พฤษภาคม 16, 2024, 10:28:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คิดอย่างไรกันบ้างกับอาชีพ ผู้ให้บริการทางเพศ หรือ โสเภณี  (อ่าน 2727 ครั้ง)
Gatjial
เหลือบไร
*

« เมื่อ: มกราคม 06, 2020, 11:45:24 AM »

คิดอย่างไรกันบ้างกับอาชีพ ผู้ให้บริการทางเพศ หรือ โสเภณี

เป็นแบบสอบถามในงานวิจัยนะครับ ผมทำเองเพราะอยากรู้ว่าคนอื่นๆ จะคิดยังไงครับ แล้วก็หน้าแรกตัวหนังสือดูเยอะหน่อยเพราะอยากให้เข้าใจตรงกันมากที่สุดครับ

ในแบบสอบถามจะพูดถึงเรื่องความคิดเห็นส่วนตัว และความคิดเห็นในด้านต่างๆ เช่น ด้านสังคม เศรษฐกิจ กฎหมาย ครับ

ไม่มีการเก็บข้อมูลส่วนตัวใดๆ ที่สามารถระบุตัวตนผู้ทำได้ครับ ไม่ต้องใส่ชื่อ อีเมล ครับ

> > > https://forms.gle/gnG361abxTeLvgby7 < < <

หรือจะแชร์ความคิดเห็นในกระทู้ก็ได้นะครับ อยากได้ทุกความเห็นครับ

ถ้าเป็นไปได้รบกวนช่วยแชร์หรือส่งต่อด้วยนะครับ หรือถ้ามีกลุ่มไหนที่น่าให้ไปโพสอีกแนะนำมาได้เลยครับ
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 12, 2020, 06:57:14 AM »

อาชีพโสเภณี หรือ กระหรี่ นั้น ทุกประเทศในโลกจำเป็นต้องมีอาชีพนี้ครับ เพื่อให้ผู้ชายได้ระบายกำหนัด
ระบายความใคร่ออกบ้าง เพราะถ้าไม่มีอาชีพนี้ ป่านนี้โลกเราปั่นป่วนวุ่นวายอย่างหนักเลยล่ะครับ คดีความ
เกี่ยวกับการข่มขืนกระทำชำเราจะมีไปทั่วทุกหัวระแหง เพียงแต่ผู้คนบนโลกใบนี้เค้าจะมองว่าผู้หญิงที่ทำ
อาชีพนี้เป็นพวกสิ้นคิด ไม่มีปัญญาทำมาหากิน ก็เลยมานอนถ่างหีให้คนเด้าแล้วก็ได้เงิน อารมณ์ประมาณว่า
เป็นพวกสิ้นไร้ไม้ตอก

แต่โดยส่วนตัวแล้ว ไม่เคยคิดดูถูกผู้หญิงที่ทำอาชีพนี้เลยครับ เพราะผมคิดว่า เค้าก็คงมีเหตุจำเป็นที่ต้องเดิน
เข้าสู่ถนนสายนี้...........ไม่มีใครอยากเกิดมาเป็นโสเภณีหรอกครับ!! 

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
Oatholix
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 12, 2020, 09:38:44 AM »

ถือว่าเป็นอาชีพสุจริตอยา่งหนึ่ง หลายคนทำเพราะเหตุจำเป็น มีบ้างที่ทำเพราะอยากสนุก
อยากให้อาชีพนี้ถูกกฎหมาย มีหน่วยงานเข้ามาดูแล เหมือนวงการ AV ญี่ปุ่น
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 12, 2020, 04:11:48 PM »

เด่วนี้หน้าตาพอใช้ขาวๆมีนมมีก้นราคากี่บาท  Grin Grin

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
grievist
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 23, 2020, 01:53:21 PM »

เด่วนี้หน้าตาพอใช้ขาวๆมีนมมีก้นราคากี่บาท  Grin Grin

แล้วแต่ร้านครับ มีตั้งแต่ พันกว่า ๆ ยัน 3 พันปลาย ๆ

มีแบบไซร้ ๆ ลูบ ๆ ทำอย่างอื่นไม่ได้ 4000++ ก็เคยได้ยินเหมือนกัน... เป็นร้านแถวสาทรแต่เด็กแบบเด็กมาก ๆ
บางคนอาจจะโดนข้อหาพรากผู้เยาว์ได้... (แต่ย้ำว่าเรื่องร้านนี้ "ได้ยินมา" นะครับ)
อยากได้มากกว่านั้นต้องไปกล่อมเด็กเอาเอง
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 25, 2020, 01:29:29 PM »

แถว โรงพยาบาลหัวเฉียว เลยครับ
พิกัด โรงแรมยเส ติดกับ รพ.
ราคา 600 บาท ค่าตัว+รวมค่าห้อง
ผมกับเพื่อนแวะไปหาช้างเผือก พวกสาวออฟฟิต มารับงานมีเรื่อยๆครับ Grin Grin
เปิด 24 ชม
หน้า: [1] พิมพ์