พฤษภาคม 06, 2024, 11:23:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่ามีSEXกับสาวฝรั่งจะเป็นอย่างไร  (อ่าน 16329 ครั้ง)
natasha
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มกราคม 17, 2011, 09:53:54 AM »

คือว่าผมสังเกตุจากในหนังxฝรั่ง (เกือบทุกเรื่อง)

จะออกแนวรุนแรงมาก เช่น จู๋ผู้ชายเน้นใหญ่มากๆ เวลาโยกนี่ฟัดกันแบบจะให้หลุดโลกไปเลยอ่ะไม่บันยะบันยัง  ผู้หญิงชอบถ่มนำ้ชายใส่จู๋แรงๆตอนดูด ไม่มีคำว่าเขินอาย ใส่กันเต็มที่เลย 

มันทำให้ผมคิดว่า ในชีวิตจริง ชีวิตsexหลังแต่งงานของพวกเขาจะเป็นแบบนี้ด้วยหรือ เพราะถ้าเขาไม่นิยมแบบนี้ หนังแบบนี้มันทำไมถึงมีเยอะล่ะ

ส่วนตัวผมคิดว่าหนังAVญี่ปุ่นมีศิลกว่าเยอะ มีบทบาทของตัวนางเอก พระเอก มีเนื้อเรื่อง และมีบุคลิกของนางเอก เช่น เขินอายแบบธรรมชาติ  แต่ของฝรั่งมันเหมือนถ้าเป็นโฆษณาก็เป็นการขายตรงอ่ะ เปิดมาถึงพูด2-3คำ ซัดกันร้องลั่นไปหมด
Hansen
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 17, 2011, 11:24:04 AM »

วัฒนธรรมและวิถีชีวิตก็คงจะมีส่วนอยู่เยอะพอสมควร ชาวตะวันตกเปิดเผยและเสรีกับเรื่องพวกนี้ค่อนข้างมาก
ความคิดผม ผมว่าลีลาท่วงท่าคงต่างจากเอเชียอย่างพวกเราอยู่พอสมควร
petedoherty
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2011, 12:26:20 PM »

เป็นสมมติฐานที่ดีนะครับ.....เรื่องชีวิต sex หลังแต่งงานของพวกฝรั่ง  จะดุเดือดเลือดพล่านอย่างในหนังมั้ย

ถ้าเทียบกับญี่ปุ่นดูจากหนังก็ต่างกันชัดเจนในเรื่องท่วงท่าและการเล่าเรื่อง  ทั้งๆที่วิธีทำเหมือนกัน

NongNoeyNaruk
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 12:34:13 AM »

ผมชอบญี่ปุ่นนะ เเต่ฝรั่งน่ารักๆ ไม่หนักเเรวยุ่นก็ชอบครับ (นอกเรื่องเรย555)

natasha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 09:20:40 AM »

สำหรับผม ผมชอบฝรั่งมากกว่านะ แต่เป็นฝรั่งแนวน่ารักใสๆ ผมบลอนทอง หยักลอน ตัวขาวๆ ประมาณเนี้ย
extrabome
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 08:40:34 PM »

สำหรับผม ผมชอบฝรั่งมากกว่านะ แต่เป็นฝรั่งแนวน่ารักใสๆ ผมบลอนทอง หยักลอน ตัวขาวๆ ประมาณเนี้ย

เหมือนกันเลยครับ ผมว่าน่ารักมากๆเลยแนวนี้
bom99
JO.E
AV Donator (VIP)

20/10/2554

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 10:41:14 PM »

อยากมีแฟนเป็นฝรั่งจัง

astrife
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 04:24:31 PM »

ช่วงนึง เบื่อแนวเอเชีย คิดมีแฟนเป็นฝรั่งไปเลย   
VanillaX
AV Responder

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 09:03:34 PM »

ผมอยากมี เหมือนกันครับ อยากฟัง ครางว่า yes yes - oh god

tiger12
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 21, 2011, 01:15:16 AM »

ผมเคยมีsexกับสาวฝรั่งคนนึงชื่อเจนนี่เป็นครูสอนภาษา ที่โรงเรียนนานาชาติ ตัวเล็กๆเท่าสาวไทยไม่ได้สูงใหญ่อยางสาวฝรั่งทั่วไป สวยคมชอบมาดื่มเบียร์ร้านแม่ผมประจำ เมื่อมีโอกาสดีผมอาสาขับรถเธอไปส่งเธอทีห้อง เจนนี่เมามากผมอุ้มเธอขึ้นห้องเจนนี่หอมแก้มผมตลอดทางเลย เมื่อถึงห้องเธอไม่ยอมปล่อยให้ผมกลับจูบผมอยางเมามัน หลังจากนั้นก็ผมก็จัดการถอดเสื้อผ้าของเจนนี่กับผม ออก แล้ว up & down กระเด้าหอยเจนนี่อย่างมัน หอยเจนนี่เท่าของสาวไทยเลยขนดกมาก ผมเอาแตกในรูหอยเจนนี่2รอบจนเหนื่อยหลับไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2011, 01:24:46 AM โดย tiger12 » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์