ท่าร่วมเพศ

(1/2) > >>

may013:
อยากถามครับว่า ท่าร่วมเพศมีหลักๆ กี่ท่า  แต่ละท่ามีชื่อมั้ย  แล้ว ใน เอวี  ท่านๆๆ ชอบท่าไหนมากที่สุด

ขอรูปประกอบ  ท่วงท่าด้วยก็จะดีครับ  ^ _ ^

Romeo:
กี่ท่านี่ไม่รู้แฮะ เคยอ่านหนังสือกามสูตร  ก็มีไม่เท่ากัน บางตำราก็เป็นร้อยเลย  แล้วแต่จะพลิกแพลงยังไง

แต่ผมชอบท่าเบสิคง่ายๆ คือผู้หญิงอยู่บน แบบควบม้าน่ะมันส์ดี ได้เห็นหน้าชัดๆ จับนมจับเนิมไปพลางๆ เพลินดีมาก   [มาๆ]

ว่าแล้วก็เอาตำรามาฝาก   อ่านแล้วลองไปทำกับแฟนดู จะได้เซอร์ไพรส์  เผื่อน้องจะบอกว่า ตั้งแต่มีแฟนมาพี่นี่เก่งจริงๆ [โถ่]

Vice President AVC:
ท่าที 69 ซีดส์สุด เหอ ๆ

aloneinthedark:
โอย...ตาลาย  [ตาลาย]
ของคุณมากจ้าาา เด็ดจริงๆ  [ง่าส์]

เทพบุตร AVC:
สุโค่ยยย
หามาได้ไงเนี่ย
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป