พฤษภาคม 02, 2024, 07:19:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมควรทำไงต่อดีครับ ช่วยผมด้วยพวกพี่  (อ่าน 7640 ครั้ง)
LEGACY
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มีนาคม 01, 2016, 06:49:08 PM »

เมื่อคืนวันศุกร์ ผมได้ เอากับสาว แต่เธอเป็นเด้กดริ้ง ผมเอาเธอ แล้วไม่ได้ใส่ถุงยาง แตกนอก แต่น้ำสุดท้าย ผมลืมว่า ไม่ได้ใส่ถุงยาง
แล้ววันนี้ ผมเห็นน่าเฟสเธอโพสประมาณ ว่าเหมือนเธอท้อง สภาพผมตอนนี้กลัวมากครับ ไม่รู้ว่าเธอจะมาแผนอะไร แต่ถ้าเธอท้องจริงกๆผมร้องเลยนะ เราจะรู้ได้ยังไง ครับว่าเธอท้องจริง
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 01, 2016, 07:23:56 PM »

ทางการแพทย์นับจากวันที่เอากัน จนถึงวันที่สามารถตรวจรู้ผลได้นี่ ประมาณ 6-14 วัน

นี่ผ่านมาแค่ไม่กี่วัน เธอโม้ละครับ ไม่ก็ท้องกับคนอื่นที่เอากันก่อนหน้าท่านมา

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
inimeg11
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 01, 2016, 07:46:53 PM »

เมื่อวันศุกร์ Huh? ถ้าเธอท้องกะคุณ เธอก็เป็นปลากัดล่ะครับ

คุณควรห่วงว่า มีโรคอะไร แถมมามั๊ยดีกว่ามั๊ยครับ จัดสดๆ เนี่ยะ
ด้วยความเป็นห่วงครับ ยืดอกพกถุง ปลอดภัยไว้ก่อนครับ
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 01, 2016, 07:58:12 PM »

ถ้าท้องจริงก็ไม่ใช่กับคุณแน่นอน คาดว่าคุณคงมีฐานะพอสมควรและอาจเป็นแผนหลอกจับผู้ชายมากกว่า ตอนxxกันเธอไม่ห้ามไม่อะไรเรื่องไม่ใส่ถุงเลยรึเปล่าครับ ถ้าเธอไม่ห้ามหรือเป็นคนบอกให้สดนี่ผมว่ามีโอกาสสูงละ สาวดริ๊งพวกนี้ผมว่าประสบการณ์เพียบ ไม่น่าจะเผลอพลาดเรื่องแบบนี้ง่ายๆ

ถ้ามีปัญหาเรื่องท้องจริง ผมว่าขอตรวจDNAเลยครับ เอาชัวร์ไว้ก่อน
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 01, 2016, 09:09:16 PM »

เมื่อคืนวันศุกร์ ผมได้ เอากับสาว แต่เธอเป็นเด้กดริ้ง ผมเอาเธอ แล้วไม่ได้ใส่ถุงยาง แตกนอก แต่น้ำสุดท้าย ผมลืมว่า ไม่ได้ใส่ถุงยาง
แล้ววันนี้ ผมเห็นน่าเฟสเธอโพสประมาณ ว่าเหมือนเธอท้อง สภาพผมตอนนี้กลัวมากครับ ไม่รู้ว่าเธอจะมาแผนอะไร แต่ถ้าเธอท้องจริงกๆผมร้องเลยนะ เราจะรู้ได้ยังไง ครับว่าเธอท้องจริง
เธอจะจับคุณไงคับ
คุณนิ่งๆ เฉยๆ ไว้
ถ้าเธอบอกว่าท้องกับคุณ
ก็ตรวจเลยว่าลูกใคร บอกไปเลยถ้าใช่จะรับผิดชอบ ไม่ใช่ก็จบกันไป
อย่าไปอะไร กับผู้หญิงพวกนี้มาก ไม่ใช่ของดี

ไอ้เรื่องที่บอกว่าท้อง ไม่ใช่ละ
เอากัน แค่ 3-4 วันจะรุ้ผลว่าท้องได้ไง

คุณไปตรวจผลเลือดคุณเองเถอะ ไปเอาสดกับผุ้หญิงแบบนี้ เดี้ยวก็ได้กินยาเม็ดเท่าเหรียญ 10 บาทตลอดชีวิตหรอกครับ

ผู้หญิงที่ดีมีอีกเยอะครับ อย่าไปคบกับผู้หญิง ที่ทำอาชีพแบบนี้เลยครับ
tractorman
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 01, 2016, 10:59:37 PM »

เห็นด้วยกับทุกท่านครับ เรื่องของเขาก็เรื่องของเขาอย่าให้มาเป็นเรื่องของเรา เรื่องของเราคือคลินิกนิรนามครับแฮะแฮะ
xsundark
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 02, 2016, 03:17:03 AM »

เข้ามาเป็นกำลังใจให้ครับ
1198R
AV Donator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 02, 2016, 11:35:11 AM »

ควรจะกลัวโรคมากกว่าจะกลัวท้องครับ

คนอื่นเค้าซั่มกันเป็นปีๆ กว่าจะได้ลูกสักคน เนี่ยไม่กี่วัน คงไม่น่าจะใช่หรอกครับ

อีก 3 เดือน เตรียมตัวตรวจโรคดีกว่า
samfisher
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 02, 2016, 07:55:08 PM »

เรื่องท้องไม่น่ากังวล เพราะยังไงมันก็ไม่ใช่อยู่แล้ว
สิ่งที่น่ากังวลตอนนี้ ไปตรวจโรคก่อนดีกว่าไหม
LEGACY
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 02, 2016, 11:50:49 PM »

ผมไป ตรวจเลือดมาแล้ว ตรวจปัสสาวะ กับ HIV ผลคือ ปัสสาวะ ผมไม่มีเชื้อโรค ส่วน HIV ไม่เป็นแแต่ เพิ่งรู้ว่า มันต้องตรวจหลัง 3 เดือนไไปแล้ว ผมเงิบเลยส่วน ผู้หญิง เธอก็กลับไปบ้าน จ. ที่เธออยู่แล้วด้วย เธอบอกว่า เธอไม่ได้เป็นเอดส์ แต่ผมก็ไม่มั่นใจเธออยู่ดี  Cry รอรับ ผลเวร ผลกรรม อย่างเดียวแล้วครับ ตอนนี้ อะไรจะเกิดก็ต้องเกิดด ยังใช้ชีวิตไม่คุ้มเลยย  Cry Cry Cry
หน้า: [1] 2 พิมพ์