พฤษภาคม 04, 2024, 02:54:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเรื่องเว็บ tantumjav ครับ  (อ่าน 5447 ครั้ง)
watchman
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 08:35:39 AM »

เขาเปลี่ยนเป็นเว็บอะไรหรอครับ ทำไมเข้าไม่ได้เลย

แล้วพี่ๆ มีเว็บไหนแนะนำมั่งครับที่เป็นลิ้งของ hotfile หรือ fileserve Huh??

หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 08:38:51 AM »

เหมือนว่าเค้าโดน hotfile ลบ account ออกโดยริบตังค์ใน account ไปด้วยประมาณนั้น
Web เค้าเลยหายไปเลยครับ

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 10:38:38 AM »

akibaonline + กลูเกิลก็พอเเล้วครับ หาไฟล์จากฮอตไฟน์ง่ายที่สุดเเล้ว

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 12:45:08 PM »

มิน่าเข้าไม่ได้เลย
lazarus
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 04:42:09 PM »

เป็นอีกหนึ่งที่สิงสถิต ไปซะแล้วสินะ 

What's done is done
bozostuff
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 09:45:44 PM »

มีปัญหากับ hotfile ครับ ช่วงนี้โดนฟ้องอยู่ hotfile เลยลบแอคเคาท์กระจาย โดนกันหลายหลายครับ
e001

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 08, 2011, 09:56:34 PM »

เศร้าคับ
xbomb
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 10, 2011, 12:59:57 AM »

ผมเข้าไปดูหลายๆเวปแล้วก็เห้นแบบนั้นเหมือนกันคัรบ คือมันจะไปลบไฟล์ที่เป็นของฮอตไฟล์เสียเป็นส่วนใหญ่  คนโพสก็เลยอัพกับเวปไฟโซนิค  ไฟเซิฟแทนแล้วครับตอนนี้...เฮ้อ  ผมใช้พรีเมี่ยมของฮอตไฟเลยเซ็งไปเลยครับ
hiotantum

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 07:26:15 AM »

...................ผมเปิดชื่อเว็บใหม่นานแล้วครับ ถ้าใครเป็นแฟฟนพันธ์แท้หนังAV น่าจะหาเว็บผมเจอนะ Grin

ต้องการที่อยู่ใหม่ทิ้งเมล์มาที่ sexofzero@hotmail นะครับ

ปล. พึ่งโดนไอHotfile ลบไอดีอีกรอบอยากจะร้อง

จะไม่ทำHotfileอีกตลอดไป

ตอนนี้ทำfilesonic fileserve

krt
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 10:25:41 AM »

...................ผมเปิดชื่อเว็บใหม่นานแล้วครับ ถ้าใครเป็นแฟฟนพันธ์แท้หนังAV น่าจะหาเว็บผมเจอนะ Grin

ต้องการที่อยู่ใหม่ทิ้งเมล์มาที่ sexofzero@hotmail นะครับ

ปล. พึ่งโดนไอHotfile ลบไอดีอีกรอบอยากจะร้อง

จะไม่ทำHotfileอีกตลอดไป

ตอนนี้ทำfilesonic fileserve

ติดตามผลงานมาตลอด และเป็นกำลังใจให้ครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์