พฤษภาคม 05, 2024, 05:40:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [DVDES-409] - Meguru Kosaka เรื่องของผู้หญิงปลอมเป็นผู้ชายครับ  (อ่าน 16382 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 08:32:45 PM »

ออกมาวันที่   2011/05/19   ค่าย  deep s   ดาราก็น้อง   Meguru Kosaka  ความยาวประมาณ  2 ชม

หนังเรื่องนี้ตีเเผ่วงการบรรเทิง ของหญิงสาวผู้พยามปลอมตัวเป็นผู้ชายครับ  นางเอกตัดผมทรงนี้เเล้วน่ารักดีครับ 

ดูเเปลกไปจากหนังเรื่องเก่าๆที่ผมเคยดู  เเต่นมเธอยังหมือนเดิม  มันใหญ่

เป็นหนังที่เริ่มต้นจากการถ่ายทอดความลำบากของผู้หญิงคนนึง  ที่พยายามซ่อนความจริงที่ว่า   มีไอ้โง่เชื่อว่าเธอเป็นผู้ชายด้วย   เฮ้อ.........ปลอมได้เนียนจริงๆเเม่คุณ 

ถึงเธอจะถูกคนในวงการขู่เข็ญให้ทำการที่เธอไม่เต็มใจต่างๆนานาๆ ทั้งพวกตากล้อง  พวกนายทุน    เเต่ที่ผมชอบใจในหนังเรื่องนี้คือ  ดูเหมือนเธอจะเเสดงหลุดบ่อยๆ

บางทีก็เหมือนคนกลั้นหัวเราะไม่ไหว    ไม่ค่อยพูดยามิเตะด้วย มีเเต่ยาดา นานๆที   เรียกว่าข่มขืนกันไม่จริงจังเท่าไร  เเต่เอากันสนุกจริง   ไม่มีบันยะบันยังครับ 

เรื่องมันมีมุขเกี่ยวกับพวกตากล้อง+นายทุน อยู่  ถ้าใครชอบหนังตลกๆ  น่าจะชอบนะครับ  หลังจากใช้กรรมในวงการบันเทิงเเล้ว  เขาก็มีบทให้เธออาบน้ำครับ  สวยครับฉากนี้ อาร์ตมาก  น่าจะเอามาเป็นไตเติ้ลหนัง

ในความคิดผม ตัวหนังเปิดได้เชยมากๆ    เทียบกับฉากอาบน้ำที่ว่า

หลังจากนี้ไปไม่นาน เพื่อนๆร่วมวงการของเธอก็รู้ว่าเธอถูกขู่เข็ญ   ก็ช่วยเธอออกมาจากเงื้อมมือมารครับ  เเต่คงจะอยากชำระบาปให้นางเอกด้วย    พระเอก  4 คน  เรียกว่าทำงานเป็นทีม

พยายามให้นางเอกเสร็จให้มากที่สุด   นางเอกอิคิๆ หลายครั้งครับ บางทีก็พูดยั่วกัน ยังไหวอยู่หรือเปล่า   มีหรือมันจะไม่ไหว  ตั้ง 4 คน  พระเอกเเต่ละคน ไม่มีใครออมเเรงครับ  ตัวช่วยเยอะขนาดนี้

อ่อ นึกได้อีกอย่าง  หนังเรื่องนี้ ไม่มีของเทียมครับ   

สรุปนะครับ ถ้าใครชอบหนังตลกๆ ปนดราม่าที่ไม่จริงจังมาก  หนังเรื่องนี้สนุกครับ  ฉากเอากัน ในความคิดผม  ก็ค่อนข้าง ร้อนครับ  ไม่ไปทางนุ่มนวลชวนฟัน
นางเอกคนนี้ตัดผมเเล้วสวยขึ้นผิดหผิดตา   นึกว่าดาราหน้าไหม่ที่ไหน 

we are kogarachi  ก็ประมาณพวกเราคือสายลมที่เยือกเย็น ถ้าจะคิดให้ตลกๆเหมือนอารมณ์หนัง อาจจะเป็นนัยว่า  พวกกรูเอาไว ยังกะลมนะโว้ย  555

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 01:37:56 AM »

วิจารณ์ดีครับ
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 08:27:53 PM »

น่าสนใจคับ
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 09:59:44 PM »

ขอบคุณที่มาแนะนำครับ
เท่าที่ดูปก ส่วนตัว ผมขอผ่านครับ นางเอกน่าตาแปลกๆอะ
รองานรีวิว ชิ้นต่อไป 

france
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

โอตาคุกิติมศักดิ์จ้าวทะเล

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 08:44:43 AM »

แปลกดีครับ  Kiss
darthnept
ผมรักเด็ก *0*
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 07:16:21 AM »

นี่มัน"โกมินัม"(ซีรี่ส์เกาหลีที่เคยฉายทางช่อง7 - จำชื่อเรื่องไม่ได้)นี่ฝร่า
koykok
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 09:40:28 AM »

ไม่มีของเทียมเหรอ น่าสนใจนะครับ ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์