พฤษภาคม 03, 2024, 12:26:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นขาอ่อนสาวๆ แล้วมีอารมณ์ทุกที ผิดปกติมั้ยเนี่ย ?  (อ่าน 7524 ครั้ง)
Th_vazel
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 10:40:45 AM »

ผมว่าผู้ชาย 99.99% เป็นกันทุกคนแหละ ถ้าไม่ใช่พวก เกย์ ตุ๊ด ETC.

แต่อยากรู้บ้างว่าพวกผู้หญิง เห็นส่วนไหนของผู้ชายแล้วเกิดอารมณ์ 
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2010, 10:56:53 AM »

ผมว่าผู้ชาย 99.99% เป็นกันทุกคนแหละ ถ้าไม่ใช่พวก เกย์ ตุ๊ด ETC.

แต่อยากรู้บ้างว่าพวกผู้หญิง เห็นส่วนไหนของผู้ชายแล้วเกิดอารมณ์ 

ก้นครับ เคยอ่านเจอนานแล้ว

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
sexpistols

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 09:54:34 AM »

ถ้ามองไส้อั่วแล้วมีอารมณ์ซิแปลก  Grin
kitzxcv
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 11:02:06 AM »

เห็นด้วย ผมก็เป็นและชอบมองหน้า ตูด นม แถมชอบในชุดนักศึกษายิ่งน่าดู
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 11:16:09 AM »

ถือว่าปกติครับ เพราะถ้าเทียบกันแล้ว ผมเป็นมากกว่าคุณเยอะ

เช่น แพ้เครื่องแบบโดยเฉพาะระดับอาชีวะขึ้นไปนะครับ ยิ่งถ้าเป็นเสื้อเบอร์ SSS นี่ ผมจะเดินเฉียดข้างแล้วจิกที่ร่องนมทันทีครับ
หรือกระโปรงสั้นๆ นี่ ผมก็ชอบเดินตาม แล้วดูรอยขอบกางเกงในครับ สถานที่อันตรายที่ไม่ค่อยอยากไปเลยก็จะมีรถไฟฟ้าทั้งใต้ดินบนดินช่วงชั่วโมงเร่งรีบครับ กลัวหัวใจวาย โดยเฉพาะตอนผ่านสยาม.....

บางทีไปไหนมาไหนก็ชอบไปรถเมล์ครับ เน้นสายยาวๆ ปรับอากาศ ช่วงหัวค่ำหน่อย โอว...สวรรค์เลยล่ะครับนั่น 

Hansen

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 04:20:20 PM »

ผมก็เป็นครับ นุ่งสั้นๆยิ่งขาขาวๆด้วยล่ะก็เห็นทีไรขึ้นปรี้ดทุกที
นศ กระโปรงสั้นๆขาวๆด้วยยิ่งไปกันใหญ่อยากเข้าไปกระชากเหมือนในหนังเลย
yahaaa01
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2010, 04:59:40 PM »

ผมว่าไม่มี อารมณ์ สิแปลก  Grin Grin Grin

งั้นผมก็แปลก Undecided ไม่จริงงงงงงงงงงงงงงง
astrife
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 01:56:55 AM »

เค้าแต่ง สั้นๆ ให้ดู เราก็ต้องสนอง need คุณเธอ ทั้งหลายกันหน่อย Grin

ยืนยันว่าไม่ผิดปกติ คับ
เทพบุตร AVC
AV Responder

"การให้ จะเป็นเหตุที่ทำให้ทั้งผู้รับ และผู้ให้ มีความสุข"

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 02:06:48 AM »

ผู้หญิงขาวๆ หุ่นดีๆ นุ่งสั้นๆฟิตๆ แค่นี้ทุกก็น่ามองแล้วเกิดอารมณ์หมดล่ะคับ

ยากูซ่าหน้าทะเล้น

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 09:08:48 AM »

ใครเคยเข้าเวป ชอบโชว์.คอม บางครับ ไม่รู้ว่ายังมีอยู่หรือเปล่า... เวปนี้จะมีเรื่องที่ผู้หญิงนุ่งสั้น โชว์นู่นนี้นั้น แล้วมาแสดงความรู้สึกกัน

บางคนเวลานุ่งสั้น มีผู้ชายมองด้วยสายตาหื่นกระหาย เธอจะมีความสุขมากๆ มีอารมณ์ด้วย น้ำซึ่มออกมาเปียก กกน. เลยล่ะกัน

เมื่อรู้ความจริงเป็นแบบนี้แล้ว....จากนั้นเป็นต้นมา..ใครนุ่งสั้นมาก กูมองแบบไม่อายมึงล่ะ เพราะกูรู้ว่ามึงอยากให้มอง มึงมีความสุขที่ถูกกูมอง.......  กูเลยจัดให้

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์