พฤษภาคม 16, 2024, 12:10:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบแนว LadyBoy มั้งครับ  (อ่าน 19173 ครั้ง)
SpecialOne
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 10:28:58 PM »

ใครชอบแนว LadyBoy มั้งครับ...ลองถามเล่นๆ  Grin

astrife
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 10:42:42 PM »

ผม ก็ ดู นะคับ
แบบว่าดู ของแปลก

ฝึกทักษะเวลาเจอพวกนี้ จะได้แยกออก ไม่โดนหลอก 
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 01:24:42 AM »

ผมดูบ้าง เปลี่ยนบรรยากาศ ดูแล้วแตกได้เหมือนกัน

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
SpecialOne

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 06:29:22 AM »

ผมดูบ้าง เปลี่ยนบรรยากาศ ดูแล้วแตกได้เหมือนกัน

ชอบถั่วดำเหมือนกันเหรอคับ 
sompoat
AV Professor

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 10:17:14 AM »

เกือบหลวมตัวไปหนนึง เลยเป็นคติเตือนใจว่า ถ้าหื่น อย่าเมา อาจเปลืองตัว
เพื่อนมันหนีบผมไปสีลมซอย 1 ข้างโรบินสัน ตอนบ่ายๆ นี่แหละ วันอาทิตย์ครับ สุดซอยขึ้นไปชั้นสอง จะมีคาเฟ่เรียกว่า Garden
นั่งฟังเพลง คั่วหญิงกัน ผมตึงได้ที่พอสมควร สักพักมีสาวสองสามคนมานั่งนัวเนียด้วย คนนึงนี่แลกลิ้นกับผมเลลย ก็เอาละวะ ได้ที่แล้ว กะลากออกมาต่อม่านรูดตรงหัวถนนสุรวงศ์เลย พอออกมาเท่านั้นแหละครับพี่น้อง สร้างเมาเลย (ตอนนั้นราวๆ เกือบทุม) ตอนอยู่ในที่มืด ทั้งหอมทั้งนิ่ม ทั้งเนียน แต่ตอนนี้แม่...ม นรกชัดชัด

เกือบโดดถีบแล้ว หวิดไป...

เป็นความชอบส่วนบุคคลครับ รสนิยมส่วนตัวจริงๆ 

gazebosky
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 10:18:47 AM »

ดูบางครั้ง ลองดูของแปลกบ้างนะ รูตูดนี่ยังไงก็ไม่เอา...
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 12:31:54 PM »

ผม XXX กระเทยแปลงเพศมา 2 ครั้งแล้ว แบบว่าชอบถ้าสวยจัดๆจริงๆ ผู้หญิงชิดซ้าย ผมเลือกกระเทยครับ ชัดเจน

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
oldbear
AV DecadonoR++ (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 01:50:04 PM »

ผม XXX กระเทยแปลงเพศมา 2 ครั้งแล้ว แบบว่าชอบถ้าสวยจัดๆจริงๆ ผู้หญิงชิดซ้าย ผมเลือกกระเทยครับ ชัดเจน

ลูกผู้ชายตัวจริง

ผมเช่นกันครับ  Grin
moteboon
AV Distinctive (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 02:10:11 PM »

Ladyboy หมายถึงกะเทย ที่ยังไม่ได้เฉาะใช่ไหม
สยองงะ
himitsu
AV Columnist

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2010, 02:41:21 PM »

ไว้เปลี่ยน บรรยากาศ อะ

แต่ให้ลอง จริง ๆ ขอ ตู เมา ก่อนแล้วกัน

หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์