พฤษภาคม 11, 2024, 04:50:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้มขึ้นอีก ญี่ปุ่นตั้งผู้ตรวจการ av  (อ่าน 16735 ครั้ง)
rockmanxxx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2017, 04:40:20 PM »

สงสัยต่อไปหนังเซ็นบางจะเป็นแรร์ไอเทม - -
iamnumberfour
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2017, 05:22:37 PM »

อันนี้ถามเป็นความรู้หน่อยครับ ในอนาคตวงการหนังAVของญี่ปุ่นจะเป็นยังไงครับมีโอกาสที่จะหายไปหรือไม่เพราะช่วงหลังที่ผ่านมาเห็นมีข่าวออกมาบ่อยปีที่แล้วก็มี กลุ่มสิทธิของญี่ปุ่นออกมาต่อต้านวงการหนังผู้ใหญ่ล่อลวงลวงเด็กอะไรสักอย่าง
sub1987
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2017, 05:28:24 PM »

ถามเป็นความรู้นะครับ

การต่อต้านการล่อลวงเด็กสาวมาเข้าวงการ เกี่ยวโยงอะไรกับความหนาบางของเซ็นเซอร์ครับ ผมว่ามันไม่เกี่ยวกันเลยนะ
iamnumberfour

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2017, 05:36:00 PM »

การต่อต้านการล่อลวงเด็กสาวมาเข้าวงการ เกี่ยวโยงอะไรกับความหนาบางของเซ็นเซอร์ครับ ผมว่ามันไม่เกี่ยวกันเลยนะ

ผมถามมาเป้นประเด็นใหม่เลยครับไม่ได้ถามเกี่ยวกับเรื่องเซ็นหนาไม่หนาแล้วเพราะไม่อยากตั้งกระทู้ให้มันรกเลยขออนุญาตมาถามในกระทู้นี้เลย
k_taro
AV Professor

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2017, 06:10:43 PM »

ผมถามมาเป้นประเด็นใหม่เลยครับไม่ได้ถามเกี่ยวกับเรื่องเซ็นหนาไม่หนาแล้วเพราะไม่อยากตั้งกระทู้ให้มันรกเลยขออนุญาตมาถามในกระทู้นี้เลย
มันไม่เกี่ยวกันเลยครับไม่รู้ว่าเค้าเอามารวมกันได้ยังไง การเซ็นหนาเนี่ยมันหน้าจะเกี่ยวกับความเข้มงวดของการบังคับใช้กฏหมายในช่วงที่ญี่ปุ่นเป็นเจ้าภาพโอลิมปิคเพราะdigital mosaicหรือที่เราเรียกว่าเซ็นบางมันก็ไม่ถูกกฏหมาย100เปอร์เซนต์
ส่วนเรื่องการล่อลวงเด็กสาวหรือขู่กรรโชกให้เล่นหนังavมันเป็นเรื่องผิดกฏหมายเลยครับถึงหนังavจะ
ถูกกฏหมายก็เถอะ
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2017, 06:14:41 PM »

มีเยอะนะครับ พวกที่ชวนมาเล่นหนัง แต่ไม่บอกว่าหนังอะไร
พอมากองจริงๆบอกให้ถอดเสื้อผ้า

บางค่ายก็โม้ว่าเงินดี พอเอาเข้าจริงๆหารนู่นแบ่งนี่ เหลือไม่ถึงเท่าที่โม้

หรือบางทีก็แบบว่า เล่นแค่ 1-2 เรื่องก็พอแล้วไม่ต้องเล่นอีก
จะปั้นเป็นแอนบาสเดอร์ค่าย รับแต่งานอีเว้น พอเอาเข้าจริงๆ ก็ไหลเป็น 10ๆ เรื่อง

ขัดขืนก็โดนบีบ

มันมีจริงๆครับ หลอกมาเล่น หลอกมากหลอกน้อยแค่นั้นเอง
วงการนี้มันสีเทา ไม่ได้ขาวขุ่นเหมือนน้ำกาม

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
fireman7
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2017, 08:55:33 PM »

ตอนแรกนึกว่าจะมีแต่ขาหื่น    มา anti มาตรการนี้

เอาจริงๆแล้ว   วงการนี้มันไม่ได้ดีอย่างที่เราๆคิด  หรือ ถูกทำให้คิดอยู่แล้วครับ

มันก็คล้ายๆ  วงการ  หมอนวด นั่นแหละ   แค่มีบางช่วงอาจจะเปลี่ยนชื่อ
หรือ ทำให้ภาพลักษณ์ดูดีขึ้นบ้าง    นานๆไป  ภาพลักษณ์ใหม่ช้ำ   มันก็เหมือนเดิม

ผมว่า วรรณสิงห์   มันโดนญี่ปุ่นหลอกแล้วครับ ที่ให้ไปดูเบื้องหลัง
ก็อย่างว่าแหละ รายการจากต่างประเทศไป   เขาจะปล่อยให้ภาพลักษณ์ประเทศเขาเสียหรอ

เบื้องหลังจริง  มันต้องโหดและมีการล่อลวงเยอะกว่านี้ครับ   ดูคนมาเดินขบวนแล้ว ไม่น่าจะน้อยๆ
แต่รายการ เถื่อน travel มันบอกอย่างกะ   ผู้หญิงที่เล่นนี่เป็นเจ้าหญิงเลย  ในกองถ่าย

สำหรับผมคงถึงจุดอิ่มตัวแล้วสำหรับ  หนัง AV  รู้สึกหน้าตามันเกรด B ไปหมดละ
สวยๆกว่านี้ในโลกความเป็นจริงยังหาได้   แม้ต้องแลกมาด้วยค่าใช้จ่าย   แต่พอมามอง AV
หลายคนต้องมาลุ้นว่า  คนนั้นคนนี้จะ debut  ลุ้นเป็นเดือน   ออกหรือไม่ออก แล้วไงอะ   
ในโลกความเป็นจริงดีระดับเดียวกัน  ไม่ต้องลุ้นครับ    พอมาดู AV กว่าจะเจอสวยจริงๆที  เบื่อไปเลย

ในโลกความเป็นจริงมันไม่มีหรอก   ผู้หญิงที่หน้าตาดีขนาดนั้น  แล้วมาแบให้ผู้ชายดูไปทั่วโลก
เขาจะแก้ผ้าให้ก็กับบางคนเท่านั้น   และทำกันอย่างเป็นความลับ  ไม่มา Grand opening ขนาดนี้
อยากจะไปดูอะไรๆ ของผู้หญิงสวยระดับนั้น   ก็ต้องใช้ความสามารถ และก็หาช่องทางให้ถูกครับ
ไม่ได้มาด้วยการ  นั่งรอคอย แล้วหวังว่าจะมีคนมาเปิดให้ดูฟรีๆ

หลายๆครั้งที่เราเห็นตัว ท็อปๆ หรือ  อะไรที่ดีเกินไปกว่ามาตรฐาน AV นั่นแหละ
มันมี % สูงที่จะได้มาด้วยการหลอกพวกนี้ครับ
น้องไนซ์ นิรมิตAVจุติ
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2017, 09:21:34 PM »

เหม่...อ่านแล้วเหมือนอยู่คนละวงการเลยครับ  Grin
Noyaku
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2017, 09:54:30 PM »

ตอนแรกนึกว่าจะมีแต่ขาหื่น    มา anti มาตรการนี้

เอาจริงๆแล้ว   วงการนี้มันไม่ได้ดีอย่างที่เราๆคิด  หรือ ถูกทำให้คิดอยู่แล้วครับ

มันก็คล้ายๆ  วงการ  หมอนวด นั่นแหละ   แค่มีบางช่วงอาจจะเปลี่ยนชื่อ
หรือ ทำให้ภาพลักษณ์ดูดีขึ้นบ้าง    นานๆไป  ภาพลักษณ์ใหม่ช้ำ   มันก็เหมือนเดิม

ผมว่า วรรณสิงห์   มันโดนญี่ปุ่นหลอกแล้วครับ ที่ให้ไปดูเบื้องหลัง
ก็อย่างว่าแหละ รายการจากต่างประเทศไป   เขาจะปล่อยให้ภาพลักษณ์ประเทศเขาเสียหรอ

เบื้องหลังจริง  มันต้องโหดและมีการล่อลวงเยอะกว่านี้ครับ   ดูคนมาเดินขบวนแล้ว ไม่น่าจะน้อยๆ
แต่รายการ เถื่อน travel มันบอกอย่างกะ   ผู้หญิงที่เล่นนี่เป็นเจ้าหญิงเลย  ในกองถ่าย

สำหรับผมคงถึงจุดอิ่มตัวแล้วสำหรับ  หนัง AV  รู้สึกหน้าตามันเกรด B ไปหมดละ
สวยๆกว่านี้ในโลกความเป็นจริงยังหาได้   แม้ต้องแลกมาด้วยค่าใช้จ่าย   แต่พอมามอง AV
หลายคนต้องมาลุ้นว่า  คนนั้นคนนี้จะ debut  ลุ้นเป็นเดือน   ออกหรือไม่ออก แล้วไงอะ   
ในโลกความเป็นจริงดีระดับเดียวกัน  ไม่ต้องลุ้นครับ    พอมาดู AV กว่าจะเจอสวยจริงๆที  เบื่อไปเลย

ในโลกความเป็นจริงมันไม่มีหรอก   ผู้หญิงที่หน้าตาดีขนาดนั้น  แล้วมาแบให้ผู้ชายดูไปทั่วโลก
เขาจะแก้ผ้าให้ก็กับบางคนเท่านั้น   และทำกันอย่างเป็นความลับ  ไม่มา Grand opening ขนาดนี้
อยากจะไปดูอะไรๆ ของผู้หญิงสวยระดับนั้น   ก็ต้องใช้ความสามารถ และก็หาช่องทางให้ถูกครับ
ไม่ได้มาด้วยการ  นั่งรอคอย แล้วหวังว่าจะมีคนมาเปิดให้ดูฟรีๆ

หลายๆครั้งที่เราเห็นตัว ท็อปๆ หรือ  อะไรที่ดีเกินไปกว่ามาตรฐาน AV นั่นแหละ
มันมี % สูงที่จะได้มาด้วยการหลอกพวกนี้ครับ

เท่าที่ดู  พวกที่โดนล่อลวงเหมือนจะเป็นช่วงหลายปีก่อนนะ  ดาราที่ออกมาเผย  ผมว่ามีไม่เยอะหรอก 
ถ้าท่านบอกว่า ดาราสวยๆ ไม่มีใครอยากมาเล่น ผมว่ามันก็ไม่น่าจะใช้  พวก เกลิล์กรุป ก็ยังลงมาเล่น หรือไม่พวกที่ถ่ายกราเวียรมาก่อน  พวกนี้ก็สวยมากๆ อยู่แล้ว แล้วก็พวกที่มาเล่นบางคน ก็อยากหารายได้ ผมว่าปัจจุบันการ หลอกมาเล่นเอวี น่าจะไม่มีใครยอมแล้วมั้ง  ยิ่งค่ายใหญ่ๆเค้าไม่กล้าหรอก
shawpingsss
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2017, 10:51:48 PM »

ผมว่าเซ็นหนา เซ็นบาง ไม่น่าจะเกียวกับผู้ตรวจการAVอะไรนั่นหรอก แล้วข้อสำคัญก็คือเค้าเน้นที่การถูกล่อลวงโดยเฉพาะเด็กสาวๆ ต้องไม่ลืมว่าอุตสาหกรรมหนังAVมันทำรายได้มหาศาล ยิ่งเซ็นหนามากเท่าไหร่ ก็มีโอกาสที่รายได้จะลดลงตามไปด้วย ก็ขนาดพวกเราคนไทยที่โหลดหนังAV(ของฟรี)มาดู ช่วงหลังๆแค่โหลดมาดูแล้วก็ลบทิ้ง นับประสาอะไรกับคนที่ต้องเสียเงินซื้อ ยิ่งต่างประเทศเรื่องเซ็กซ์เค้าเสรีกว่าเราตั้งเยอะ ก็ขนาดเรายังเบื่อเรื่องเซ็นหนากันเลย ต่างประเทศยิ่งไม่แล้วใหญ่เหรอ

หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์