ม เลิกตี 5 ทัางานแบ่งกะกันเลย"

ผมว่าน่าจะมีการตอกบัตรให้เป็นเรื่องเป็นราวไปเลยน่ะ

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 10:16:44 AM »

เอกลักษณ์ของท่านรองที่หาที่ใหนไม่ได้ พิมพ์ผิดแล้วผิดเลยไม่ย้อนกับมาแก้ (ขอให้รักษาเอกลักษณ์..พวกผมรับได้)

ผมอนุมานเอาว่า..ในขนาดที่บรรยาย ไปมือก็ละเลิง..พรมไปบนคีย์บอร์ด ตามมโนจิต..ตาก็ไม่เงยมาดูจอเลยล่ะกัน..โรจน์แล่นไป ไม่มียูเทริน มาแก้คำผิด เดียวจิตนาการไม่ต่อเนื่อง ..เสียรม แอนค์เสียจังหวะ

เฮียกังฟู
AV Professor

"ความเงี่ยน...ไม่เคยปราณีใคร"

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 10:44:16 AM »

อย่าเผลอเดินหลงไปแถวแยกหมอมีหรือโรงน้ำชาแถวสวนมะลิ, สวนกวางตุ้ง (ชื่อเรียกย่านนั้น)นะจ๊ะ แล้วคุณจะนึกว่าอาม่า หรือคุณยายออกมาทำไรกัน ยืนเป็นแถวบ้างก็แต่งหน้า, สูบบุหรี่ คุยกับอาแป๊ะ เห็นแล้วรู้เลยว่าใจรักอาชีพจริงๆ  Grin Grin

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 11:02:27 AM »

อย่าเผลอเดินหลงไปแถวแยกหมอมีหรือโรงน้ำชาแถวสวนมะลิ, สวนกวางตุ้ง (ชื่อเรียกย่านนั้น)นะจ๊ะ แล้วคุณจะนึกว่าอาม่า หรือคุณยายออกมาทำไรกัน ยืนเป็นแถวบ้างก็แต่งหน้า, สูบบุหรี่ คุยกับอาแป๊ะ เห็นแล้วรู้เลยว่าใจรักอาชีพจริงๆ  Grin Grin

หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์