พฤษภาคม 11, 2024, 01:50:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Rei Mizuna - ตามล่าสาวชุดแดง [EZD-311]  (อ่าน 33661 ครั้ง)
CarNaGE
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 01:23:12 PM »

[EZD-311] Working Woman Hunting 11: Red Suit Edition
Running Time: 100 Minutes
Release: 11/03/2009
Studio: Prestige
Code: EZD-311
Actress: Rei Mizuna, Nagisa Kazami, Misa Kataoka

เห็นมีหลายคนชอบนู๋ เรอิ มิซูนะ ผมเองมีเรื่องนี้ของเธออยู่ก็เลยลองเอามารีวิวให้ดูกัน

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่เธอเล่นให้ค่าย Prestige ในซีรี่ส์ชุด Working Woman Hunting ซึ่งเป็นซีรี่ส์ที่มีความรุนแรงพอสมควร

เนื่องจากภายในจะมีแต่ฉากรุมโทรมที่น่ากลัวสมจริง แถมนักแสดงชายในเรื่องจะมีการเซ็นหน้าทำให้ดูเหมือนจริงเข้าไปอีก

ทำใจให้ดีแล้วเข้าไปดูพร้อมกันเลยน่ะครับ

ณ. สำนักงาน AV แห่งหนึ่งในโตเกียว

น้องเรอิ - สวัสดีค่ะ นู๋ชื่อเรอิ วันนี้จะมาออดิชั่นหนัง av เรื่องใหม่

โจร 1 - ออเอออะไร อมเด่ะเฮ้ย
น้องเรอิ - แอร๊ยยยยส์

โจร 2 - ตรงนี้ว่างใช่ป่ะ งั้นเราขอน่ะ

อัดกำแพง

เข้าลิฟท์

ไปยาวๆ

ไข่ขาวนี่นา

น้องเรอิ - คิดถูกป่าวว่ะค่ะ

และแล้วการออดิชั่นวันนั้นก็จบลงแบบงงๆ น้องเรอิก็ได้แต่คิด นอนอยู่บ้านดีๆก็ดีแล้ว ดั้นด้นมาให้มันเวียนเทียนทามมาย

แต่พูดถึงน้องเรอิ นอกจากจะเป็นนางเอก av แล้ว น้องเรอิก็ยังเป็น pr ร้านลาบด้วย ทำหน้าที่แจกใบปลิวลูกค้า

หลังจากแจกมาทั้งวันแล้ว ก็ต้องมานั่งพัก แต่ทำไมต้องมานั่งมืดๆล่ะเนี่ย

แบบนี้ก็เสร็จโจรสิคร๊าบบบบบบ

เพื่อสองคนโดนลากไปสนามหญ้า

ส่วนน้องเรอิ โดนปี๊ในรถ

ไข่ขาวไหลอีกแล้ว

โจร - เอ้าเสร็จแล้ว กลับบ้านได้
น้องเรดิ - แอร๊ยยยยยส์

เพื่อนเบอร์ 1 โดนพาเข้าบ้าน

ไปรุมปี๊

ไข่ขาวหมดอีกฟองแล้ว

เพื่อนเบอร์ 1 - ถ้าต่อไปนี้ใครมาบอกเป็นนางเอก av สบายน่ะ แม่จะตบให้คว่ำเลย

เพื่อนเบอร์ 2 โดนพาไปที่โรงรถ

ไหนใครว่าไข่แพงไง นี่หมดไป 4 ฟองแล้ว

เพื่อนเบอร์ 2 - เหนื่อยเว้ยยยยยยยยยยยย

.
.
.
.

จบแล้วจ้า

ความรู้สึกในการดูเรื่องนี้เหมือนขึ้นรถไฟเหาะเลยครับ คือ มีแต่จังหวะ เร่ง เร่ง เร่ง อย่างเดียวเลย

แถมเนื้อหาข้างในค่อนข้างแรงเป็นอย่างมาก ถึงแม้จะรู้ว่าเป็นการแสดง แต่หลายฉากก็ทำกันจริงๆ จนดูแล้วสงสารนางเอกทั้ง 3 คนจริงๆครับ

โดยเฉพาะน้องเรอินี่ ไม่รู้นึกยังไงถึงยอมมาเล่นซีรี่ส์นี้ เล่นเอาผมลืมภาพแนวโลลิของเธอไปเลย

แต่การได้เธอมาเล่นผมว่าเป็นส่วนดีที่สุดของเรื่องนี้แล้วครับ สารภาพเลยว่าผมชอบดูแค่ครึ่งแรกที่เป็น part ของเธออ่ะ

เรื่องนี้เหมาะกับคนชอบดาราหน้าตาน่ารัก โดนจัดหนักๆแบบยาวๆน่ะครับ

ปล. ปกติใช้เวปฝากรูปเวปอะไรกันเหรอครับ มีเวปไหนดีๆแนะนำมั่งไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 23, 2010, 01:26:29 PM โดย CarNaGE » บันทึกการเข้า
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 01:29:45 PM »

สุดยอดไปเลยจ้า 
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 03:20:12 PM »

ชุดแดงเปลี่ยนแปลงทุกอย่างงงงงงง

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
himitsu
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 03:52:59 PM »

ถ้าใจ ไม่ถึง อย่า ดู ซี่รีย์นี้ มันโคตร ทารุณกรรม เพศ แม่ เลย

ผมดู ก็ พยายาม บอกตัวเอง ว่ามันเป็นการแสดงนะ แต่มัน สมจริงมาก

ดาราที่มาเล่น ทุกคน หมดสภาพ ไปเลย โดนไปอย่างนั้น ฉุด กระชาก ลากถู ถ่ม ถุ่ย รุมฉี่รด แตกใน

แต่ ถามว่า ยัง จะดู ไหม ดูครับ ไว้เปลี่ยนบรรยากาศ

e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2010, 07:23:28 AM »

ขอบคุนคับ
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2010, 03:23:31 PM »

ขอบคุณมากคับ

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
JUSTDROPDEAD
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 12:35:56 PM »

รู้สึกว่าซีรี่ย์นี้จะเลิกทำแล้วใช้ไหม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2011, 12:05:32 AM โดย JUSTDROPDEAD » บันทึกการเข้า
zella2
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 03:53:34 AM »

ผมก็ชอบนะ มันสะใจดีอะ
หมูดำรำพัน

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 12:16:48 PM »

ต่างจิตต่างใจ ผมไม่เอาเลยครับแนวข่มเหงแบบสมจริง ประมาณโดนตบ โดนถุยน้ำลายอะไรนี่
เรื่องนี้ผมเอา AVITrimmer ตัเไว้เฉพาะเรอิออกอย่างเดียวครับ

สังเกตุว่าเรอิจะไม่ถูกกระทำหนักเท่าคนอื่นๆที่เป็น noname ก็พอดูได้ครับ

x1r
AV Devotor (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 01:24:39 PM »

สุดยอดครับบ Grin

ว่าแต่ผมหาที่โหลดไม่เจอ ><
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์