พฤษภาคม 13, 2024, 07:50:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหน่อยครับ ดารา Av คนไหนโมคหรือ Hand job เก่งๆมั่งครับ  (อ่าน 4891 ครั้ง)
porinw
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 03:15:10 PM »

ตามหัวข้อเลยครับ แหะๆ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 03:52:49 PM »

ตามความรู้สึกของผมนะ หนังเอวี ไม่สามารถบอกได้ว่าใครมือโปรจริงๆ  เพราะ ข้อเเรกมันเซนเซอร์ ไม่เห็นชัดว่าเขาทำอะไร  ข้อสอง เราไม่ได้สัมผัส  ผู้หญิงบางคนอาจจะไม่ขยับเลย ดูไม่มีลีลามาก  เเต่เราไม่รู้ว่าข้างในปากทำอะไรบ้าง  ซาบซ่านระดับไหน  อีกอย่าง  นางเอกเขาก็ทำตามผู้กำกับบอกให้ทำเเหละครับ ว่าจะเอาเเบบมือไหม่ หรือขาลุยขาเก๋า  ยิ่งพวกนางเอกที่เข้าวงการมาใหม่ๆนี่เห็นชัดเลย  บางเรื่องคิกคุ  อีกเรื่องออกมาติดๆ กลายเป็นมืออาชีพไปซะงั้น   ดูหนังพวกขายจุบๆดูดๆ ก็มีทั้งค่าย iptd หรือ พวก ebody  s 1 เห็นทำเป็นซีริย์เลย  ริโอก็เอากับเขาด้วย   Grin Grin  หนังพวกนี้เขาดูดกันถึงใจ  ยิ่งยัยตัวเเสบผมสั้นๆ ยิ่งขั้นเทพ เเต่ผมจำชื่อเธอไม่ได้สักที ขอโทษด้วย เเต่ทั้งวงการมีผมสั้นไม่เยอะหรอก     Grin Grin เด่วผมลองไปนั่งนึกก่อน

Yuria Satomi
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2011, 04:10:40 PM โดย maload » บันทึกการเข้า

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
porinw
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 04:18:41 PM »

ขอบคุณครับ  Grin
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2011, 07:43:28 PM »

yua  aida โมกเก่ง
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2011, 07:21:56 AM »

yua  aida โมกเก่ง
ยืนยันอีกเสียงคับ
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2011, 08:37:16 AM »

Yua Aida เหรอครับ ยังไม่เคยดูหนังของเธอเลย ฮะๆ จะลองหามาดูครับ ขอบคุณครับ
ใครเก่งไม่เก่งไม่รู้ แต่ถ้า Kirara Asuka ทำให้ผม ผมคงแตกตั้งแต่เธออ้าปากแล้วล่ะครับ ฮะๆ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
kram
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2011, 12:13:51 PM »

ผมว่ามันแล้วแต่เรื่องนะ บางที่บทมาร่านๆหน่อยก็จะดูโม้กเก่ง บางเรื่องต้องเรียบร้อยก็จะดูธรรมดา

แต่ถ้าให้เลือกมาสักคนตอนนี้สำหรับผมคงเปน  Rina Katoh คับผม Tongue

nonoura non
flavoredd
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2011, 09:44:10 PM »

E BODY  คับ ไอติมจะหลุดให้ได้เลย   
หน้า: [1] พิมพ์