พฤษภาคม 17, 2024, 04:19:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแชร์หนัง AV เนื้อเรื่องเด็ดกันครับ  (อ่าน 42480 ครั้ง)
pong55
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 16, 2016, 12:50:35 PM »

[AVOP-155] Suzukawa Ayane ที่หนูทำทุกอย่างก็เพราะหนูรักพ่อนะ
เรื่องนี้ออกแนวดราม่านิดๆ โดย Suzukawa รับบทเป็นลูกสาวของชายหนุ่มที่ทำงานหนักเพื่อที่จะหาเงินมาเลี้ยงดูเธอและส่งเธอเรียน ด้วยเหตุนี้ Suzukawa จึงคอยปรนนิบัติรับใช้โดยการเป็นที่ระบายอารมณ์ของพ่อโดยที่เธอเองก็เต็มใจที่จะทำเนื่องจากความรักที่มีต่อพ่อ ต่อมาเธอมารู้ว่าพ่อไม่มีเงินส่งเธอเรียนเธอจึงตัดสินใจเอาตัวเองเข้าแลก(ขายตัว)ให้กับชาย 2 คน แต่มีชายหนึ่งคนคลั่งไคล้เธอมากจนสุดท้ายเธอจึงตัดสินใจฆ่าชายคนนั้น (ผมไม่รู่เหตุผลว่าทำไมเธอถึงทำเช่นนั้น แต่เท่าที่ดูมาผมเดาว่าพ่อของเธอน่าจะติดหนี้กับชายคนนั้น) และสุดท้ายเธอก็หนีไปกับพ่อไปใช้ชีวิตด้วยกันสองคนแต่ไม่ใช่ในสถานะพ่อกับลูก แต่เป็นสถานะสามีกับภรรยา

เพิ่มเติมนะครับ เรื่องนี้มันมีตอนจบด้วย หลายคนอาจดูไม่ถึง

หนีไปด้วยกันจริงครับ แต่ไปได้หนีไปใช้ชีวิตด้วยกัน

คือสุดท้าย ทั้ง 2 พ่อลูกฆ่าตัวตายในรถ หนีความผิดที่ตัวเองก่อขึ้นครับ

ในบรรดาหนังเนื้อเรื่องทั้งหมด เรื่องนี้น่าจะสมจริงที่สุดแล้ว เรื่องอื่นดูไปก็รู้ว่าเฟค สมมุติมั่วๆจากจินตนาการ
และนักแสดงแสดงได้ไม่สมจริง แต่เรื่องนี้ หนูอะยาเนะเล่นดีครับ

อ้าว ตอนท้ายสุดบนรถนี่ฆ่าตัวหรอครับ ผมคิดว่าสัญญาอะไรไว้แล้วผูกด้ายแดงแล้วหลับไป
โห ถ้าเป็นงี้ดราม่าจริง ๆ ครับเรื่องนี้ ส่วนตัวแล้วหนูอายาเนะแสดงดีจริง ๆ

เพิ่มเติมนะครับ เรื่องนี้มันมีตอนจบด้วย หลายคนอาจดูไม่ถึง

หนีไปด้วยกันจริงครับ แต่ไปได้หนีไปใช้ชีวิตด้วยกัน

คือสุดท้าย ทั้ง 2 พ่อลูกฆ่าตัวตายในรถ หนีความผิดที่ตัวเองก่อขึ้นครับ

ในบรรดาหนังเนื้อเรื่องทั้งหมด เรื่องนี้น่าจะสมจริงที่สุดแล้ว เรื่องอื่นดูไปก็รู้ว่าเฟค สมมุติมั่วๆจากจินตนาการ
และนักแสดงแสดงได้ไม่สมจริง แต่เรื่องนี้ หนูอะยาเนะเล่นดีครับ
ติดเครื่องรถทิ้งไว้ แล้วต่อสายจากท่อไอเสีย เข้ารถครับ เจตนาตายทั้งคู่

ผมดูไม่จบจริงๆครับท่าน ครั้งแรกที่ผมดูผมก็ตีความมั่วหาว่าพ่อเธอส่งตัวไปให้เจ้าหนี้เพื่อใช้หนี้บ้าง เมื่อคืนผมเลยลองดูอีกรอบก็เลยมาแก้ไขใหม่เป็นแบบที่เห็นครับท่าน แต่สรุปผมก็ดูไม่จบจริงๆครับถ้าผิดพลาดตรงไหนผมต้องขออภัยด้วยครับ เรื่องนี้เนื้อเรื่องเข้มข้นจริงๆครับยกให้เป็นสุดยอดเนื้อเรื่องเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2016, 01:15:13 PM โดย pong55 » บันทึกการเข้า

Takuya_Kimura
AV Highness Honour

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 16, 2016, 01:01:18 PM »

ชอบแนวนี้เหมือนกันครับ เด๋วแนะนำคัดเรื่องเด็ดให้เลย Grin

NKKD-005 เพื่อนเก่าตกงานไม่มีที่พัก ต้องมาอาศัยอยู่กับเพื่อน แล้วแอบมากิ๊กกับภรรยาเพื่อน Grin

OBA-243 Shirotsuki Ayane ภรรยาขี้เหงาอยากเอาใจสามีด้วยการใส่ชุดนอนวาบหวิว แต่สามีกลับไม่สนใจ จนสุดท้ายเธอแอบไปกิ๊กกับหนุ่มข้างห้อง

JUX-773 Saegusa Chitose ได้เดินทางมาชานเมืองเพื่อมาพบพ่อตาของแฟน แต่แฟนเธอกลับนอกใจมีสาวอื่น หัวใจของ Chitose จึงถูกพ่อตาเครม Grin

pong55
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 16, 2016, 01:08:39 PM »

ชอบแนวนี้เหมือนกันครับ เด๋วแนะนำคัดเรื่องเด็ดให้เลย Grin

NKKD-005 เพื่อนเก่าตกงานไม่มีที่พัก ต้องมาอาศัยอยู่กับเพื่อน แล้วแอบมากิ๊กกับภรรยาเพื่อน Grin

OBA-243 Shirotsuki Ayane ภรรยาขี้เหงาอยากเอาใจสามีด้วยการใส่ชุดนอนวาบหวิว แต่สามีกลับไม่สนใจ จนสุดท้ายเธอแอบไปกิ๊กกับหนุ่มข้างห้อง

JUX-773 Saegusa Chitose ได้เดินทางมาชานเมืองเพื่อมาพบพ่อตาของแฟน แต่แฟนเธอกลับนอกใจมีสาวอื่น หัวใจของ Chitose จึงถูกพ่อตาเครม Grin

กำลังรออยู่เลยครับท่าน ขอบคุณมากๆครับที่นำมาแบ่งปันกัน เดี๋ยวยังไงขอตัวไปหาโหลดแปปครับ 

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 16, 2016, 01:11:12 PM »

SPRD-597 ด้วยปัญหาทางด้านการเงิน สามีของ Yoshino Tsuyako จึงต้องหาทางออกด้วยการให้เธอ ขายบริการ และหนึ่งในลูกค้าที่มาซื้อบริการนั้น เป็นลูกน้องของสามีของเธอนั่นเอง

NTRD-007 Nagasawa Maomi ได้มาดูโครงการบ้านใหม่กับสามีของเธอ แต่เธอดันแอบไปมีความสัมพันกับนายหน้าขายบ้าน จนสามีของเธอนั้นจับได้

SPRD-826 Sawamura Reiko พี่เลี้ยงที่คอยมาสอนเด็กเกเร จากเด็กเกเรกลับกลายเป้นเด็กนิสัยดีไปโดยง่าย ด้วยวิธีการสอน.....จน พ่อของเขาแปลกใจ จึงอยากให้ Reiko สอนแบบนั้นบ้าง Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2016, 01:14:56 PM โดย "T-Bag" Bagwell » บันทึกการเข้า

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 16, 2016, 01:24:43 PM »

NTRD-010 Saejima Kaori ภรรยาผู้จัดการ แอบนอกใจสามีของเธอ โดยการแอบมีกิ๊กกับลูกน้องภายในบริษัทของสามีของเธอ

WSS-176 Miho Ashina เป็นเพื่อนเก่าสมัยเรียนของภรรยา ได้มาพักสังสรรค์กับบรรดาเพื่อนเก่า แต่สามีเธอกับหลง Miho แบบถอนตัวไม่ขึ้น จะลงเองอย่างไร ต้องลองชม พระเอกเล่นได้หื่นถึงอารมมาก เรื่องนี้เสียวมากๆ

STAR-339 Ryuu กับลังแอบจับผิดแฟนของเธอ โดยการอาศัยอยู่กับเพื่อนข้างห้อง ในระหว่างที่เธอคอยจับผิดแฟนหนุ่มอยู่นั้น เธอก็โดนเพื่ินบ้านจัดเธอด้วยในเวลาเด๋วกัน Grin Grin Kiss Cheesy

laongfong

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 16, 2016, 01:26:23 PM »

ขอบคุณครับ

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 16, 2016, 01:50:56 PM »

เรื่องนี้เป็นอีกเรื่องที่ผมชอบมากๆ ในรอบปีเลยครับ สมจริงมากดูไม่เฟค

ชื่อเรื่องผมตั้งว่า ภรรยาเช่าละกัน

BNSPS-340 สามีของ Horiuchi Akemi ประสบปัญหาทางด้านการเงิน ต้องให้ภรรยาไปช่วยทำงานเป็นแม่บ้านที่บ้านหัวหน้าเพื่อแลกกับเงิน ตลอดเวลาที่ Akemi อยู่บ้านที่หัวหน้า เธอค่อยๆโดนหัวหน้าใช้ทำโน่นๆทำนี่ ใช้ให้อาบนํ้าให้ ใช้ให้มานอนด้วยกัน แต่ที่ใช้แต่ละอย่าง เสมือนเป็นภรรยามากกว่าเป็นแม่บ้านซะอีก จนเธอโดนแบบนี้บ่อยๆร่างกายเธอเริ่มมีอารมณ์คลอยตาม จากคนที่ไม่ชอบ สุดท้ายเธอจะทำหน้าที่เป็นแม่บ้านหรือทำหน้าที่ภรรยาให้หัวหน้า ต้องคอยติดตามชมเลย...

เรื่องนี้ผมดูแรกๆ ไม่ได้ช่วยตัวเองยังเกือบแตก แนะนำครับ Grin Grin Grin

http://www.uploadable.ch/file/T23NC8MgzMFT/BNSPS-340.mp4

http://www.uploadable.ch/file/98Gpm8vUr7wT/BNSPS-340.mp4

https://www.bigfile.to/file/98Gpm8vUr7wT/BNSPS-340.mp4
-
http://rg.to/file/bc06470e72d764285f767442dfd24c99/BNSPS-338.mp4.html
-
http://ryushare.com/8pp981gsky3n/BNSPS-340.mp4

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2016, 02:36:58 PM โดย "T-Bag" Bagwell » บันทึกการเข้า

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 16, 2016, 02:32:04 PM »

SPRD-576 หลานชายตัวแสบ แอบเครมน้าสะใภ้ (Yuuki Emika)โดยการหลอกให้น้าสะใภ้สอนจูบเนื่องจากตัวเองไม่มีประสบการ จากจูบหลานตัวแสบยิ่งลามปามขอมากไปเรื่อยๆจนเลยไปมีความสัมพันเชิงชู้สาว แล้วมาติดตามกันต่อว่าน้าชายจะจับได้ไหม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2016, 02:33:58 PM โดย "T-Bag" Bagwell » บันทึกการเข้า

pong55
*

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 16, 2016, 02:51:09 PM »

ต้องขอบคุณท่าน "T-Bag" Bagwell อีกครั้งนะครับวันนี้ผมได้หนังดีๆหลายเรื่องเลยชอบทุกเรื่องเลยครับท่าน โดยเฉพาะเรื่องนี้ผมต้องหามาดูให้ได้เลยครับ ขอบคุณมากๆครับ

เรื่องนี้เป็นอีกเรื่องที่ผมชอบมากๆ ในรอบปีเลยครับ สมจริงมากดูไม่เฟค

ชื่อเรื่องผมตั้งว่า ภรรยาเช่าละกัน

BNSPS-340 สามีของ Horiuchi Akemi ประสบปัญหาทางด้านการเงิน ต้องให้ภรรยาไปช่วยทำงานเป็นแม่บ้านที่บ้านหัวหน้าเพื่อแลกกับเงิน ตลอดเวลาที่ Akemi อยู่บ้านที่หัวหน้า เธอค่อยๆโดนหัวหน้าใช้ทำโน่นๆทำนี่ ใช้ให้อาบนํ้าให้ ใช้ให้มานอนด้วยกัน แต่ที่ใช้แต่ละอย่าง เสมือนเป็นภรรยามากกว่าเป็นแม่บ้านซะอีก จนเธอโดนแบบนี้บ่อยๆร่างกายเธอเริ่มมีอารมณ์คลอยตาม จากคนที่ไม่ชอบ สุดท้ายเธอจะทำหน้าที่เป็นแม่บ้านหรือทำหน้าที่ภรรยาให้หัวหน้า ต้องคอยติดตามชมเลย...

เรื่องนี้ผมดูแรกๆ ไม่ได้ช่วยตัวเองยังเกือบแตก แนะนำครับ

Hsentai
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 16, 2016, 07:51:52 PM »

ภาพนี้ได้อารมณ์สุดๆ เหมือนโดนสอดใส่แบบไม่ค่อยสมยอมรูดกางเกงได้ก็ใส่เลยอะไรยังงั้น Grin

หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์