พฤษภาคม 18, 2024, 11:05:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มารวบรวมดาราavที่หัวนมชมพูกันหน่อย  (อ่าน 20921 ครั้ง)
OHM2K
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2022, 02:34:13 PM »

Asumi Mirai ชมพูอยู่นะ ลองดูไม่รู้ว่าแสงหรือชมพูจริงๆ
ชมพูโดยธรรมชาติครับ  คนที่ผิวขาวมาก ๆ มีโอกาสสูงมากที่เซลล์สีช่วงหัวนมจะสีอ่อนตามไปด้วย
เคสเดียวกันนี้ที่ผมนึกได้ก็มี Matsunaga Sana ( ชื่อเก่าคือ Imanaga Sana ) Kawakita Haruna,Ishihara Nozomi,Asuka Rin,Lauren Hanakoi,Ishida Karen

ความจริงสีของหัวนมจะคล้ำขึ้นได้ถ้ามีปัจจัยการเปลี่ยนแปลงเช่นความต้องการทางเพศ อุณหภูมิ
อะไรแบบนี้   แต่รายชื่อนักแสดงด้านบนแทบจะเป็นสีเดิมตลอดครับ 
อันนี้คงเป็นอัตลักษณ์พิเศษของคนผิวขาว แบบขาวจัด ๆ เลยนะ

ผมมีรายชื่อแบบชมพู ๆ อยู่เยอะเหมือนกัน  เพราะนี่คือทางของผมเลย

play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2022, 05:46:17 PM »

ตอบคุณ kkunurat ปรับแสงช่วยก็มีส่วนครับ เทคนิคการถ่ายภาพสามารถทำได้ส่วนหนึ่ง
และอาจจะมีเมคอัพช่วยได้ หรือปัจจุบันสามารถมีการสักสีใส่หัวนมไปได้เลย

ส่วน ameri น่าจะเป็นเฉพาะเทคนิคถ่ายภาพช่วยส่วนหนึ่ง แต่ปกติเธอก็จะมีหัวนมสีอ่อนอยู่แล้ว
แต่อาจไม่ชมพูเวอร์ขนาดบ้างรูป 

ปล.เห็นคุณkkunuratบางทีชอบโพสรูป ameri เพลาๆลงบ้างก็ได้ครับ เก่าแล้วฮาๆ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
ก็จะพยายามจะลดๆลงนะครับสำหรับรูป Ameri
บางทีมันห้ามใจไม่อยู่ มีบ้างก็ขออภัยที่เป็นรูปเก่า

จะโฟกัสกับดาราปัจจุบันแทนนะครับ

Arina Hashimoto ก็ออกเป็นสีเนื้ออ่อนๆ
มองในแง่ดี ก็ยังไม่ถึงกับคล้ำครับ 555

จริงๆก็จะมีดาราที่ชมพูเยอะอยู่ครับตามที่หลายๆท่านว่ามา 
Arina Hashimoto ผมว่าเธอผิวขาวปนแทนนิดๆ ก็เลยออกน้ำตาลอ่อนๆ
semagute
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2022, 06:43:46 PM »

ถ้าตอนนี้ผมชอบ mio ishikawa ครับ ชมพูทั้งตัวเลย
lanotre
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2022, 09:50:33 PM »

Emi hoshii

Miho ashina

Misaki honda
shogunov
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2022, 03:17:53 AM »

ผมก็ชอบดู หัวนมปานนมชมพู สวยดีครับ แต่ที่เห็นแล้วได้อารมณ์มากๆ คือปานนมสีแดงอิฐ แต่หาดูยาก ไม่ค่อยเห็น
hikky
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2022, 10:49:58 AM »

สำหรับผมชอบ หัวนม ปานนม สีคล้ำหน่อยครับ
ดูแล้วได้อารมณ์กว่า

✯ 鈴木さとみ  -  Satomi Suzuki ✯ 
April22
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2022, 04:21:09 PM »

มีแต่เก่ามากๆแล้ว Yui Nishikawa นี่นมสวยชมพูสุดล่ะที่ดูชมพูยันข้างล่าง
erinariho
*

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2022, 04:31:18 PM »

remu suzumori
asedah2
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2022, 01:50:43 AM »

Akari Hoshino

Sana Imanaga

Emi Hoshii

Asumi Mirai

Ema Yumekawa

Hana_1
*

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2022, 06:29:20 AM »

ส่วนตัวผมยกให้น้อง Ririko Kinoshita เลยครับ
สวยสดงดงาม เรือนร่างอวบอัดไม่มากไป ไม่น้อยไป สวยด้วยธรรมชาติแท้ๆ
กัวนม ปานนม สีอมชมพูแบบธรรมชาติสรรสร้างเธอลงมาจุติบนโลกใบนี้
ถ้าเลือกได้ผมอยากได้เธอเป็นเมียแต่งเลยด้วยซ้ำครับ

หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์