พฤษภาคม 15, 2024, 09:16:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 4 5 [6] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: DMM สมัครยังไง ค่าสมัครเท่าไร ซื้อยังไง  (อ่าน 19044 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2015, 11:56:33 AM »

แล้วมันจะตามมาอีกหลายแผ่น อิๆ

ฮิๆ ยังกะรู้ใจ สอบถามเค้าไปอีก 2 แผ่นแล้วละ  Grin

โดนค่าส่งเท่าไหร่เหรอครับ

ค่าส่ง 2แผ่นแบบไม่มีกล่อง ไม่น่าเกิน 1000 เยน ตอนนี้ ก็ราว 200 บาท หน่อยๆ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
taengoo
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2015, 09:59:49 PM »

แล้วมันจะตามมาอีกหลายแผ่น อิๆ

ฮิๆ ยังกะรู้ใจ สอบถามเค้าไปอีก 2 แผ่นแล้วละ  Grin

โดนค่าส่งเท่าไหร่เหรอครับ

ค่าส่ง น้ำหนักไม่เกิน 40 กรัม (ประมาณ 2-3 แผ่น ไม่มีกล่อง มีแค่ปกและแผ่น) 900 เยน คำนวนเงินไทย คูณ 0.33 ครับ
ค่าโอนเงิน 200 เยน พ่อค้าหรือร้านรับฝาก จะโอนเงินสั่งของจากเว็บให้
oversize
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2015, 12:52:09 PM »

สอบถามนิดนึงครับผมก็สั่งอยู่เหมือนกัน แต่ผมสั่งทีละแผ่น อยากทราบว่าถ้าสั่งหลายๆแผ่นจะคุ้มกว่าไหม สัก2-3 แผ่นต่อครั้ง รบกวนตอบหน่อยนะครับ
taengoo

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2015, 08:34:17 PM »

สอบถามนิดนึงครับผมก็สั่งอยู่เหมือนกัน แต่ผมสั่งทีละแผ่น อยากทราบว่าถ้าสั่งหลายๆแผ่นจะคุ้มกว่าไหม สัก2-3 แผ่นต่อครั้ง รบกวนตอบหน่อยนะครับ

ช่วงหลังๆ ผมสั่ง ประมาณ 2-3 แผ่น (ไม่เอากล่อง ลดน้ำหนักการส่ง และล่อตากรมศุล) 4 ครั้ง ผ่านทุกครั้งครับ ( เดือนละ 1 ครั้ง)
ถามว่าคุ้มไหม..คุ้มครับ ปกติค่าส่งกลับไทย ต่อครั้ง 900 เยน (นน.ไม่เกิน 0.40กรัม)

ปล.ถ้ากลัวเสี่ยงโดนยึดฝากท่าน pan ก็ได้ครับ ได้มาครบ + ของแถม (ถ้ามี)

Captain Mark
ปลิงน้อย
*

รักกัปตันคนเดียวนะ つばさちゃん愛してる

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 14, 2015, 06:24:43 PM »

ขอบคุณกระทู้นี้จริงๆ คือผมก็จะลองสั่งครั้งแรกเหมือนกันครับ หาช่องทางเก็บแผ่นแท้มานานจะได้สะสม ขวัญใจของเราซะที  Smiley
Redzerozz
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #55 เมื่อ: กันยายน 29, 2015, 02:06:17 PM »

ขอถามหน่อยครับ อันนี้มันเป็นราคา ของ  BD กลัวว่าสั่งมาแล้วมันจะไม่ใช่อ่ะ มันจะล็อกโชนหรือเปล่าอ่ะ ขอบคุณครับ

http://www.amazon.co.jp/gp/offer-listing/B00E3SEEXY/ref=dp_olp_new?ie=UTF8&condition=new 
หน้า: 1 ... 4 5 [6] พิมพ์