พฤษภาคม 06, 2024, 01:56:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: "หัวใจไปหล่นที่ตาตุ่ม!! เจอสาวหน้าเหมือน Riko Tachibana แถวบ้าน!!"  (อ่าน 13506 ครั้ง)
เฮียกังฟู
AV Professor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

"ความเงี่ยน...ไม่เคยปราณีใคร"

« เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2010, 01:03:01 PM »

• เรื่องนี้ขอออกตัวก่อนนะครับ ไม่ได้ซุย ไม่ได้โม้ ไม่ได้แต่งเรื่องอะไร เพราะไม่ได้ว่างห่าอะไรขนาดนั่งปั้นเรื่องครับ
   แค่เล่าสู่กันฟังครับ...
   คือเหตุการณ์มันเกิดขึ้นเมื่อเช้านี่ครับ ผมกำลังจะออกไปธุระข้างนอก ยืนรอแท๊กซี่อยู่ มีผู้หญิงคนนึงเดินออกมาจากหอพัก
   แถวบ้านผม ผมก็ไม่สนใจอะไรก็คนออกมาทำงานปกติ แต่พอเดินมา ใกล้เข้าๆ ก็มองหน้า  โอ้โฮ !! เอ๊กซ์เฮี้ยๆ!!
   (ขอโทษที่ใช้คำหยาบครับ มันอารมณ์นี่จริงๆ) ใส่ชุดพนักงานออฟฟิศเข้ารูป หุ่นโคตรดี ด้วยสายตาผมมันก็ทำงานอัตโนมัติ
   จ้องไปที่น่าอกเค้าแว๊บนึง โอ้ นมใหญ่ด้วย  Grin Grin Grin พอเค้าหันมาสบตาผมเท่านั้น ใจผมเต้นรัวเลยพี่น้อง  Cheesy 
   ไอผมไม่รู้ทำไงจุดบุหรี่มาดูดอีก มวนทั้งๆที่มึงเพิ่งดูดเสร็จตะกี้นี่เอง ฮาๆๆ แล้วเค้าก็เดินไปออฟฟิศทำงานเค้าแถวนั้น
   (ที่ทำงานเค้า อยู่แถวบ้านผมเองครับ ใกล้ๆ) พอแท๊กซี่มาผมก็มีภาพน้องคนนั้นวนอยู่ในหัวตลอด เอ้...หน้าเหมือนใครวะ?
   สุดท้ายมานึกออก ใช่เลยทรงผมแบบนั้น หุ่น หน้าตา Riko Tachibana ครับท่าน!!  เหมือนเฮี้ยๆ ประมาณ 90% 

คือ ประสบการณ์ที่เจอมามันไม่ได้เจอกันบ่อยๆ หน้าเหมือนขนาดนั้น อยู่ใกล้บ้าน และ เสือกตื่นแต่เช้า
   มีธุระวันนี้อีก เหมาะเจาะมาก ก็ได้แต่ฝันหละครับ ว่าอยากรู้จักเธอจริงๆ เพราะผมมีแฟนแล้ว แต่ถ้าโสดก็
   ใครมีประสบการณ์แบบผมก็มาแชร์กันบ้างนะครับ คุยกันสนุกๆ เพราะโอกาสอย่างนี้จะมีอีกหรือปล่าวไม่รู้   Grin Grin Grin Grin

ปล. กำลังโหลดหนังของ Riko Tachibana อยู่ครับ...ฮา

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2010, 02:56:00 PM »

แหม ถ้าเจอกันครั้งหน้า เฮียกังฟู ถ่ายรุปน้องเขามาด้วยจะแจ่มมากเลยจ้า จะได้เทียบกันว่าเหมือนแค่ไหนจ้า 
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2010, 04:32:25 PM »

อิๆๆ คงแค่เหมือนล่ะแต่จะบอกว่า ผมจำได้นะอ่ะว่าเธอมีไฝตรงไหน   ที่เด่นๆ  ดีนะไม่เหนี่ยวกลางถนนฮ่าๆๆ
【ŦHE ฿IĜ '$ÎZE์】
AV Distributor

~~ AcKy ~~

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2010, 07:33:53 PM »

อาจจะเป็นตัวจริงก็ได้มั้งครับท่าน

เธอเลิกเล่นเอวี ไปเป็น 2 -3 ปีแล้ว  เธออาจจะมาทำงานในไทยก้ได้    ความคิดเหนส่วนตัวนะครับ

ผมก็เคยเจอ คนหน้าเหมือน Akiho เพื่อนผมเอง หน้าตาน่ารักมาก  เห็นทีไร นึกถึง Akiho ทุกที  ทุกครั้งที่เพื่อนผมเข้ามาทัก มาชวนไปกินข้าวด้วย ไปดูหนังด้วย ผมอดที่จะแอบดูเนื้อหนังมังสา กระดุมเสื้อก็ติดห่างกันเหลือเกิน มันจะละลายครับ  สมอง ไปหมดละจินตนาการ ว่าเธอ กำลังนั่งคร่อมผม  เกิดอารมณ์ทุกที   

ว่าแล้ว ก็เปิด หนังของ Akiho Yozisawa ดูดีกว่า .....

เฮียกังฟู

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2010, 07:59:59 PM »

• ถ้าฟ้าเป็นใจอยากไปเจออีกทีข้างนอกแถวร้านเหล้าหรือผับ (โดยไม่มีแฟนอยู่นะ...ฮา) ซัดวอดก้าซัก 3 ช๊อต จะเดินดิ่งเข้าทำความรู้จักเลยจริงๆ 

เทพบุตร AVC
AV Responder

"การให้ จะเป็นเหตุที่ทำให้ทั้งผู้รับ และผู้ให้ มีความสุข"

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2010, 08:43:56 PM »

ถ่ายรูปมาเลยจร้าท่านกังฟู จะได้รู้ๆกันไปเลย

หรือไม่เอาแบบเหมือนหนังAVหน่อย แอบเอากล้องไปถ่ายเลยจร้า

เฮียกังฟู

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2010, 09:11:36 PM »

• ถ่ายมาได้แต่โดนหาว่าโรคจิต เผลอๆอาจไปนอนในคุกก็ได้ครับ 

spwan
AV Distributor

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 03:20:02 AM »

ในเฟสบุ๊ค กะ ไฮไฟ คนหน้าตาเหมือนเอวีเยอะแยะคับ

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 06:01:04 AM »

• ถ้าฟ้าเป็นใจอยากไปเจออีกทีข้างนอกแถวร้านเหล้าหรือผับ (โดยไม่มีแฟนอยู่นะ...ฮา) ซัดวอดก้าซัก 3 ช๊อต จะเดินดิ่งเข้าทำความรู้จักเลยจริงๆ 

ตกใจนึกว่าจะเดินดิ่งไปปลั้าน้องเขานะเฮียกังฟู 
เฮียกังฟู

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 11:55:51 AM »

อ้างถึง
ตกใจนึกว่าจะเดินดิ่งไปปลั้าน้องเขานะเฮียกังฟู   

• ถ้าผมทำงั้น เตรียมเจอผมขึ้นหน้า 1 นสพ.เลยท่าน 

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์