พฤษภาคม 15, 2024, 07:30:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มารู้จัก Airi Suzumura กันเถอะ  (อ่าน 19125 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: ตุลาคม 31, 2021, 10:05:10 AM »

เกริ่นนำตามธรรมเนียม

-บทความนี้ผมเห็นมานานแล้ว นานมากๆด้วยส่วนตัวอ่านอะพอเข้าใจ แต่บางอันก็ งงแต่ เพราะผมอ่านแล้วชอบ และก็รู้สึกว่า นางคงไม่ได้กลับมาเล่นแล้วละ เพราะถ้าได้อ่านบทความนี้ก็จะรู้ว่านางเป็นคนนิสัยยังไงจนเรียกได้ว่า "เกือบเข้าไปสิงตัวนางเลยละ"

แปลผิดแน่นอนมีแน่ แปลข้าม เพื่อความไม่งง ของคนอ่าน ว่าไอนี่แปลอะไรของมัน แล้วเพื่อความไม่งงของตัวผมเองด้วย555 สังเกตุได้จาก แปลของ เรมุ นั้นละ บางอันอ่านแล้วก็งงเอง ขอให้สนุกกับมันครับ บทความนี้น่าจะยาวที่สุดเท่าที่เคยแปลเลยมั้ง

เพิ่มเติม หลังจากไปปรึกษา ผู้รู้ด้านภาษา(เค้าก็ไปถามกับคนญี่ปุ่นมาให้อีกทอดนึง) จูนที่ผมแปล จริงๆมันน่าจะอ่านว่า "จุง"

แล้วก็แปลมาได้ความว่า " ความรู้สึกแปลกๆตอนตกหลุมรัก ที่มีทั้งสูขและทุกข์ ปนเปกัน" อยู่ในนั้น

ฉันอยากรู้ทุกอย่างเกี่ยวกับชีวิตส่วนตัวของ Airi Suzumura

Airi Suzumura เอซที่สมบูรณ์แบบที่สดของ Prestige ตอนแรกไอริยังประหม่ามาก แต่ดูเหมือนเธอจะค่อยๆ ผ่อนคลายลง ชั่วโมงที่สร้างรอยยิ้มและเราจะเข้าใกล้ชีวิตส่วนตัวของเธอ ผมจะแปลให้ดีที่สุดเลย

――เกี่ยวกับการสัมภาษณ์ครั้งนี้ เราเอาลงในเว็บไซต์ชื่อ MGS News ในวิดีโอของ MGS นี่เธอรู้รึเปล่า

ซูซูมูระ …… ค่ะ …อาจจะ

――คุณไม่มีทางรู้หรอก (หัวเราะ)  เรากำลังทบทวนงานใหม่ๆ และกำลังคิดว่าจะสัมภาษณ์นักแสดงเพื่อพูดคุยเกี่ยวกับเรื่องต่างๆ ตอนนั้นชื่อของ Airi ก็แล่นขึ้นมาในส่วนสัมภาษณ์ที่นั่น ซึ่งหมายความว่าแฟน ๆ จะมีความสุขที่ได้อ่านบทสัมภาษณ์นี้แน่นอน

ซูซูมูระ ……. (ฉันอายจัง)

――เอ่อคือ ยังไม่ทันสัมภาษณ์ อายซะก่อนเลยหรอ

ซูซูมูระ    ฉันขอโทษ ...

――ไม่เป็นไร ไม่เป็นไร อย่าไปซีเรียส แล้วคราวนี้จะเป็นธีมแบบว่า เป็นบทสัมภาษณ์เกี่ยวกับชีวิตส่วนตัวของ Airi Suzumura โดยพื้นฐานแล้ว เราควรจะจะพูดถึงว่างานนี้เป็นอย่างไร แต่คราวนี้เรามาฟังเรื่องส่วนตัวซุกซนเล็กน้อยเกี่ยวกับผู้หญิงที่
ชื่อไอริ ซูซูมูระกัน

Suzumura : ฉันรู้สึกกังวลนิดหน่อยถ้าจะต้องพูดมันออกมา

―― บ๊ะแล๊ว ไม่เป็นไรๆ มาคุยกันที่ละข้อละกัน

--ก่อนอื่นเลย. คุณรู้สึกตื่นตัวเรื่องเซ็กส์เมื่อไหร่?

Suzumura Awakening ... ขอยกตัวอย่างเช่นหน่อยได้ไหมค่ะ คือนู๋ไม่เข้าใจคำถาม

――บ๊ะ!!!!เช่น ... ผมหมายถึงตอนที่ผมอยู่ชั้นอนุบาลผมมีผู้หญิงที่ชอบและหลังจากเล่นกับเธอคนนั้นเมื่อคิดถึงเธอคนนั้นผมก็รู้สึกเจ็บแปล๊ยบขึ้นมา "ผมก็สงสัย นี่มันอะไรกัน" "แต่เมื่อถูแล้วกลับรู้สึกดี" ผมก็เลยคิดว่านี่เป็นการตื่นทางเพศใช่ไหมนะ"

ซูซูมูระ ....ค่ะ....ตกลงแล้วมันคืออะไรคะ

――ตัวอย่างเช่น ... เหมือนมีเซ็กส์ตามปกติ

ซูซูมูระ ค่ะ

――เมื่อคุณสัมผัสที่นั้น คุณรู้สึกดีหรือรู้สึกประหลาดๆขึ้นมาใช่ไหม?

Suzumura : สัมผัสด้วยตัวเองก็ยังรู้สึกไม่ค่อยดีเท่าไร

――อ่างานหยาบเลยทีนี้ จะทำไงให้เธอนึกออกดีละเนี่ย

กองบรรณาธิการ เวลาคุณขี่จักรยานคุณเคยอยากถูจิ๋มกับอานที่นั่งไหม

ซูซูมุระ (ส่ายหัว) ฉันขอโทษ

-ไม่ไม่(เครียดกว่าใครก็คนสัมภาษณ์เนี่ยละ). ผมแค่สงสัยว่าการปลุกอารมณ์ทางเพศของคุณอาจมาช้าหรอมาโดยคุณไม่รู้ตัวก็ได้

ซูซูมูระ อาจจะรู้ช้าไปหน่อย แต่ยังไงก็ ... ฉันชอบเปียกเวลาจับมือกับคนที่ชอบ

- คุณเปียกตอนไหนนะ?

Suzumura ตอนที่ฉันยังเป็นนักเรียนมัธยมต้น ฉันพยายามจับมือกับคนโปรดของฉัน และฉันรู้สึกว่ามันเปียกและฉันอายมาก
ใช่ ฉันคิดว่านั่นเป็นจุดเริ่มต้น (ของเซ็กส์)

-ใช่ๆ นั้นละที่ผมอยากให้พูดบางอย่างเกี่ยวกับมัน มาเจาะให้ลึกขึ้นกัน เมื่อคุณมีโอกาสได้จับมือกับหนุ่มคนโปรดของคุณตอนคุณอยู่มัธยมต้นใช่ไหม?

ซูซูมูระ ใช่ เมื่อเราเดินกลับบ้านด้วยกัน ฉันมีความรู้สึกแบบนั้นขึ้นมา

--แล้ว?

Suzumura: ฉันเปียก ฉันอายจัง

――เดี๋ยวก่อนๆ (หัวเราะ) คุณเคยรู้สึก "เปียก" ก่อนหน้านั้นไหม?

ซูซูมูระ ไม่เคย อย่างไรก็ตาม ตอนนั้นฉันก็เปียกเป็นครั้งแรก

――อ่า เป็นครั้งแรกในตอนนั้น แล้วตอนนั้นคิดว่ายังไง

Suzumura: "โอ้ นี่แหละที่ฉันเคยได้ยินมา"

――อ่า คุณมี (ความรู้) ในเรื่องที่เคยได้ยินมา?

ซูซูมูระ ค่ะ ฉันเคยได้ยิน ก่อนหน้านั้น รู้สึกไม่ค่อยดีที่จะสัมผัสด้วยตัวเอง และฉันสงสัยว่าตัวเองเป็นคนที่น่าผิดหวังหรือเปล่านะ

--(รอยยิ้ม)

ซูซูมูระ แม้แต่ในบางครั้งฉันจับมือเค้าแต่ตัวฉันกลับเปียก

――เป็นอย่างนั้นเอง เมื่อหน้าอกของคุณส่งเสียงเอี๊ยดอ๊าด มันจะเป็น " คุณเคยคิดว่าคิดว่านี่เป็น (ความรู้สึกและร่างกาย) สำหรับผู้หญิงและผู้ชายบางครั้งมันตื่นตัวเมื่อจับมือกัน

ซูซูมูระ เคยมีแบบนี้ไหม?

――มีสิ ดังนั้นเขาอาจจะมีการแข็งตัวของอวัยวะเพศด้วยเหมือนกัน

ประสบการณ์ครั้งแรกของคุณอยู่ในสถานการณ์แบบไหน?

――สิ่งต่อไปที่เราอยากได้ยินคือเรื่องราวประสบการณ์ครั้งแรกของคุณ ไม่ใช่ประสบการณ์ครั้งแรกที่จับมือกันนะ

ซูซูมุระ : ก็...แต่ว่า...

――แล้วประสบการณ์ครั้งแรกของคุณกับใครบางคนที่จับมือคุณเมื่อคุณอยู่มัธยมต้นละ?

ซูซูมูระ แน่นอนมันเกิดขึ้นเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นนักเรียนมัธยมปลาย

――มันฟินไหม

ซูซูมูระ ฉันขอโทษ(อายแหละ)

――อย่าเช่นผมได้จับมือตอนอายุ 3 ขวบ และนี่มีประสบการณ์ครั้งแรกในโรงเรียนมัธยมของผม แล้วของคุณละประมาณปี?

ซูซูมูระ .....ค่ะ

――เป็นเวลาประมาณ 1 ปี ที่จะยกระดับความรู้สึกซึ่งกันและกันแบบนี้รึเปล่า

ซูซูมุระ (หัวเราะ)

――คุณจำอะไรได้บ้างไหม?

Suzumura: ฉันไปบ้านเขา ... ฉันรู้สึกเหมือนพ่อแม่เขาไม่อยู่บ้าน ...

――คุณคิดว่าคุณไม่ควรไปอยู่ใน สถานการณ์นั้น แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าเขาจะเริ่มทันทีที่คุณเข้าบ้าน ก่อนหน้านั้นพวกคุณเล่นเกมหรือดูทีวีก่อนใช่ไหม?

Suzumura : เราอ่านและพูดถึงมังงะ ... แล้วก็ ... ค่อยๆ เข้าใกล้ ...

――เขาเข้าใกล้มากขึ้นเรื่อยๆ เมื่อเข้าใกล้กัน ... คูรไม่รู้สึกแย่ใช่ไหม

――ยิ่งเข้าใกล้ก็ยิ่งเปียกมากขึ้น

ซูซูมูระ ค่ะ ฉันตื่นเต้นมาก.

――ตึงเครียดถึงขีดสุด

――ฉันสงสัยว่าคุณจะพูดว่า "จุน"(ジュン) ได้ไหม แต่มันก็ไม่ได้ผล ฉันขอโทษ (หัวเราะ)

Suzumura ฉันขอโทษ (หัวเราะ)

――งั้นเรากลับมาที่เดิมอีกครั้ง ยิ่งเข้าใกล้มากขึ้นเท่าไหร่ หน้าอกของคุณก็ยิ่งสั่นและประหม่ามากขึ้นใช่ไหม?

ซูซูมูระ "จุน ... " (หัวเราะ)

――ขอบคุณครับ (หัวเราะ) งั้น ... นี่เป็นครั้งแรกของคุณหรือไม่?

ซูซูมูระ อา ฉันเคยทำแบบ...

-กับเขา. อมรึเปล่า?

ซูซูมูระ แน่นอน ฉันทำ

--เข้าใจแล้ว. แล้วเมื่อถึงเวลาต้องสอดใส่ ถุงยางอนามัย ได้ใช้มันไหม?

ซูซูมูระ (พยักหน้า)

――ท่าแรกของคุณคืออะไร?

ซูซูมูระ ท่าธรรมดาๆ

--อ่า ที่เรียกว่า "ตำแหน่งมิชชันนารี" ใช่มั้ย?

Suzumura: ก่อนหน้านั้น เค้ามาแตะต้องมัน แล้วฉันก็ ...

――เค้าเรียกว่า handjob และ fingering น่ะ ปกติเค้าก็ทำกัน (หัวเราะ)

ซูซูมูระ ก็เลยแปลกใจ...มันเจ็บนิดหน่อย

――ก็แสดงว่าไปเรื่อยๆ? แต่เมื่อเค้าเริ่มซอยยิกๆ ความเจ็บปวดจะค่อยๆเพิ่มขึ้นรึเปล่า

Suzumura ไม่เจ็บแล้ว ... ชอบเลยละ ...

-- อ้าวนั้นไงละ. แสดงว่าเค้าโหมโรงได้ดี

ซูซูมุระ (พยักหน้า)

ผู้ชายแบบไหนที่ไอริชอบ?

―― ว่าแต่ คุณชอบผู้ชายแบบไหนกันนะ?

Suzumura ถ้าฉันรู้สึกชอบ ... อะไรก็ได้ ...

―― (หัวเราะ) แล้วคนที่ออกเดทครั้งแรกเป็นคนแบบไหนกันนะ?

Suzumura ... ธรรมดา...ใจดี ... ฉันเป็นคนขี้อาย เขาชอบพูดเกี่ยวกับสิ่งต่าง ๆ

――ประเภทที่เป็นผู้นำสินะ  เขาเป็นผู้ชายที่เจอในกิจกรรมของสโมสร

ซูซูมุระ หน้าตาก็ธรรมดา ... บ้านๆเลยละ

--แค่นั้นเอง ฉันไม่คิดว่าจะเป็นอะไรที่ฟังแล้วบ้าดี ... ผมคาดไม่ถึงเลยนะเนี่ย

――ยังไงก็ตาม ถ้าผู้ชาย2คนที่นี่นอกจากฉัน ใส่ชุดสูท แจ็กเก็ต  คุณชอบคนแต่งตัวแบบไหน?

ซูซูมูระ อา ฉันไม่ชอบเลยซักคน

-- ห๊ะ! ??

Suzumura: ก็มันไม่ใช่เรื่องใหญ่สำหรับฉัน ...

--ไม่ไม่ไม่ไม่. ยกตัวอย่างเช่น คนที่ดูเหมือนอายุ 60 ปีอะไรแบบนั้น

ซูซูมูระ ถ้าฉันรู้สึกชอบมันก็คือจบ

――ถ้าคุณรู้สึกชอบ … แปลกดีแฮะ?

ซูซูมูระ นั่นสินะ

กองบรรณาธิการ แล้วถ้าเป็นพวกคนสกปรกละล่ะ? ดูไม่สะอาดไม่เรียบร้อยแต่รู้สึกดี?

--ใช่เลย.

ซูซูมูระ ถ้าแบบนั้น ... ฉันต้องการให้เค้าเปลี่ยน ... ก็จะคิดว่า "ทำดีที่สุดแล้วเพื่อให้เค้าเป็นคนสะอาด"

――อ่า ผมคิดว่าคุณสามารถเปลี่ยนความรู้สึกให้เค้าดูสะอาดได้

ซูซูมูระ ใช่เลย

- โอเคเข้าใจละ แต่เห็นได้ชัดว่ามันจะดีกว่าที่จะสะอาด

Suzumura: "ความสะอาด" นั้นเป็นภาพลักษณ์ที่ดูเจ้าอารมณ์ไปบ้างรึเปล่านะ?

――หืม.... ในทางกลับกัน การไม่มีกลิ่นเหงื่อ นั่นเป็นเหตุผลที่คนที่ได้กลิ่นเหงื่อจะรู้สึกไม่สะอาดไม่ใช่หรอ

Suzumura แต่ฉันสงสัยว่าเขาเป็นมนุษย์ธรรมดาคนนึงที่ย่อมมีเหงื่อออกนะ ...

- ถูกต้อง (หัวเราะ)

ซูซูมูระ มีอะไรอีกบ้างนะ?

กองบรรณาธิการ ตัดผม โกนเครา ดูเรียบร้อย ตัดเล็บ

ซูซูมูระ อา เล็บ. เล็บก็สำคัญ มันสำคัญ ฉันขอโทษ

――เป็นเรื่องสำคัญ ฉันสงสัยว่า (ภาพพจน์) ค่อยๆสำคัญมากขึ้นรึเปล่า อย่างที่คาดไว้ถ้ามันเป็นเสื้อยืดโทรมเหมือนคนเหงื่อออก มันไม่ใช่อย่างนั้นใช่ไหม

ซูซูมูระ ค่ะ ... ฉันหวังว่าเค้าจะเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อนนะ

――ถ้าคุณเป็นคนที่รู้สึกแบบนั้น ฉันคิดว่าคงจะดีถ้าคุณสามารถเปลี่ยนเสื้อผ้าและทำมันได้อย่างเหมาะสม

ซูซูมูระ ใช่ค่ะ

――แล้วคำแสลงของจู๋ละคุณชอบแบบไหน? ใหญ่ หนา ยาว และบาง

Suzumura: อืม ฉันสงสัยว่าฉันจะเข้าใจมันไหมตอนที่ฉันทำงาน แต่ฉันสงสัยว่าแต่ละคนมีข้อดีของตัวเอง ... ยากจังเลย….

--อาาา. ไม่ๆๆมันน่าทึ่ง ยังไงก็ตามถ้าคุณมักจะยอมรับทุกอย่าง

ซูซูมูระ นั่น...

กองบรรณาธิการ คุณชอบความแข็งหรือไม่? หรือชอบแบบนุ่มๆ

ซูซูมูระ อา ... นั้นแหละ ฉันสงสัยว่าชอบหรือเปล่า.....

-- ห๊ะ. อย่างไรก็ตาม คุณเป็นคนที่มองหาจุดมีเสน่ห์ของคนอื่นสินะ

ซูซูมูระ ฉันเป็นคนอย่างงั้นเหรอ?

-คุณเป็นคนที่น่ารักมากเลยละ

"ความรู้สึก" ของไอริจังคืออะไร?

****ตรงนี้บทสัมภาษณ์มันไปโยงถึงสัมภาษณ์ครั้งก่อนซึ่งผมไม่ได้แปลเลยเว้นไว้แต่เท่าที่คิดน่าจะเป็นเรื่องงานอดิเรกของนาง***

Suzumura: ฉันชอบที่จะพูดถึงมัน และฉันชอบออกไปกิน ฉันคงจะมีความสุขถ้ามีของกินด้วย

――จะดีกว่าถ้าคุณชอบมัน

ซูซูมูระ ใช่มันเป็นแบบนั้น

――ไม่จำเป็นต้องถูกต้อง 100%

กองบรรณาธิการ ว่าแต่ ช่วงนี้คุณชอบทานข้าวอะไรมากที่สุด? อิตาลีหรือฝรั่งเศส

ซูซูมูระ โอ้ ราเม็ง ค่ะ

――เมื่อก่อนคุณพูดถึงราเม็งค่อนข้างน้อยใช่ไหม? แม้แต่ใน Twitter ก็นิดหน่อย

Suzumura ramen, yakiniku ... อาหารจีน

――เป็นอาหารของผู้ชายล้วนๆ (หัวเราะ) ผู้ชายทุกคนชอบมันรู้ไหม

ซูซูมูระ งั้นเหรอ? (หัวเราะ) อืม แม้แต่เนื้อย่าง ถ้าชนิดของเนื้อสัตว์ที่ฉันกินแตกต่างออกไป ก็คงเป็นเพียงเล็กน้อย

―― "ทำไมคุณถึงกินแต่เนื้อไม่ติดมัน?"

ซูซูมูระ ฉันชอบเนื้อไม่ติดมัน แต่ฉันไม่สามารถกินเนื้อตืดมันเยอะๆได้ เมื่อฉันรู้สึกกระอักกระอ่วนกับการที่จะ "ไม่กิน" มันรู้สึกไม่ดี ...

――แต่คุณชอบพูดว่า "วันนี้ฉันโอเค" ...

Suzumura : มีบางครั้งที่ฉันอยากกินของที่อยากกินและรู้สึกอิ่มท้อง ฉันจึงหมายถึง เวลาที่เสิร์ฟมา (โดยไม่ได้รับอนุญาต) ... ฉันจะรู้สึกอิ่มเร็ว ฉันเลยปฏิเสธบ่อย ๆ ….

--แค่นั้นเองเนี่ยนะ ในที่สุดฉันก็ได้เข้าใจว่า Airi-chan เป็นคนแบบไหน ฉันไม่คิดว่าคุณจะเป็นคนแบบนี้ มันน่าสนใจจริงๆ มันวิเศษมาก

ซูซูมูระ ฉัน ขอโทษ

-ไม่ไม่(ขอโทษอีกแล้ว). ดังนั้นการเข้ากันได้จึงเป็นสิ่งสำคัญ  ฉันสงสัยว่าที่เหลือคืออะไร "คนที่เกลียดการพูดเยอะ" บางที เรื่องความรู้สึก. คนแบบนั้นเป็นคนแบบไหนกันนะ? คุณวิเคราะห์เองใช่ไหม

ซูซูมูระ ค่ะ ฉันเคยสงสัยว่ามีคนที่ฉันเคยรู้จักในอดีตที่ฉันไม่ชอบหรือคนที่คิดว่ามันสนุก แต่ ... ไม่เลย ยังไงก็ตาม ทุกคนใจดี ดังนั้นฉันคิดว่านี่เป็นเพียงเพราะเป็นฉันรึเปล่า

――ไม่ ไม่ ไม่ ไม่ (หัวเราะ) คุณคงไม่คิดว่าจะเป็นอย่างนั้นใช่ไหม

ซูซูมูระ ฉันคิดว่ามันยาก ความรู้สึกมันไปคนละทาง.

――ยังไงก็ตาม คุณออกเดทมากี่คนแล้ว?

Suzumura อืม ... ฉันคิดว่าน่าจะมี 5 หรือ 6 คน

--หืมมม. ดูเหมือนว่าจะได้รับความนิยมเลยนะนั้น

ซูซูมูระ งั้นเหรอ? คุณไม่รังเกลียดมันหรอ?

――ไม่ ไม่ ไม่ (หัวเราะ)

Airi และสาเก

――คุณพูดถึงอาหาร ยากินิคุ และราเม็ง การดื่มแอลกอฮอล์ละเป็นไงบ้าง?

ซูซูมูระ โอ้ ฉันดื่มมัน

――คุณดื่มมันใช่ไหม?

ซูซูมุระ อ่า ไม่นะ...เป็นเรื่องปกติ

――คุณดื่มเครื่องดื่มชนิดใด?

ซูซูมูระ เหล้าป๊อก(เหล้าที่ดื่มพร้อมบีบมะนาว)

――เป็นเรื่องปกติ (หัวเราะ)

Suzumura: ใน ฤดูร้อน ฉันดื่มเบียร์มาก แต่ฉันชอบความหวาน

――น่ารักจัง~

ซูซูมูระ ฉันขอโทษ

――จะเกิดอะไรขึ้นเมื่อคุณเมา?

ซูซูมูระ ... ฉันหัวเราะ ฉันจะหัวเราะมากๆเลย

――หัวเราะงั้นหรอ (หัวเราะ) มันทำให้ฉันรู้สึกถึงความร่าเริง

ซูซูมูระ อ่า ใช่ อาจจะ หัวเราะอะไรอีก.

――คุณรู้สึกร่าเริงและซุกซนไปด้วยไหม?

ซูซูมุระ ………… บางอย่าง… ฉันคิดว่าฉันอยากทำมากกว่านี้….
อยากทำอะไรสักอย่าง แต่สุดท้ายก็กลับบ้าน อยู่บ้านคนเดียว ก็เลยรู้สึกว่า "เหงา"

――ตอนนั้นคุณไม่ช่วยตัวเองที่บ้านเหรอ?

Suzumura: รู้สึกไม่ดีที่จะสัมผัสตัวเอง

ปกติเวลาคุณดื่มคุณดื่มที่ไหนที่บ้านหรือข้างนอก

ซูซูมูระ ค่ะ ฉันดื่มที่บ้าน แต่ถ้าฉันออกไปกิน ฉันจะดื่มนิดหน่อย

กองบรรณาธิการ  การดื่มคนเดียวมันสนุกหรอ?

ซูซูมูระ ... ฉันกลัวคนรับไม่ได้มากกว่า...

――เหมือนคุณจะกลัวว่าจะไม่สามารถจัดการมันได้ (หัวเราะ)

- คุณเคยถูกชวนชนแก้วไหม?

ซูซูมุระ : ฉันเคยมาแล้ว ...

-- มันเป็นไง?

ซูซูมุระ ชนคนนี่ ชนคนนั้น... (หันหลังกลับ) อีกคนก็คิดว่า "เฮ้  ฉันขอโทษ" และฉันก็เมาเรียบร้อย

――ซะงั้นเลย (หัวเราะ)

ซูซูมูระ ฉันประหม่านิดหน่อย

――ผมคิดว่ามันจะเป็นอย่างไงนะ คุณไม่เคยมองย้อนกลับไปในอดีตและมีความสัมพันธ์แบบหนึ่งคืนหรือมีเพศสัมพันธ์กับคนที่คุณบังเอิญพบในวันนั้นหรือไม่?

Suzumura: ฉันไม่รู้จักใครที่บังเอิญเจอฉัน ไม่เคย.

-ดูจริงจังนะเนี่ย

ซูซูมูระ ฉันขอโทษ

――คุณขอโทษ (หัวเราะ) นั่นเป็นสิ่งที่ดีของคุณจริงๆ

ซูซูมูระ ฉันสงสัยว่าฉันคงไม่เป็นที่น่าสนใจหรอก...

――ไม่ คุณพูดจริงหรอเนี่ย มันน่าทึ่งมากเลยนะ.

――ยกตัวอย่างเช่น คุณได้พบกับผู้ชายคนหนึ่งที่เค้าคิดว่าไอริเป็นคนดี พวกคุณเพิ่งรู้จักกัน คุณจะทำอย่างไรในกรณีเช่นนี้?

คุณไม่ใช่ประเภทที่จะลุยก่อนแน่นอน

――คุณจะทำไงให้เค้าหันกลับมาสนใจในช่วงเวลานี้ได้อย่างไร? คุณจะเชื้อเชิญยังไงครับ? คุณจะทำไงต่อไป.

ซูซูมูระ ……………………………….

――อ่า อาจจะไม่สินะ (หัวเราะ)

ซูซูมูระ ... ไม่นะ ฉันจะพยายามดื่มแอลกอฮอล์ให้มาก พูดให้ดีที่สุด และพยายามทำให้ดูน่าสนใจมากกว่าปกติ ประมาณนั้น...

――ฉันคิดว่ามันเป็นเรื่องปกติ แต่สำหรับไอริจัง คุณคงคิดว่า.... มาทำให้ดีที่สุดดีกว่าปกติและไปคุยกับคนอื่น

――แต่ฉันมักจะได้ยินว่าผู้หญิงคนอื่นทำท่าแบบนี้

Suzumura การเคลื่อนไหวจะถูกนำมาใช้อย่างแน่นอน...

--ใช่. การเคลื่อนไหวหรือเทคนิค เป็นความคิดที่ดีที่จะอ่อยเรื่อง รภไฟเที่ยวสุดท้ายโดยตั้งใจเช่นการพูดว่า “เอ่อ ฉันกลับบ้านไม่ได้เพราะรถไฟหมดไปแล้ว” แล้ว "เอ่อ ช่วยไม่ได้ ฉันไม่มีรถไฟ ทำไมไม่อยู่ต่อล่ะ" คุณสามารถจินตนาการถึงคำพวกนี้ได้ไหม

ซูซูมูระ อา~.

――คงจะไม่สินะ?

ซูซูมุระ …… บางทีฉันอาจไม่มีทักษะในการอ่อยผู้

――เข้าใจแล้ว (หัวเราะ) งั้น เมื่อเค้านั่งข้างคุณคุณจะนั่งจับเข่าแล้วก้มหน้างุดๆอย่างงั้นหรอ

Suzumura: ใช่แล้วน่าอายนิดหน่อย ...

――ผมคิดว่าคุณจะกล้าพูดซะอีกแฮะ (หัวเราะ)

ซูซูมูระ แต่ฉันก็พยายามนั่งข้างเขาแล้วนะ

――เค้าไม่เคยนั่งใกล้คุณเลยคุณจะตื่นเต้นไหม?

ซูซูมูระ ค่ะและมันจะยากที่จะเค้าเห็นหน้าฉัน

―― ก็สมควรอยู่(หัวเราะ) คุณประหม่าและตื่นเต้น

ซูซูมูระ ใช่ ถูกตัอง.

――แล้วอะไรที่ทำให้คุณตื่นเต้น?

Suzumura: ฉันเปียกนิดหน่อย ... "จุน" (หัวเราะ)

――ขอบคุณมากนะครับช่วยได้เยอะเลย (หัวเราะ)

Suzumura: ก็น่าอายนิดหน่อย ... ฉันประหม่าและเหงื่อออก

--------

จำนวนตัวอักษรเกินลิมิตต้องยกไปข้างล่างแทน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 01, 2021, 09:18:23 AM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
lekkiki
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2021, 10:28:14 AM »

ขอบคุณครับ รออ่านต่อครับ
kingz9

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2021, 12:58:56 PM »

--เข้าใจแล้ว. พูดอีกอย่างคือมันดูบ้ามาก

ซูซูมูระ นั่นสินะ

--คุณกำลังพยายามพูดมากกว่าปกติแต่ด้วยความตึงเครียดแปลก ๆ คุณพยายามทำมันอย่างจริงจังมากกว่าปกติ และคุณเหงื่อออกมากกว่าปกติด้วย

ซูซูมุระ แน่นอน (หัวเราะ)

――อาเข้าใจได้ง่ายอย่างน่าประหลาดใจ

กองบรรณาธิการ คุณไม่พูดว่า "ฉันง่วงนิดหน่อย"บ้างหรอ?

ซูซูมูระ ……ปกติเค้ามักง่วงนอนกันตอนนั้นหรอค่ะ?

กองบรรณาธิการ ม่ายช่ายยยยย ถถถถถ (หัวเราะ) ผมพูดในในแง่ที่ว่าอยากมีเซ็กส์นิดหน่อย

――ก็ประมาณ ฉันอยากอยู่กับคุณจัง อะไรแบบนี้อ่ะ

ซูซูมูระ อา ... ถ้าบอกว่าง่วง ก็คือการชวนไปเข้าจังหวะงั้นหรอ

กองบรรณาธิการ เพราะมันเหมือนกับ "ไปโรงแรมกันเถอะ" การเชิญจากผู้ชายจะทำง่ายกว่า

Suzumura (พูดถึงการง่วงนอน) ฉันสงสัยว่าฉันง่วงนอนฉันจะคิดว่า "กลับบ้านดีกว่า"

――ไม่ ไม่ ไม่ ไม่ มีคนแบบนั้นอยู่ด้วยหรอเนี่ย (หัวเราะ)

ซูซูมูระ อา ใช่ บางอย่าง ... อา ฉันง่วงแล้ว ใช่คราวหน้า ฉันจะลองใช้มัน

――งั้นถ้าเป็นแบบนี้ละ ...  เราไปสวนสนุกด้วยกันแล้วกลับมาที่โตเกียว จอดรถในที่จอดรถ กินข้าว แล้วคุณพูดว่า "โอ้ ฉันเหงื่อออกเพราะอยู่ข้างนอก ตอนนี้ ฉันต้องการที่เพิ่มความสดชื่น "หรือ “เอ่อ...ผมอยากอาบน้ำ” แล้วเขาก็ถามว่า "แล้วจะอาบน้ำไหม"

ซูซูมูระ …มันยากจัง

――นี่ผมไม่คิดว่าคุณจะเป็นแบบนี้มากกว่า (หัวเราะ)

――แล้วมังงะล่ะ? มังงะ shojo ของ Imadoki มีเรื่องดังกล่าวค่อนข้างน้อย

ซูซูมูระ ... มันเป็นเรื่องราว ฉันคิดว่ามันน่าจะมีประโยชน์ ฉันสงสัยว่า "ฉันไม่คิดว่านี่เป็นสิ่งที่ดีในความเป็นจริง"

――พูดแบบแร็ปเปอร์ว่า "มันไม่จริง" ฉันอยู่ในชีวิตจริง

ซูซูมุระ (หัวเราะ) ใช่

――อาาา~. ฉันสงสัยว่าใครจะเป็นเด็กเหมือนไอริจังบ้างนะ มาทำเป็นธีมต่อไปกันเถอะ สำหรับตอนนี้ สรุปเรื่องก่อนๆ ก่อนดีกว่านะ

เมื่อไอริคิดว่าเธอมีความต้องการทางเพศที่รุนแรง

――เมื่อผมได้ฟังเรื่องราวต่างๆ มามากแล้ว ผมคิดว่า ไอริจังเป็นคนดี แต่เมื่อมีความสัมพันธ์ใกล้ชิดกันมากขึ้น ก็มีเรื่องราวที่ทำให้คุณเปียกได้เพียงแค่จับมือกัน ผมสงสัยว่าความต้องการทางเพศนั้นรุนแรงอย่างไม่คาดคิดเลยไหม

Suzumura ใช่ความต้องการทางเพศคือ ... มันน่าทึ่งและเจ้าอารมณ์สุดๆเลย...

――เป็นประเภทเจ้าอารมณ์ในเรื่องลามกสินะ?

--แน่นอนเราได้เห็นจากการทำงานเช่นกัน ผมคิดว่าปฏิกิริยาเมื่อคุณมีเซ็กส์แบบใส่ถุงยางเป็นสิ่งที่ตรงกันข้ามกับคุณ
นี่มันดู กระฉูดกว่าที่คิด

ซูซูมุระ (เสียงต่ำ) ฉันขอโทษ

――ขอโทษอีกละ คุณคิดว่าคุณมีความใคร่รุนแรงในช่วงเวลาไหน?

Suzumura: ของแบบนั้น จับมือ...และอื่นๆ อื่น ๆ อีก ... กลับมาบ้านหลังเลิกงาน ค่อนข้างเหนื่อยและง่วง แต่ก็ยังง่วงอยู่บ้าง ... เวลาเงี่ยน หรือ เวลาพูดว่า "เพิ่งทำมาเอง" ... แค่คิดก็....

――ยังไม่พออีกหรือ?

ซูซูมูระ ใช่ฉันอยากรู้ว่ามันยังทำได้อีกไหม

--What The!!!

Suzumura : ฉันสงสัยว่าร่างกายของฉันแข็งแรงขึ้นหรือไม่

--อาาา คุณเลยจัดไปอีกรอบก่อนนอน

--ด้วยเหตุผลข้างบน คุณคิดเรื่องนี้เป็นการส่วนตัว คุณเคยมีเซ็กส์คืนละกี่ครั้ง?

ซูซูมูระ ………… ฉันจำอะไรได้ไม่มาก

――เป็นประเภทที่ลืมง่ายงั้นหรอ?

Suzumura อืม ... ถูกต้อง (หัวเราะ) ฉันคิดว่ามันเกิดขึ้นประมาณสามครั้งบางทีนะ

――อ่า แต่สามครั้ง ถึงจะมีอารมณ์รุนแรงแต่ก็ฟินได้ถึง 3 ครั้ง

Suzumura Ah แต่ ... ฉันรู้สึกขอบคุณที่ได้ทำถึง 3 ครั้ง

―― (หัวเราะ) หมายความว่ายังไงเนี่ย ทำสามครั้งต่อวันเนี่ยนะ?

ซูซูมุระ ขอบคุณค่ะ ที่ถาม(หัวเราะ)

--ไม่ไม่ไม่ไม่. ทำไมคุณถึงทำได้ขนาดนั้น หรือมันทำให้คุณมั่นใจในตัวเองมากขึ้น แล้วทำไมผมต้องมาให้กำลังใจคุณละเนี่ย-*-

――ตัวอย่างเช่น ถ้าอีกฝ่ายเป็นแฟนที่มีความต้องการทางเพศรุนแรงผิดปกติและสามารถทำได้หลายครั้งตามต้องการ และบุคคลนั้นมาเจอ Airi Suzumura คุณต้องการทำมั้งคืนกี่ครั้ง?

ซูซูมูระ อา จนกว่าฉันจะทำไม่ไหว จนกระทั่งฉันเกลียดอีกฝ่ายไปเลย ถ้ารู้สึกง่วง ฉันสามารถหยุดมันได้ แต่ใช่ ฉันอยากทำเท่าที่ทำได้

――คุณสามารถทำได้หลายครั้งเท่าที่คุณต้องการ

ซูซูมุระ : บางทีฉันอาจจะง่วง ฉันคงมีหิวหรือง่วงนอนบ้าง

――ไม่ คุณน่าจะทำตอนกินนะ

ซูซูมูระ นั่น ... ฉันเกลียดมัน ... (หัวเราะ)

――ฉันขอโทษ (หัวเราะ) วันนี้คุณพูดว่า "ฉันไม่ชอบมัน" เป็นครั้งแรก

Suzumura (หัวเราะ) ฉันขอโทษ (หัวเราะ)

――อย่างไรก็ตาม ทำกี่ครั้งก็ได้ ถ้ามีคนบอกจะทำกี่ครั้งก็ได้ตามใจชอบ

Suzumura เอ๊ะกี่ครั้ง ... ? กี่ครั้ง…….ดีนะ

――เวลาดี ก็ 24 ชั่วโมง

ซูซูมูระ อืม ... โอ้ ถ้าคุณสามารถทำได้ในประมาณคืนหนึ่งก็ใช่ หากเค้าต้องการมากกว่านี้อีกหน่อยก็อยากจะทำให้ดีที่สุดและฉันก็ต้องการมัน ใช่ฉันชอบมัน

――แล้วถ้าเค้าอยากได้มากกว่านั้นล่ะ?

Suzumura Ah ... ฉันขอนอนก่อนนะ (หัวเราะ)

―― (หัวเราะ) คุณจะหนีไปนอน ง่ายๆดีแฮะ (หัวเราะ)

ซูซูมุระ ค่ะ (หัวเราะ)

--เข้าใจแล้ว. ก็ประมาณ 24 ชม. ใช่ไหมครับ? แปลว่า ตลอดทั้งคืน

――จริงสิ งั้นคุณอาจจะเงี่ยนตอนประมาณตี 5 ก็ได้งั้นหรอ

ซูซูมูระ อาจจะใช่

คุณมีความหวังไหมว่าจะทำสิ่งนี้ระหว่างมีเซ็กส์?

――ตรงกันข้าม คุณอยากให้เค้าทำมากขึ้นระหว่างมีเซ็กส์เพราะแค่นี้ยังไม่พอ! มีอะไรแบบนี้บ้างไหม?

ซูซูมูระ …………. ไม่พอหรอ. ……….

กองบรรณาธิการ ประมาณว่า "ฉันละอยากต้องการให้คุณบีบคอจริงๆ" "ฉันต้องการให้คุณตีฉัน" "ฉันต้องการให้คุณกลืนกินฉัน" หรือไม่ก็ "ผู้ชายธรรมดาไม่สามารถทำในสิ่งที่ฉันต้องการฉันอยากให้คุณทำมันกับฉัน"

――มันเหมือนกับความผิดหวังเรื่องเซ็กส์รึเปล่า?

Suzumura : ฉันคิดว่าเขาต้องการให้ฉันทำอะไรบางอย่างที่ไม่คาดฝัน เช่น "ฉันต้องการให้คุณสัมผัสมันที่ไหนสักแห่ง", "ฉันต้องการให้คุณสัมผัสหัวของฉัน", "ฉันต้องการให้คุณสัมผัสมัน" ใช่ เมื่อฉันทำมัน ฉันก็จะพูดว่า "ฉันต้องการให้คุณจูบฉัน" อาจจะเท่านั้น ... ฉันขอโทษด้วยที่ทำให้ผิดหวัง

-ไม่ไม่(ช่างเป็นคนมีมารยาทเกินไปไหมเนี่ย). คุณกำลังพูดถึงอดีตในขณะที่จำมันได้ในขณะนี้ ผมอยากรู้ว่าเปียกมั้ย

――เช่นว่า "จำได้ว่าเปียก" หรือ "การฉันจำการแข็งตัวของอวัยวะเพศ" แบบนี้มีเปล่า?

Suzumura อืมนิดหน่อย ... ฉันจำได้เลือนๆ ... (หัวเราะ)

――ขอบคุณจ๊ะ ช่วยได้มากเลย (หัวเราะ) ว่าแต่ คุณเคยใช้ของเล่นในชีวิตส่วนตัวบ้างไหม?

Suzumura : ฉันไม่คิดว่าจะใช้มันในที่ส่วนตัว ...

――มาแหวกอีกละ ชอบอะไรที่เป็นธรรมชาติมากกว่าสินะ

กองบรรณาธิการ เธอเคยบอกว่ามีผู้ชายใช้เครื่องนวดไฟฟ้าระหว่างมีเซ็กส์ไม่ใช่หรือ?

ซูซูมูระ  โอ้นั้น …ฉันคิดว่า. ใช่มั้ง.

--- เอิ่ม....เซ็กส์ส่วนตัวและมีเครื่องไฟฟ้า ตอนนั้นรู้สึกไงบ้างละ?

ซูซูมูระ... มันรู้สึกดีไงล่ะถามมาได้ ...

―― (หัวเราะ) คุณช่างเป็นเด็กที่ดีและซื่อสัตย์เหลือเกิน

――อ่า ตอนนี้ ฉันอยากจะให้คุณเผยใบหน้าของช่วงเวลาที่ พูดว่า.... มันน่ารักมาก  โดยวิธีการที่ฉันจะทำอย่างไร?
เหมือนคุณถูกดูดหรือถูกกระตุ้นด้วยปลายนิ้ว

ซูซูมูระ ……ก็.....นั้นแหละ

――มันอีโลติกมาก~ (หัวเราะ) ว่าแต่ คุณชอบพูดแบบไหนเวลาทำ เช่นว่า ช่องคลอด ข้างใน หรือรูหี

ซูซูมุระ  ... ฉันจะพูดแบบกลางๆ... อืม น่าแปลกที่มันใหญ่จนฉันเผลอพูดว่ามันน่าจะเข้าไปได้ แต่มันกลับรู้สึกดีแม้ว่ามันจะแน่นถ้าเค้ายังขยับมากเกินไป

--คุณสามารถทำทั้งสองอย่างได้?

ซูซูมุระ (พยักหน้า)

--โอ้.

กองบรรณาธิการ ยอดเยี่ยมมาก

--มันน่าทึ่ง. อย่างไรก็ตาม คุณชอบอะไรเกี่ยวกับท่าทางของคุณ? หวังว่าคุณคงจะจำได้นะ

ซูซูมูระ ………… ค่ะ.. ฉันชอบมันแม้ว่า ฉันอยู่ด้านบน

――อ่า คาวเกิร์ล

ซูซูมูระ ค่ะ แต่ ... แต่ ... ท้ายที่สุดแล้ว ท่าธรรมดาๆ ธรรมดาๆ แบบนั้นกลับดีที่สุด

--มิชชันนารี.

ซูซูมูระ ค่ะ และฉันจะมีความสุขถ้าฉันได้เห็นหน้าของเค้า

――แล้วด้านหลังล่ะ?

ซูซูมูระ โอ้ ชอบๆ

―― (หัวเราะ) คุณบอกมาเลยก็ได้ว่าได้ทุกท่า (หัวเราะ)

Suzumura (หัวเราะ) ใช่ ฉันขอโทษ

--ผมจำได้. ในงาน Airi-chan เมื่อเข้าหันหลัง ฉันจะมองหน้านักแสดง ฉากแบบนั้นเป็นงานอย่างหนึ่ง และใบหน้าเสียวๆ ในขณะนั้นก็ทำให้ฉันตื่นเต้นมาก

Suzumura (อาย) ขอบคุณ (เสียงต่ำ)

―― ขอบคุณสำหรับการทำงานที่ดีของคุณ นี่แหละที่เราต้องการ

คุณคิดอย่างไรเมื่อคุณกำลังถึงจุดพีค?

――ปฏิกิริยาแบบไหนที่คุณได้รับเมื่อคุณรู้สึกดีจริงๆ? คุณไม่สามารถคิดอะไรในหัวของคุณโดยทั่วไป รู้สึกเหมือนคุณบ้าใช่มั้ย?

ซูซูมูระ งืม

――ดูเหมือนว่าคุณกำลังอายอยู่อีกแล้วสินะ (หัวเราะ) ความรู้สึกตอนนั้นเป็นอย่างไรบ้าง? เช่นร่างกายของฉันก็รู้สึกเสียวมากเช่นกัน

ซูซูมูระ อืม ...

――....คุณทำอย่างนั้นโดยไม่รู้ตัวเหรอ? โดยเฉพาะอย่างยิ่งเมื่อฉันดู Airi-chan และงานอื่น ๆ  ฉันรู้สึกเหมือนคุณตื่นเต้นบนเตียง

ซูซูมูระ งั้นเหรอ?

――คุณไม่เคยเห็นสิ่งนั้นหรือ เคยเห็นผลงานของตัวเองบ้างไหม?

Suzumura ฉันอาย ... ฉันขอโทษ

- นั้นไงคิดแล้วไม่ผิด? แต่จริงๆ มันเป็นแบบนั้น บางอย่างที่เหมือนกับธรรมชาติของคุณที่ถูกปล่อยออกมา

――ถึงตอนนั้น ... เหมือนคุณไม่มีความไม่มีความอายแล้ว มันเป็นความรู้สึกเสียวและความสุข?

ซูซูมูระ ค่ะ …ใช่มันเป็นแบบนั้น.

――สักครู่นะ ผมมองดวงตาของคุณเหมือนคุณจะสื่อว่า ฉันเริ่มจะเปียกแล้ว

ซูซูมุระ (เขิน) ขอโทษนะ (หัวเราะ)

――ว่าแต่แฟนคุณเคยอยากให้คุณทำแบบนั้นไหม

ซูซูมูระ  ฉันไม่คิดว่าไม่เคยนะ

――โอ้ นั่นมันเหลือจะเชื่อเป็นแฟนที่ดีจริงๆ

-- Afterplay หลังจากมีเพศสัมพันธ์ เป็นการแสดงออกถึงความรัก คุณทำมันราวกับว่าคุณกำลังมีเซ็กส์ในที่ส่วนตัว คุณต้องการให้เค้าทำอะไรหลังจากเซ็กส์จบลง? นอนกอดกันบนเตียง?

ซูซูมูระ ……….

--เหมือนมันคงต้องจบลงแล้วสินะ ใช่ คุณไม่สูบบุหรี่ใช่ไหม? คุณต้องการให้เค้าทำไง เช่น เอาแขนรองหัวคุณแทนหมอน

ซูซูมูระ อืม ... เขากอดฉันและสัมผัสฉันครู่หนึ่ง ฉันดีใจที่พวกเราจับมือกัน

--ใช่ ๆ. และคุณต้องการให้เค้าพูดอะไร หลังจากที่มันจบลง คุณเคยได้รับการบอกอะไรไหม?

ซูซูมุระ   ว่าไงนะ ...

――ก็เช่นว่ามันยอดมากหรือน่ารัก ฉันมักจะพูดมันแบบนั้น

ซูซูมูระ งั้นเหรอ? ฉันไม่ได้ถูกบอกอะไรเลยนะ

――แค่คุณจับมือกันและกอดกัน

--แล้วในที่สุด เซ็กส์ส่วนตัว ที่ช่วงนี้อาจจะไม่ส่วนตัว คุณจำงานที่ใกล้เคียงกับปฏิกิริยาทางเพศที่เป็นส่วนตัวได้หรือไม่?

ซูซูมูระ อืม.

――คุณมีงานที่ใกล้เคียงความเป็นส่วนตัวหรือไม่?

ซูซูมูระ อ่า นั่นสิ ฉันไม่ได้มีอะไรแบบนั้นมาก

-เหมือนกอนโซ

ซูซูมูระ  อืมนั้นแหละ

กองบรรณาธิการ นี่? (แสดงรายการการปรากฏตัวของ Airi-chan บนสมาร์ทโฟนของเธอ)

ซูซูมูระ อืม ... อืม ...

――วิธีที่คุณเล่นกับสมาร์ทโฟนของคุณก็เหมือนของเราทำไมไม่โชว์ให้เราดูละแม่นาง

―― (หัวเราะ) ไม่ ไม่ คุณมันน่ารักเกินกว่าจะโกดลง ทุกครั้งที่ฉันเห็น ฉันนึกถึงไอริจัง มันเป็นเรื่องราวทั้งหมด ส่วนตัวหรือกอนโซ?

Suzumura : ใช่ กับนักแสดงคนนั้น ...

――มันคือซีรีย์ Prestige ใช่ไหม?

กองบรรณาธิการ เราจะให้ดูว่างานไหน

การสัมภาษณ์วันนี้. ไอริจังเป็นยังไงบ้าง?

--แล้ว คุณคิดอย่างไรกับการสัมภาษณ์วันนี้? เป็นอย่างไรบ้าง จู่ๆ เราก็มาคุยกันเรื่องอีโรติก

ซูซูมูระ ใช่ นั่น ... ทำให้ฉันประหม่า

――การประหม่าตอนนี้หมายความว่ายังไง..?

ซูซูมูระ นั่น...จู... "จุน" (หัวเราะ)

――ขอบคุณจ๊ะ (หัวเราะ) ขอบคุณมากๆเลยที่คุณพูดมันบ่อยขึ้น (หัวเราะ)

Suzumura: ขอโทษนะ ฉันมีปัญหาด้านการสื่อสารจริงๆ

――ไม่เป็นไรมันน่าขำดีออก! !! ฉันมีความสุขมากที่สามารถสัมภาษณ์ Airi-chan ได้ ขอบคุณมาก.

ซูซูมูระ ขอบคุณค่ะ

Airi Suzumura
วันเกิด: 24 กันยายน 1993
สถานที่เกิด: จังหวัด Kanagawa
ความสูง: 152cm
สัดส่วน: B82-W53-H80
กรุ๊ปเลือด:  A
งานอดิเรก: ทำขนม
สังกัด: NAX
Exclusive Contract: Prestige

----------------------------------------

จบเรียบร้อยแล้วคราบบบ แฮะๆ เอาเรื่องเลยนะ ผมตัดไปเยอะพอสมควรเลยเพราะแปลไม่ออกว่าหมายถึงอะไร
รวมถึง"จุน"ด้วยที่ไม่เข้าใจว่ามันหมายความว่าไร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 31, 2021, 05:27:29 PM โดย kingz9 » บันทึกการเข้า

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
akarapol
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2021, 03:12:29 PM »

ขอบคุณมากๆเลยครับ  ผมแฟนเธอตัวยงเลย  เก็บหนังน้องทุกรหัส  ตอนนี้กลัวใจน้องจะรีไทล์มากๆเลย
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2021, 04:20:41 PM »

ขอบคุณที่แปลนะครับ ถึงจะอ่านงงๆก็เถอะ แต่ก็พอจับใจความได้ 555

ส่วนตัวผม ไอริจังนี่คือดาราเอวีที่ผมชอบนิสัยที่สุดแล้ว คือไม่น่าเชื่อว่าผู้หญิงนิสัยแบบนี้จะมาเล่นเอวีได้ แล้วน้องรักษาภาพนี้มาได้เป็นเวลาเกือบสิบปีแล้ว แสดงว่านี่คือนิสัยจริงๆ ไม่ใช่การแสดง

kingz9

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2021, 05:14:52 PM »

ขอบคุณที่แปลนะครับ ถึงจะอ่านงงๆก็เถอะ แต่ก็พอจับใจความได้ 555

ส่วนตัวผม ไอริจังนี่คือดาราเอวีที่ผมชอบนิสัยที่สุดแล้ว คือไม่น่าเชื่อว่าผู้หญิงนิสัยแบบนี้จะมาเล่นเอวีได้ แล้วน้องรักษาภาพนี้มาได้เป็นเวลาเกือบสิบปีแล้ว แสดงว่านี่คือนิสัยจริงๆ ไม่ใช่การแสดง

5555 พยายามเกาเต็มที่ละครับ ได้เท่านี้เองครับ 5555

AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2021, 05:42:24 PM »

ขอบพระคุณครับ ขวัญใจเบอหนึ่ง Grin Grin
ICHITAN
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2021, 02:29:14 PM »

ชอบคนนี้นะ หุ่นดี นมสวย  แต่ไปค้นประวัติ สูงแค่ 152เองหรอ เตี้ยกว่าที่คิด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2021, 02:31:16 PM โดย ICHITAN » บันทึกการเข้า
namm066
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2021, 03:59:31 PM »

ขอบคุณสำหรับคำแปล ครับ  ได้รู้จัก airi เพิ่มขึ้นอีกเยอะเลย 
kamonjjan
*

RATAFA

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2021, 04:12:49 PM »

ขอบคุณมากครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์