พฤษภาคม 11, 2024, 01:45:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รับน้อง ...  (อ่าน 5794 ครั้ง)
Polar
สหายร่วมหื่น
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2016, 06:14:06 PM »

น้องที่รู้จักคนนึงมันเล่าให้ฟังครับว่า เสาร์ที่ผ่านมา วิทยาลัยมันที่มีแต่ ผช เรียนอ่ะ แผนกช่าง รับน้องด้วยการว่าจ้าง sideline มาให้พวกมันจัด แต่ไม่ใช่ให้เย็ดทุกคนนะครับ คือให้เข้าไปนัวได้คราวละ 5 คน มีรุ่นพี่ยืนคุม ให้เวลากลุ่มละ 10-15 นาที ดูดนม เลียหี เลียตัวได้หมด แต่ห้ามเอาควยยัด ไม่อมให้ ไม่จูบปาก โดยแบ่งเป็นสองฝ่าย ฝ่ายเคยเย็ด กับฝ่ายไม่เคย โดยให้ฝ่ายไม่เคยเข้าไปก่อน ไอ้น้องคนนี้ที่จริงมันเคยนะ แต่มันแกล้งว่าไม่ มันว่าแต่ละคนคือ กล้าๆกลัวๆ มันต้องทำให้ดูก่อน ถึงจะกล้ากัน บางคนอายก็ได้แต่ลูบๆผิว เกือบทุกคนดูดนม มีบ้างกล้าเลียหี โดยทุกการเปลี่ยนรอบ น้อง sideline จะเข้าไปอาบน้ำมาให้ใหม่ ผมฟังแล้ว เสียวดี คล้ายๆสวิงกิ้งเนอะ ทำไมตอนผมเรียน ไม่มีงี้บ้าง น้องบอก รุ่นพี่เล่าว่า พวกเคยแล้วคือ ทำกันเก่งมาก จน sideline ร้องลั่นเลย และมีหลายราย อยากเย็ดจริง แต่เค้าไม่ให้แก้ผ้านะ มากสุดใส่ กกน มันก็เด้าหี sideline ผ่าน กกน นั่นแหละ ก็มันเคยๆเนอะ ฝั่งเคยเย็ด เลียหีน้อง sideline เยอะสุด และไม่ทำเล่นๆ เหมือนฝั่งพวกไม่เคย พวกไม่เคยถ้าไม่เงียบอึ้งก็หัวเราะกันสนุกสนาน พอครบหมด ห้องมันมี 30 กว่าคน ก็จับสลากหาผู้โชคดีว่า ใครจะได้เย็ด ซึ่งมีคนเดียว น้องผมลุ้นมาก เพราะอยากเย็ด sideline จริงๆก็เกือบทุกคนแหละ ปรากฎได้ฝั่งไม่เคยเย็ด มันเข้าไปใส่ๆๆๆๆ ไม่ถึง 5 นาทีออกมา ซึ่งผมว่า คงเข้าทางน้อง sideline เพราะโดนจ้างมาให้ ผช 30 กว่าคนนัว ก็เหนื่อยพอควรแล้ว ยังจะโดนเย็ดอีก เฉพาะที่โดยเลียหี ล้วงหี ก็น่าจะช้ำในระดับนึงแล้ว โชคดีได้คนไม่เคยเนอะ เลยสบายหีไป ไม่โดนจัดหนัก แต่คนไปเย็ด ได้เย็ดสองต่อสองนะครับ ไม่มีรุ่นพี่คุม เอาตามสบายเลย แต่เด็กมันไม่เคย มันเลยเสร็จเร็ว เล่าสู่กันฟังครับ ว่ารับน้องสมัยนี้ มันวิวัฒนาการไปถึงไหนแล้ว แต่ห้ามถ่ายรูปถ่ายคลิปนะครับ ก็ไม่รู้ sideline ได้เงินคุ้มหรือเปล่า ลืมถาม ! 5555 มันไปจัดกันบ้านรุ่นพี่ครับ เห็นว่าจัดกันชั้นสอง ชั้นล่างก็ต่อคิวกันขึ้นไป รอรอบ ! น่าอิจฉานะ ดูเสียวดี ผมว่า
LoveX
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2016, 09:43:10 PM »

สุดยอดเลย
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2016, 07:09:14 PM »

อาจจะมีซุ่มถ่ายคลิปนะคับ ฮ่าๆ
Polar
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2016, 03:49:46 AM »

ไม่มีเลยครับ น้องมันว่า รุ่นพี่คุมเข้มมากกกก ไปถามมาแล้ว มันว่ารุ่นพี่เก็บคนละ 300 ครับ ผมว่า ก็คุ้มนะ ! ได้ดูดนม เลียหี จับหี ระดับ sideline อ่ะ !
Legendary
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2016, 08:50:25 AM »

สร้างสรรค์ดีครับ รับรองน้องๆไม่มีผิดใจแน่นอน 555
xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2016, 08:26:58 PM »

พวกรออยู่ข้างล่างนี่คงถอกกระดอรอกันเลยทีเดียว
SpecialOne
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2016, 09:48:24 PM »

ระวังโรคไว้บ้างก็ดีนะครับ เล่นเลียสดแบบนั้น
MAXMAXSIMUM
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2016, 09:43:32 PM »

เคยเที่ยวอยู่บ้างนะ เค้าไม่ให้เลียนะ ไม่ให้เกี่ยวด้วย

Polar
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2016, 12:04:47 AM »

อันนี้มัน sideline ในเวปอ่ะครับ ใช่ ถ้าใน ออน ไม่ให้เลียจริงครับ เอ๊ะ แต่ผมเกี่ยวได้นะ คงแล้วแต่คนครับ แต่ sideline เค้าจะตามใจแขกในระดับนึงอยู่แล้ว เพราะมันแพงกว่าเด็กในตู้ไง เช่นอมควยเราสดเป็นต้น ! อันนี้ทุกคนเลย เท่าทีผมเคยเที่ยวมานะครับ
หน้า: [1] พิมพ์