พฤษภาคม 14, 2024, 01:41:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ด้านGravureครับ ขอคำแนะนำด้วยฮะ  (อ่าน 4818 ครั้ง)
oshimayo
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« เมื่อ: ตุลาคม 05, 2014, 11:04:22 AM »

พอดีผมเพิ่งจะมาติดตามgravureแบบจริงจังเมื่อไม่นานมานี้ฮะ อยากจะได้คำแนะนำหน่อยฮะว่าจะไปหาดูได้จากที่ไหน หรือว่าเว็บดาวน์โหลดก็ได้ครับ เพราะลิ๊งดาวน์โหลดหลายๆลิ๊งในนี้มันต้องเป็นพรีเมี่ยมถึงจะโหลดได้ ผมชอบเด็กๆU15มากๆเลย ยังไงก็ช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับผม
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2014, 11:34:57 AM »

U15 นี่ต้องคุณ kbloom7 ผู้คุ้มกฏของที่นี่เลยครับ  Smiley

Kiboom7
AV Moderator
*

I love Bukkake

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2014, 03:06:06 PM »

U15 นี่ต้องคุณ kbloom7 ผู้คุ้มกฏของที่นี่เลยครับ  Smiley

เห้ยย!! ท่านก็เว่อไป แหมๆ ผมแค่ชอบดูอ่ะนะ อันไหนแจ่มๆก็เก็บอันไหนไม่แจ่มก็ลบเนื่องจาก HDD มีจำกัด ถ้าเป็น AV แนวราดหน้ายังพอไหวนะครับ แต่ Gravure U15 ข้อมูลเป็นภาษาญี่ปุ่นหาค่อนข้างยากครับ  Smiley
Kiboom7
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2014, 03:16:11 PM »

ตอบท่านเจ้าของกระทู้ครับ ผมก็โหลดจากแหล่ง Direck link เนี่ยแหละครับ เพราะบิทหายากมาก

แนะนำสมัคร VIP 500 บาทตลอดชีพแล้วเอาพาส

พาสจะมีโควต้าเต็มอยู่ที่ 10 GB ต่อวัน คือต้องรีบโหลดๆ ถ้าเต็มแล้วต้องรอรอบต่อไปของอีกวันครับส่วนเรื่องเวลาตัดผมต้องลองถามท่านประธานดูอีกทีครับว่ามันตัดช่วงกี่โมง

ไปโหลดลิงค์ตรงจากเว็บนี้

http://javidolblog.com/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 05, 2014, 03:19:16 PM โดย Kiboom7 » บันทึกการเข้า
oshimayo
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2014, 03:11:34 PM »

ขอบคุณมากครับผม ผมมีอีกวิธีนึงแล้วครับ คือเอารหัสเรื่องที่อยากดูไปพิมพ์ในกูเกิล แล้วเว็บบิทจีนมันจะขึ้นมาครับ มีทุกเรื่องเลยฮะ ผมโหลดมาหลายเรื่องหละ
Kiboom7
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2014, 07:58:53 PM »

ขอบคุณมากครับผม ผมมีอีกวิธีนึงแล้วครับ คือเอารหัสเรื่องที่อยากดูไปพิมพ์ในกูเกิล แล้วเว็บบิทจีนมันจะขึ้นมาครับ มีทุกเรื่องเลยฮะ ผมโหลดมาหลายเรื่องหละ

neverdire
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 06:15:41 AM »

Gravure คือเด็กหรือครับพอดีพึ่งเห็นห้องนี้ Grin
หน้า: [1] พิมพ์