พฤษภาคม 15, 2024, 08:25:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากเห็นแฟนโดนคนอื่น Yed > ผมโรคจิต หรือแค่เป็นรสนิยมอีกแบบครับ  (อ่าน 11028 ครั้ง)
manook
ปลิงควาย
*

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2015, 10:52:42 PM »

ผมรู้เรื่องสวิงกิ้งจากบอร์ดthaisexstory อะไรพวกนี้ซักสิบกว่าปีมาแล้วครับ ชอบมากถึงขั้นหมกมุ่น จนมีแฟนก็ยังชอบเรื่องพวกนี้อยู่ จนกล้าที่จะกล่อมแฟนให้ลอง จากที่ยอมแค่ให้คนอื่นมาดูด้วย ก็เลยเถิดเป็นโดนคนแปลกหน้าyed จนได้ สมัยนั้นก็นัดๆ เอาตามpirch (สมัยนี้ไม่รู้จักแล้วมั้ง) ผมกับแฟนเป็นนักศึกษา ชอบนัดพวกเด็กช่างกล อาชีวะไรแบบนี้ บางทีก็สร้างเรื่องสร้างราว ให้แฟนทำเป็นแอบนัดผู้ชายมาที่ห้องเอง แล้วผมแอบดูอยู่หลังห้อง มันมากครับ

คุยกันได้
Methas
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2015, 04:54:44 PM »

ไม่เคยให้คนอื่นเย็ดแฟนตัวเองครับ เอาที่ใกล้เคียงสุดคือเย็ดแฟนของรุ่นพี่ตอนที่เขายังคบกันอยู่ พี่เขามา flirt ใส่ผมเองไม่เอาก็แย่แล้ว โคตรสะใจเลย
TerraM
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2015, 02:19:34 AM »

เคยกล่อมแฟน(เก่า) จนยอม แต่หาเดี่ยวไม่ได้ ให้เธอไปอ่อยเพื่อนเธอ ไปๆมาๆเลยเถิด ไปแอบกิ๊กกัน ไม่รู้ไปแอบเอากันตอนไหน  หนีไปอยู่ด้วยกัน เลิกกันไปเลย555   ตอนนั้นเจ็บเลย เรียกเพื่อนมานั่งดูคลิปส่วนตัวที่ถ่ายแฟนไว้  เปิดคลิปให้คนอื่นดูครั้งแรกนี่ซี๊ดเลย  ได้ฟิวไปอีกแบบ    เพื่อนผมน้ำลายหกกระจาย
golfkung01
ปลิงควาย
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2015, 10:57:56 AM »

เพื่อนผมคนนึงก็เป็นแบบนี้ เคยบอกให้ผมไปเยดแฟนเค้า น่าจะเป็นความชอบส่วนบุคคลมั๊ง
Mongvish
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2015, 10:38:03 AM »

Cheesy ผมกลับชอบที่จะเห็นสาวที่เราหมายปอง และเราเคย xx แล้ว ถูกคนอื่นกระทำ
เช่น น้องๆ สวยๆ นกป. ที่เราเคยขึ้นแล้ว 1 รอบ พอเราส่งการบ้าน
มีคนมาส่งการบ้านตาม เวลาอ่านของคนอื่นๆ แล้วมันพีค
พอเรากลับไปซ้ำเธออีกครั้ง มันทำให้เตลิดเปิดเปิง มีอารมณ์สุดๆ อิอิ
Hold My Hands
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2019, 01:51:39 AM »

ผมอยากเห็นแฟนโดนปล่อยใส่ปากซัก 20 คนเหมือนในหนังอ่ะครับ ผมไม่ได้จิตใช่มั้ย TT
Hold My Hands
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2019, 09:08:00 AM »

ผมอยากเห็นแฟนโดนปล่อยใส่ปากซัก 20 คนเหมือนในหนังอ่ะครับ ผมไม่ได้จิตใช่มั้ย TT
ผมคิดว่ามันน่าจะหนักไปครับ น้ำสเปิร์มคน20คน เราไม่รู้ว่าเขามีโรคอะไรหรือเปล่า มันเป็นความอยากส่วนตัวของเรา ส่วนแฟนเขาจะอยากหรือเต็มใจทำไหมก็ควรถามเธอก่อนครับ แต่ถ้าเราห้ามใจตัวเองได้ก็ดีครับ
The_OH
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2019, 11:54:43 PM »

ถ้าตราบใดที่ทำไปแล้วแฟนเต็มใจ คุยกันรู้เรื่อง แยกแยะกันได้ ไม่เดือดร้อนใคร ผมก็มองว่าเป็นรสนิยมแบบที่ท่านอื่นๆว่ามาเช่นกัน

😁ผมเองก็กล่อมจนแฟนยอมเเล้วเหมือนกัน ทั้งหาคนมาYedเมีย หรือหาคู่มาแลกกันYed แต่ยังหาคนหรือคู่ที่ถูกใจไม่ได้สักที
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2019, 02:47:21 AM »

สิ่งที่ผมจะตอบ ก็มีคนตอบไปหมดแล้วนะ........เอาเป็นว่า ผมขอเสริมข้อมูลให้คุณอีกหน่อยล่ะกัน ต้องขอ
ออกตัวก่อนว่า ตัวผมไม่ได้อยู่ในวงการสวิงกิ้งครับ แต่ผมแค่อยากลองอะไรใหม่ๆ ซึ่งอะไรใหม่ๆที่ว่าคือ
"อยากเย็ดผู้หญิงที่มีแฟนแล้ว(แต่ยังไม่แต่งงาน) และ อยากเย็ดผู้หญิงที่แต่งงานแล้ว" ผมคิดว่ามันน่าจะ
ตื่นเต้นเร้าใจกว่าการเย็ดกับผู้หญิงที่เป็นแฟน,คนรัก แน่ๆเลย และเมื่อได้มีโอกาสลิ้มลอง เย็ดแฟนชาวบ้าน
- เมียชาวบ้านเค้าแล้ว ก็ต้องยอมรับว่า ตื่นเต้นเร้าใจ(มากๆ) เหมือนกับสิ่งที่เราคิดไว้ตั้งแต่แรกนั่นแหล่ะ

คิดดูนะคุณ ตอนนี้ผมเป็นสมาชิกเว็ปสวิงกิ้งที่ดังที่สุดของไทย ประมาณ 3 เว็ปอ่ะครับ(ของอย่างนี้มันต้อง-
ลงทุนกันหน่อย) ทำให้ผมได้มีโอกาสรู้จักผู้ชายที่พาแฟนตัวเอง-พาภรรยาตัวเอง มาให้ชาวบ้านเย็ดมากมาย
หลายคน และยังรู้จักหญิงเดี่ยวในวงการสวิงกิ้งอีกหลายคน ซึ่งบางCase บางเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในเว็ปสวิงกิ้ง
นั้น ทำให้ผมต้องร้อง "Wow" เลยนะครับ มีผู้ชายบางคนมาแฟนตัวเอง-พาภรรยาตัวเอง เข้าสู่วงการสวิงกิ้ง
แต่แฟนของเค้า-ภรรยาของเค้า นี่ไม่ธรรมดาน่ะซิครับ เธอเป็นบุคคลชั้นสูง หน้าที่การงานระดับนี้เลยเหรอ พอ
บอกอาชีพของฝ่ายหญิงแล้ว ผมนี่ตะลึงไปเลยครับ ไม่นึกว่าผู้หญิงอาชีพนี้-หน้าที่การงานระดับนี้ จะหลุดเข้า
มาในวงการสวิงกิ้งได้(จริงๆแล้วฝ่ายหญิงเค้าไม่ชอบอะไรแบบนี้ แต่แฟนเธอ-ผัวเธอ กล่อมเธอจนเธอยอมเข้า
มาในวังวนแห่งนี้.)

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
โกเท็น
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 05:45:04 PM »

ผมก็ชอบนะครับ แฟนสวยๆแล้วให้คนอื่นเย็ดบ้าง กี่คนได้หมดยิ่งเยอะยิ่งได้อารมณ์ ยิ่งโดนจนหมดสภาพผมยิ่งหื่นจัดๆเลย
กล่อมๆจนให้ทำงานร้านนวดไปแล้ว ปลอดภัยกว่า สวิงก็ชอบแต่ความเสี่ยงมันเยอะไปหน่อยเดี่ยวนี้
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์