พฤษภาคม 02, 2024, 04:30:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแชร์เรื่องแอบดูสาวอาบน้ำกันครับ  (อ่าน 11286 ครั้ง)
Legendary
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2016, 03:26:29 PM »

เริ่มจากของผมก่อนเลย
สมัยเข้าเรียนมหาลัย ผมต้องอยู่บ้านป้าและลูกของป้าก็อายุสามสิบต้นๆ
บ้านป้าเป็นบ้านไม้ มักจะมีช่องที่ไม้ประกบกันไม่สนิท รวมทั้งที่ห้องน้ำ
วันหนึ่งผมพบช่องแอบดูที่ดีมากๆ เป็นช่องเกือบๆ 1เซน และคนในห้องน้ำไม่สามารถเห็นได้ว่าโดนแอบส่อง
แต่เนื่องจากห้องน้ำอยู่กลางบ้านและมีคนในบ้านเกือบสิบ เลยต้องรอจังหวะเหมาะสมจึงจะได้ส่องครับ
ดังนั้นแต่ละครั้งที่ได้ส่องจึงถือว่าเป็นโบนัสของชีวิตเลย
ลูกพี่ลูกน้องผมเป็นคนขาวหมวยโสด ครั้งแรกที่ได้เห็นตอนเปลือยนี่ตื่นเต้นมาก นมใหญ่กว่าที่คิด เต้าสวยเลยล่ะ สีหัวนมก็ไม่เข้ม
จากการแอบส่องนับสิบครั้ง มีสุดยอดความทรงจำ 2 ครั้ง
ครั้งแรก ตอนปี 1 ผมกลับบ้านดึกเพราะทำชอปแล้วกินข้าวกับเพื่อนต่อ
กลับมาบ้านพบว่าป้าเข้านอนและพี่เค้ากำลังจะเข้าไปอาบน้ำ
พอประตูห้องน้ำปิด ผมรอฟังน้ำแรก ไม่ใช่น้ำเงี่ยนนะ น้ำจากขันแรกกระทบพื้น จึงค่อยเข้าประจำการ
ดูไป ทั้งตื่นเต้น ทั้งเงี่ยน แต่ชักว่าวตรงนั้นไม่ได้ กลัวมีเสียง
พออาบน้ำเสร็จ คราวนี้แตกต่างจากทุกครั้ง พี่เค้าเอาก้นพิงที่อาบน้ำ และเอามือถูๆแถวจิ๋ม
นั่นคือเค้ากำลังช่วยตัวเอง เป็นครั้งแรกที่เคยเห็นเลย เสียดาย พี่เค้าดันหันหลังให้ เลยอดเห็นหอย
ส่วนครั้งที่ 2 ตอนพี่เค้าอาบน้ำเสร็จแล้วต้องมาที่หน้าประตูเพื่อเอาผ้าเช็ดตัว ทุกทีจังหวะนี้ผมจะเผ่นละ แต่คราวนี้หยุดรอ
เลยทำให้สายตาผมอยู่ห่างจากจิ๋มแค่ประมาณหนึ่งฟุต ตอนนั้นผมมั่นใจว่าผมเห็นกลีบจิ๋มอยู่ใต้เส้นหมอย
วินาทีนั้นน้ำงี่ยนเอ่อขึ้นมาเลย ถ้ามีอะไรมากระทบเพียงนิดเดียว น้ำเงี่ยนพุ่งแน่นอน
ครั้งนั้นเลยเกือบจะเสร็จโดยไม่ต้องใช้มือ

พอแอบดูนานๆเข้าเริ่มมีเทคนิค เช่น ถ้าเริ่มดึกพี่เค้ายังไม่อาบน้ำ ผมจะรอจนป้าอาบน้ำ จากนั้นถ้าพี่เค้ากำลังจะเตรียมอาบน้ำก็จะตัดหน้าอาบน้ำก่อน
อาบน้ำนานหน่อย เพื่อให้มั่นใจว่าป้าเข้านอนแล้ว และพยายามใช้น้ำในถังเก็บน้ำเยอะ เพื่อเวลาพี่เค้าอาบน้ำ เค้าต้องเปิดน้ำมาเติมและเสียงน้ำจะกลบเสียงเวลาผมเข้าประจำการ
xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2016, 11:13:46 PM »

เข้ามาอ่านครับ ไม่มีประสบการณ์แนวนี้เลย น่าตื่นเต้นดีนะครับ
koko045
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2016, 09:57:44 PM »

ผมช่วงมหาลัยเหมือนกันครับ
เป็นช่วงปิด Summer ปี 3 จะขึ้นปี 4
ไปเที่ยวกับเพื่อน ไปกัน 4 คน มีผมเพื่อน 2 คนไผ่กับเอก แล้วไผ่พาแฟนไปด้วย
กลางวันเที่ยวก็เที่ยวปกติ ตกกลางคืนกินเหล้าที่บาร์แห่งนึง ตอนแรกก็นึกว่าจะจบที่เมาแล้วแยกย้ายกันไปนอน
แต่เรื่องไม่จบ แฟนไผ่เมาแล้วคบื่นไส้จะอ๊วก ไผ่มันเลยแฟนมันไปห้องพัก มันบอกว่าเดี๋ยวกลับมา
ผมกับเอกก็กินเหล้ากันต่อ พอเวลาผ่านไปสัก 30 นาทีได้ ผมเริ่มสงสัยมันคงจะไม่กลับมาละเลยเช็คบิล กลับห้องบ้าง
ตอนเดินผ่านห้องไผ่กับแฟนได้ยินเสียงแปลกๆ ลอดออกมาจากในห้อง
ผมกับเอกรู้เลยว่าทำไมมันไปกลับไปที่ร้าน มันมัวแต่จัดแฟนมันอยู่
พวกผม 2 คนเลยรับเข้าห้องแล้วแอบปีนระเบียงข้ามไปห้องไผ่ที่อยู๋ข้างกัน
แม่เจ้า หุ่นแฟนมันน่าสอยจริงๆ นมถึงจะไม่ใหญ่มากแต่ขนาดพอดีมือผมแอบดูจนพวกมันทำธุระกันเสร็จ
แต่งตัวเตรียมออกจากห้อง ผมก็โทรไปหามันบอกมันไม่ต้องลงมาแล้วนะเช็คปิลเรียบร้อยละ
พอวางสายปุ๊ปมันเดินกลับเข้าห้อง จัดกันยก 2 เลยครับ ไม่รู้มันไปเอาเรี่ยวแรงมาจากไหน
คืนนั้น มันจัดให้แฟนมันไป 3 ยก เช้ามาผมเลยแซวมันไปว่า เมื่อคืนทำอะไรมาดูหน้าตาเหนื่อยๆ
แฟนไผ่มันเขิน แต่ไผ่มันแอบกระซิบว่า กุเห็นพวกมึงแอบดูอยู่ กุเลยจัดให้ดูไง

จบละครับ เป็นการแอบดูที่เขารู้ตัวละกันครับ
1198R
AV Donator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2016, 12:25:45 PM »

ขอเป็นเรื่องไม่แอบดูนะครับ เรียกว่าเป็นเรื่องบังเอิญดีกว่า บังเอิญมาก ก็เลยต้องดูต่อ .. ฮ่าๆ

คือแฟนไปซื้อเสื้อที่ร้านๆ นึง  ร้านเล็กๆ มีห้องลองเป็นแค่ม่านกั้น ข้างในห้องลองคงจะนึกกันออก เป็นกระจกบานใหญ่ๆ

ก่อนหน้านั้นมีน้องวัยรุ่น 2 คนเลือกเสื้อกันอยู่แล้ว ประมาณคร่าวๆ น่าจะมหาลัยปี 2-3 ขาว สวย หมวย และนมพอดีๆ ตามสูตร

น้องเค้าเลือกชุดแซ๊ก หรือชุดแดรสเนี่ยหล่ะ ผมก็ไม่แน่ใจ เรียกไม่ถูก  แรกๆก็เฉยๆนะครับ เค้าเลือกก็เลือกไป ผมก็นั่งรอแฟนแถวๆหน้าห้องลองนั่นแหละ  แจ๊คพ๊อตแตกครับ !!!

น้องคนนึงเข้าห้องลองเสื้อไป ปรากฏว่า  ปิดม่านไม่สนิท ผมบังเอิญเห็นผ่านกระจกข้างในห้องพอดี

โอ้โห .. 3D 4D มาหมดเลยครับ คือถอดหมดเหลือแต่เสื้อในกับ กกน.  เต็มๆ หุ่น X มาก ดูกันเพลินครับ น้องลองตั้ง 3-4 ชุด

เป็นครั้งแรก และอาจจะครั้งเดียวที่การไปรอแฟนซื้อเสื้อแล้วมีความสุขที่สุดใน 3 โลก  ฮ่าๆ

ไหนๆก็ยาวแล้ว ขอแถมอีกเรื่องนะครับ 

เรื่องนี้บังเอิญอีกเช่นกัน  คือไปเที่ยวเกาะครับ  ตามที่ทราบ เกาะจะมีนักท่องเที่ยวเยอะนะ โดยเฉพาะต่างชาติ

วันนั้นผมเจอญี่ปุ่นครับ  ไม่ต้องบรรยายสรรพคุณหล่ะนะ  คือระหว่างรอขึ้นเรือจะกลับฝั่ง ตอนนั้นไม่มีอะไรทำก็เลยนอนใต้ต้นไม้ที่ชายหาด ตอนนอนใส่แว่นกันแดดครับ  เหมือนจะหลับ ฮ่าๆ แต่ไม่หลับ  เพราะมีญี่ปุ่น 2 สาวเพื่อนกัน ยืนคุยกันอยู่บนหัวผม  นึกออกมั๊ย เรานอน เค้ายืน  ก็ชุดเดรสอีกนั่นแหละ เท่าที่สังเกตเหมือนกับเค้าจะเล่นน้ำกันมาแล้ว  แล้วก็ใส่เดรสคลุม  ปรากฏว่าสาวคนนึง  อยู่ๆแกก็ถอดกกน.ออกมาซะง้าน ซึ่งแน่นอน ผมนอนอยู่  เงยหน้าขึ้นไปนิดนึง  โอ้ ... เป็นกลีบเลยครับ เต้มๆ 2 ตาเลย คือแบบยืนนานมากด้วย  เพิ่งจะเคยเห็นญี่ปุ่นของจริงก็วันนั้นหล่ะ ส่วนใหญ่อย่างที่รู้ๆกัน จะเห็นแค่ของดารา AV

ฟินครับ ฟินไปเลย   Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2016, 04:10:48 PM โดย 1198R » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] พิมพ์