พฤษภาคม 14, 2024, 03:52:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: maria aine หันไปเอาดีด้าน onlyfans หรือ candfans แล้ว  (อ่าน 12484 ครั้ง)
erinariho
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2022, 04:01:06 PM »

มีใครได้ติดตามเธอบ้างไหม
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2022, 05:23:59 PM »

ไม่ได้ดูหรอก ดูเเต่หนัง เเต่ได้ยินข่าวคราวบ้าง 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2022, 02:46:05 AM »

อาจจะเป็นอีกทางเลือกนึง เพราะ OLF ผมก็ถ่ายให้นางแบบอยู่ มันได้เงินเร็วมากๆ แล้วก็โตเร็วมากด้วย บ้านเราบางคนรายได้หลักล้านแต่ไม่ได้เป็นคนดังอะไรก็มีเยอะแยะ

Koharu Shiina
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2022, 07:53:26 PM »

ผมว่างาน Onlyfans นี่เหมาะกับคนที่อยู่ในวงการนี้แล้ว และไม่มีอะไรจะเสียแล้วอ่ะครับ
เช่นพวกนางแบบนู้ด หรือดาราหนังโป๊ ดาราเอวีพวกนี้

ส่วนคนธรรมดาสามัญมาทำงานทางนี้ส่วนตัวผมว่าไม่คุ้มหรอก ได้เงินเยอะก็จริง
แต่มันจะเป็นชนักติดหลังไปตลอดชีวิต คือโอกาสที่คุณจะมาทำงานบนดินเนี่ยมันยากถึงยากมากๆ
แล้วพวกนี้นะส่วนมากได้เงินมากๆเร็วๆก็จะมีแนวโน้มฟุ่มเฟือยเสียด้วย ถ้าไม่มีรายได้ต่อเนื่องนานๆ
พอหมดความนิยมแล้วก็จะลำบากล่ะครับทีนี้

REal Time
AV Donator (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2022, 08:15:56 PM »

อาจจะเป็นอีกทางเลือกนึง เพราะ OLF ผมก็ถ่ายให้นางแบบอยู่ มันได้เงินเร็วมากๆ แล้วก็โตเร็วมากด้วย บ้านเราบางคนรายได้หลักล้านแต่ไม่ได้เป็นคนดังอะไรก็มีเยอะแยะ

มีแอคไหนงานดีๆแนะนำบ้างครับ
Roadrun
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2022, 08:24:47 AM »

Sumare Mizukawa ก็โอเลยนะครับ
mizuirO

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2022, 06:04:22 PM »

ลองเช็คใน VK หรือ Twitter ดูก็ได้ครับ ผมก็แนะนำไม่ถูก เกรงว่าบอกไปจะไม่ใช่ทาง 555

REal Time
AV Donator (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2022, 07:24:56 PM »

ลองเช็คใน VK หรือ Twitter ดูก็ได้ครับ ผมก็แนะนำไม่ถูก เกรงว่าบอกไปจะไม่ใช่ทาง 555

ขอเป็นแนวทางหน่อยครับ ในvk ผมเปิดเจอวนอยู่ไม่กี่คนเอง ขอคนที่ไม่สักเลอะเทอะนะครับ  Grin Grin
erinariho
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2022, 12:41:50 AM »

มีใครเคยติดตามคลิป onlyfans หรือ candfans ของเธอบ้างไหม (maria aine)
mizuirO

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2022, 01:45:12 AM »

ขอเป็นแนวทางหน่อยครับ ในvk ผมเปิดเจอวนอยู่ไม่กี่คนเอง ขอคนที่ไม่สักเลอะเทอะนะครับ  Grin Grin

เจ๊พิมปัทมา, Obokozu, SmildYee, Myrinsiya, Meeyokko, Buch SaYa, Icychaa, Saizneko
ประมาณนี้ละกันครับ จะมีหลายแนวทั้งโซโล่ ทั้งงานคู่ หรือถ่ายรูปอย่างเดียว ปนๆกันนะครับ
ถ้าจะให้ดีลองหากลุ่มใน Vk เข้าก็ได้ครับ 300บาท ตลอดชีพ เขาจะรวมงานมาให้ดู
ถ้าชอบคนไหนเป็นพิเศษก็ไปกดซับสนับสนุนน้องๆอีกที
งาน Olf มีข้อดีก็ได้คุยโต้ตอบกับน้องด้วย อาจจะเป็นอีกสายนึง อยู่ที่คนชอบล้วนๆ

หน้า: [1] 2 พิมพ์