พฤษภาคม 05, 2024, 06:48:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: SAMA453 ไปเยี่ยมสาวร้านขายหนังครับ  (อ่าน 8701 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 12:33:30 PM »

Code
SAMA453   

Studio
S-Class Amateur

ความยาว  2  ชม

ไม่รู้ชื่ออะไร  หนังออกมาวันไหน

หลายคนบ่นว่าโหลดหนังมาเเล้วไม่ตรงปก  เรื่องนี้ก็ไม่ตรงนักครับ   เรืองนี้ปกดูเด็กกว่าในหน้งนิดหน่อย 

ในหนังดูประมาณ 20 ปี  หน้าหวานกว่าในปก  นมไม่ค่อยมี  เรึยกว่าหุ่นมือสมัครเล่นทางบ้านจริงๆ  หวังว่าจะเธอจะเซ็นต์สัญญาไว้สัก 2-3 เรื่องก็ยังดี   รู้สึกชอบครับ

หาชื่อคนเเสดงยังไม่ได้เลยครับ   เข้าไปในprestiage ไม่มี  เเต่ตลกดี หาโหลดง่าย  มีกันให้พรึบ ใครรู้ว่าเธอเล่นเรื่องอื่นก็บอกด้วยนะครับ ติดใจคนนี้มากเลย

ก็อย่างในปก เธออยูร้านขายหน้ง  มาเเเนวสาวเรียบร้อย   เเต่ใส่กางเกงเเสบดี   555

ไม่นานลูกค้าตัวเเสบก็เข้ามา  เธอก็บริการลูกค้าอย่างดี   พระเอกมันไปซื้อหนังมันก็เอากล้องไปด้วยนะครับ

เเปปเดียว ถอดกางเกงอ้อนให้เเม่ค้าเล่นน้องชายซะงั้น   สาวคนนี้เน้นความใกล้ชิดกับลูกค้า จับไอ้นั้นไม่ปล่อยเลย ไหนๆ   ก็ไหนๆวะ อารมณ์คงประมาณนี้

ซดไม่เหลือสักหยด เห็นหน้าหวานเเบบนี้  ไม่ตกถึงพื้นสักหยด

ไฟจุดติดเเล้วนิครับ   จากนั้นก็ไปหาเตียงนอนกันเลย ผมคิดว่าคงอยู่หลังร้านนั่นเเหละ  555   ผมชอบลีลาเล่นไอ้นันของเธอจริงๆ   ไม่มีท่ามากท่าเยอะ  เน้นความนุ่มนวลเเละไม่ขาดตอน สื่อสารกับพระเอกตลอด

ดูไปดูมาจนเขาก็ตกลงจะเป็นผัวเมียชั่วคราวกันเเล้ว  ความน่ารักของสาวคนนี้คือผม ยาวเเละดูเป็นชาวบ้านมากๆ  เเล้วก้เหมือนพวกผมนางเเบบขายเเชมพูนะ 

อีกอย่างที่ชอบคือลีลาขึ้นขย่มของเธอสวยงามมาก ไอ้ผู้กำกับไอเดียมันดีเเฮะ  ยกเว้นตอนเริ่มให้ผู้ชายตีก้นสาว

เสียอารมณ์ไม่น้อย ดีมันตบไม่นาน  ดูสนุกครับน้องคนนี้ ครางหงิงๆ   มารยาหญิงเกินอายุ

จากนั้น    มันมีฉากเอาของปลอมให้นางเอกเล่น ผมก็ใช้ช่วงนี้เเหละเริ่มเขียนริวิว  10 นาที   บางทีก็ดูบ้าง  โห ตอนพระเอกเริ่มเข้ามาช่วยเล่นของเทียมให้  เห็นขนเกรียวลุกเลย  ของเขาดีจริงๆ  ซูมให้ดูซะเต็มหน้าเลย   เเต่มันเล่นกันนานไปหน่อย  10 นาทีได้

สุดท้ายนี่พระเอกสองคนพากันไปหาน้ำมันมานวดสาว  มันนวดไม่นานหรอกครับ ไม่เหมือนหนังหมอนวด  เเปปๆ 555   ตอนสาวคนนี้พยายามเล่นสุดคอหอย  เธอก็ยังพยายามทำหน้าตาคิกคุครับ

พระเอกไม่ได้ตะบี้ตะบันอะไรมากมมากมาย ถนอมกันดี  ถ้าชอบเเนวๆนี้ก็ลองหามาดูกัน  ไม่เหมาะกับคนที่ชอบโลดโผนเท่าไร  ไม่รู้ว่าเล่นเรื่องเดียวเเล้วเลิกหรือเปล่า   อยากดุอีกมากๆ

ให้เจอสักสามคนรุมพอกำลังเหมาะ  บางคนเล่นให้ sama  อยู่ดีๆ ไปเล่นให้มาดอนน่าเฉยเลยก็มี เเต่หน้าตาเเบบนี้ คงทำให้เหมือนคนอายุ 30+  ยากมากหน่อย

เเก้ลืมใส่รหัสหนังให้กระทู้ครับ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หมูดำรำพัน
AV Columnist

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 01:02:31 PM »

จำไม่ได้ว่าโหลดไว้หรือยัง แต่แน่ๆว่ายังไม่ได้ดูแน่นอน ขอบคุณนะครับ รีวิวจนน่าดูเลย

e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 09:06:15 AM »

รูปไม่ขึ้นคับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 02:17:29 PM »

ได้ข้อมุลเพิ่มเติมจากเวบ dmm ว่าออกมา วันที่ 2011/07/08    ผมดึงรูปมาจาก 8jav มันคงดาวน์เเปปๆนะ เวบใหญ่ขนาดนั้น

เอารูปจากอีกเวบไปดูเเล้วกัน

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 10:08:32 PM »

อยากเจอแบบนี้ กับร้านเช่าหนัง แถวบ้าน บ้างจังเลย
จะ...............ให้สาสมใจ
แต่ตอนนี้ ทำได้เพียง เช่า 3 ฟรี 1 ไปก่อน 

manamiyo
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 12:01:55 PM »

บรรยายเซอะเห็นภาพเลย
หน้า: [1] พิมพ์