พฤษภาคม 15, 2024, 07:36:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เล้าโลมผู้หญิงยังไงให้แฉะ  (อ่าน 2180 ครั้ง)
pond2
AV Donator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« เมื่อ: เมษายน 16, 2020, 07:36:23 PM »

ตามหัวข้อเลยครับ มีเทคนิคการเล้าโลมผู้หญิงยังไงให้แฉะบ้าง
ตอนคบกับแฟนใหม่ๆ ผมทำให้ปกติเทอก็แฉะดีครับ
แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยแฉะเลย ผมถามว่าชอบให้ทำแบบไหน
ก็บอกว่าทำเหมือนเดิมทุกๆ ครั้งที่ทำนั่นแหละ ผมเลยอยากถาม
พวกพี่ๆ ช่วยแชร์ประสบการณ์กันหน่อยครับ ว่าเล้าโลมยังไงให้
ผู้หญิงเค้าแฉะ มีอารมณ์ร่วมกับเราครับ อยากทำให้แฟนมีความสุขบ้าง
grievist
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2020, 09:52:34 PM »

เมื่อก่อนเค้าไม่ชอบให้เล้าโลมครับ ต้องชวนดูสึโบมิแล้วก็ลูบ ๆ คลำ ๆ กัน
เดี๋ยวนี้ ก็เล้าโลมได้ตามสเต็บ จะกอดจูบลูบคลำไปเรื่อย ๆ ก็จะค่อย ๆ มีอารมณ์เอง

ตรงนี้ต้องลองหาสเต็ปดูแต่ละคนต่างกัน บางคนชอบให้เล่นหน้าอก บางคนชอบไซร้

จริง ๆ มันมีเรื่องงานเรื่องความเครียดมาเกี่ยวด้วยนะครับ ก่อนหน้านี้งานหนัก
เล้าโลมเค้าก็ไม่ค่อยแฉะนะ แต่เดี๋ยวนี้ไวเลย
MorningNight
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2020, 09:49:29 AM »

ตามวิธีของผม​
จูบปาก​
--​->ไซร้​ คอ​ ทั่วคอเลย​ หลังคอ​ ใช้จมูกสูดกลิ่นตัว มือข้างหนึ่งคลึง​นม
​ -​-->ใช้จมูกสูดบริเวณไหล่ไหปลาร้า​
 -​-->นมฟั้นนม​เน้นข้างซ้าย​ เพราะ​ซีกซ้ายคุมสมอง​ ด้านขวา​
---->มือไปปลดขอเสื้อใน​ ใช้นิ้วชี้ลูบหลังจากท้ายทอย​ตามสันหลัง
---->พลิกตัวด้านหลังมา​ ค่อยๆดมกลิ่นตัว​(แฟนผมดมแล้วฟิน)​ใช้จมูกดมไปตามหลังคอซอกคอไล่ตามแนวหลังมือลูบก้น​หลังเอวไป
---->พลิกมาด้านหน้าถอดกางเกง​ เหลือชั้นใน​เอามือเขี่ยๆ
น่าจะแฉะละ
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2020, 09:55:15 PM »

ไซร้ซอกคอ ท้องน้อย หว่างขา ต้นขา ดูดหัวนม แฉะสุดก็ถ้าจิ๋มตอนโดนปลายลิ้นเรานี่แหละสำหรับผมนะ
หน้า: [1] พิมพ์