Av Sub English

<< < (3/7) > >>

Harajuku:
บลูเรย์ นี่เรื่องนึง 25G โหลดจนหลับเลย

เรื่องซับ ผมดูแล้วจินตนาการเอา  [ฮ่าๆ] [ฮ่าๆ] [ฮ่าๆ]

lolica:
เหนด้วยครับ ชนาดเวลาอ่านโดจินหรือมังกะที่แปลไทยยังได้อารมณ์กว่ามากมายเรย [เหอะๆ] [เหอะๆ] [เหอะๆ]

AV เอื้ออาทร:
         ถ้ามี sub แล้วทำออกมาเป็นซีรีส์ยิ่งได้อารมณ์ใหญ่เลยครับ  ผมว่าบทและมุมกล้องมีผลมากเลยนะครับที่จะทำให้คนดูมีอารมณ์ร่วม  ผมเคยดูซีรีส์ญี่ปุ่นหลังเที่ยงคืนเขาเอานักแสดง AV มาแสดง ผมแทบลุ้นแทนพระเอกเลยนะครับบ้างทียังนึกในใจทำไมเมิงโง่แบบนี้  ได้อารมณ์มากขนาดแค่เห็นวับๆ แวมๆ กางเกงในบ้าง ร่องนมบ้าง แค่นั้นเอง kuy แข็งแทบระเบิดแล้ว
         ผมว่าถ้าหนัง AV ทำออกมาเป็นเรื่องราวทำเนื้อเรื่องดีๆ บทเยี่ยมๆ มุมกล้องแจ่มๆนะ ผมว่ามีแตกหลายน้ำ ยิ่งมี Sub อีก โอ้ว แม่จ้าว  สงสัยคนดูจะติดยิ่งกว่าละครน้ำเน่าบ้านเรา ความจริงผมเองไม่ต้องเห็นนักแสดงเอากันทั้งเรื่องเลยนะครับ า ดูแล้วบ้างทีก็เฉยๆ  AV นักแสดงสวย  แต่บางทีดูแล้วกลับไม่แข็งกลับรู้สึกเฉยๆ หาดูเมื่อไรก็ได้  บทเหมือนๆกัน เปิดมาเอาเลยพูดกัน
จะว่าไปแล้วหนัง AV ที่โผล่มาเอากันเลยเนี้ยผมดูไม่ถึง 10 นาที อุตสาโหลดตั้งนาน ดูเฉพาะตอนที่อยากเห็น เลื่อนไปเลื่อนมา แค่นั้นแหละครับ ของคุณเป็นแบบผมหรือป่าว มี AV ไม่กี่เรื่องที่ผมดูครบทุกวินาที อิอิ 
          ผมอยากรู้จัดว่าเพื่อนดู AV จบเรื่องเลยหรือป่าวหมายถึงทุกนาทีเลยนะ แล้วเรื่องไหนบ้าง แนะนำหน่อย

ตัวอย่างของ Shimokita Glory Days  ซี่รีส์ญี่ปุ่นที่ผมกล่าวถึง
ใครชอบ Yuma Asami, Honoka, Sora Aoi น่าจะเคยดู  บรรยายไทยด้วยนะครับพี่น้อง

และ AV เรื่องแรกที่ผมดูครบทุกนาทีไม่มีเร่ง  อยากให้ทำออกมาเป็นไตรภาคด้วยซ้ำ Akri Hoshino  เธอแสดงเก่งมาก

sexpistols:
อ้างจาก: AV เอื้ออาทร ที่ พฤษภาคม 07, 2010, 08:01:21 PM

อ้างจาก: sexpistols ที่ พฤษภาคม 07, 2010, 07:54:08 PM

ชาตินิยมครับ

หลังๆ ก็มีซับแล้วนะ ซับไทยก็มี
ลองหาโหลดดูไม่ยากหรอกครับเว็บบิตเยอะแยะ
แต่มันเป็น BluRay นะ ไฟล์ใหญ่หน่อย

มีซับไทยด้วยหรอครับ  พัฒนาขนาดนั้นเลยหรอครับ  ซับนรกหรือป่าวครับ  ถ้ามีจริงๆก็ดีสิ  ไม่ทราบว่าพอจะเอามาแบ่งกันมั้งได้ป่าวครับ [ซึ้ง]

ก็นรกนิดๆ ครับแต่พออ่านเข้าใจเนื้อเรื่อง

shinracomp:
ยิ่งซับยิ่งได้ฟีล

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว