พฤษภาคม 07, 2024, 03:37:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านไหนมั้ยที่ปี2ปีนี้ไม่มีนางเอกระดับขวัญใจที่ชอบเลย  (อ่าน 6666 ครั้ง)
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2016, 05:33:14 PM »

คือผมเองปี2ปีนี้ไม่มีขวัญใจเลยนะ ตั้งแต่สมัยLola เดี๋ยวนี้ดูแบบขาจรมากๆ แทบไม่ได้โหลดเลย
และ ผมก็ไม่ได้ว่าดาราใหม่ไม่สวยไม่แจ่มหรอกนะ  เพียงแต่ว่ามันไม่สเปคเท่านั้นเอง  อยากทราบว่ามีท่านไหนเป็นแบบผมบ้างรึเปล่า
ส่วนตัวผมก็ได้แต่รอๆๆ 2017 หวังว่าจะเจอกับเขาบ้าง
moo699
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2016, 07:57:42 PM »

ผมก็คล้ายๆท่านครับ
โชคดีสำหรับผมที่ยังพอมีน้อง Yua Mikami มาช่วยให้สดชื่นได้บ้าง
ส่วนคนอื่นๆผมก็โหลดมาดูเรื่อยๆนะครับ ก็สวยบ้างไม่สวยบ้าง
แต่ไม่ค่อยถูกจริตเท่าไหร่
www.Thai4h.com
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2016, 08:55:41 PM »

จริงปีนี้มีเด็ดๆหลายคนนะครับ แต่ผมก็ชอบคนเก่าๆอยู่เหมือนกันครับ แตทำยังไงได้ครับ โลกมันหมุน ดูหลายคนก็ไม่จำเจครับ

ชัยชนะ!! แห่งศักดิ์ศรี ลูกผู้ชาย!! ตื่น แข็ง อึด ทน นาน !! ปลอดภัยด้วยสมุนไพรจากการวิจัย  www.Thai4h.com
fireman7
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2016, 09:53:20 PM »

สันนิษฐานว่า   ค่าแรงลดครับ

ตั้งแต่ค่าแรงขั้นต่ำของไทยปรับเป็น 300 บาท , ของญี่ปุ่นมันก็ปรับค่าแรงขั้นสูงไม่เกิน 3 แสนบาท

ตัวท็อปๆ ก็ไม่มา , ตัวใหม่ๆที่มา  ก็นึกว่าจะดี  พอมาถึงแล้ว  การแข่งสูง  ค่าตัวไม่ได้  ก็ออกไปในไม่กี่เรื่อง

------------------------
สำหรับผลเล็งไปที่วงการดาราปกติแทนละกันครับ   ดาราไทย  เกาหลี  K-pop หน้าตาดีกว่าแน่นอน
เพียงแต่พวกนี้  เขาโชว์  เขาถอด ให้ดูในวงจำกัดครับ
Samantan

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2016, 11:47:14 PM »

ท่าทางจะชอบลูกครึ่ง  Grin Grin Grin

ถ้าชอบแนวนี้ .... ตอนนี้ก็ไม่มีจริงๆ แหละครับ  Cool Cool Cool

Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2016, 09:33:22 AM »

ผมโชคดีที่มีเสปคค่อนข้างกว้าง ที่เน้นๆคือ สวยธรรมชาติ หน้าตาดี หุ่นดี ไม่อวบไป ไม่ผอมไป ฟันเหมือนคนปกติ

หรือมีจุดเด่นน่าสนใจ ก็เก็บเข้าคอลเล็คชั่นได้แล้ว แต่ในคอลเลคชั่นก็จะมีหลายเกรด แบ่งตามคะแนนที่ตัดเกรดให้

ถ้าตามความหมายของท่าน play6 คงหมายถึงเกรด S หรือท๊อปคลาส ซึ่งผมก็มีไม่กี่คนเหมือนกัน

Mika Sawano มิกะจังถ้าไม่ติดเรื่องนมจอแบนสุดๆนี่จะเป็นสุดยอดของผมเลย จุดเด่นคือหน้าตา ลีลาการโม๊ค แถมยังอันเซ็นให้ดูจะจะ จิมิ๊สวยมาก ต่างจากตัวท๊อปคนอื่นที่เป็นแบบเซนเซอร์  แต่คะแนนนมโดนหักติดลบ(เป็นคนเดียวที่คะแนนนมติดลบ) จนคะแนนลดฮวบฮาบ เวลาดูก็จะพยายามไม่มองนมน้อง 

Kurumi Ozawa นี่คือสุดยอดavเซนเซอร์ของผมในรอบ 2 ปี น้องมีครบทุกอย่าง ทั้งหน้าตา ผิวพรรณ ความเนียน ขนาดรูก้นยังเป็นสีชมพู และลีลาอารมณ์ที่เป็นธรรมชาติมากๆ  แม้เอวจะหนาไปนิด แต่ปล่อยผ่านได้เนื่องจากเป็นลุคคุณหนู จุดเด่นคือหน้าตา และอารมณ์ร่วมของน้องเป็นเอกลักษณ์มากๆ

ส่วนที่กำลังมาแรงคือน้อง Konomi Nishiyama หุ่นดีกว่าคูรูมิจังและมิกะจัง แถมยังขาวโอโม่กว่า ถ้าดูเฉพาะรูปลักษณ์ภายนอก น้องจะเข้าเกรด S แบบสบายๆ เพราะรูปลักษณ์ภายนอกเหนือกว่ามิกะจังและคูรูมิจัง แต่ผมให้แค่ A+ เพราะอารมณ์ร่วมของน้องยังมีไม่มาก ต้องรอดูอีกเรื่อง 2 เรื่อง น่าจะดีขึ้น และคาดว่าจะทะยานเข้าสู่เกรด Sได้อย่างแน่นอน

ส่วนเกรด A ผมมีหลายคนนะ อิจฉาตัวเองที่เสปคหาได้ได้ง่ายกว่าท่าน play6 
fireman7

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2016, 12:18:06 PM »

เป็นเรื่องจริงครับ    ผ่านมา 2-3 วันแล้ว

ผมยังหาโหลดอะไรไม่ได้เลย   มีโหลดจริงๆ แค่ MIDE-ของ  Konomi Nishiyama แค่นั้น

แล้วเดี๋ยวก็คงโหลดอีกที  ก็คือ  FHD ของตัวนี้ครับ

สรุปแล้ว   เดือนๆหนึ่ง ไม่รู้จะได้โหลดถึง 10 รหัสมั้ย
------------------------
btw ถ้าชอบแนวฝรั่ง   ผมว่ามีฝรั่งหลายคนเลยนะที่มาแนว Asia หน่อยๆ

ปกติแล้วผมไม่ชอบแนวฝรั่ง  เพราะว่า  โครงสร้างมันดูใหญ่ไป   แต่เนื่องจากหาของ JAV ไม่ได้
เลยต้องพยายามหาอะไรใหม่ๆ   2 เดือนที่ผ่านมาก็ 2 คนเลยก็คือ Blaire Ivory กับ Greenvelle
sai-e
โอตาคุเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2016, 12:25:35 PM »

อาจจะเป็นสเปคเด็กรุ่นใหม่ๆ  เด็กเพิ่งหัดโหลดเอวีเค้าคงอินกับรุ่นๆนี้ละ

สำหรับมีคนนึงนะ ช่วงปีที่ผ่านมาก

mion sonoda คือชอบมากๆๆ   
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2016, 12:29:46 PM »

บางทีเห็นหน้าปกเเล้วชอบก็ดูดเลยไม่รู้ด้วยซ้ำว่าใครชืออะไรบางที เเฮะๆ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
7k
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2016, 06:14:37 PM »

นอกจากขาประจำที่รีดน้ำผมอย่าง Julia, Meguri, Tia, Rion, Aika และอื่นๆ
ปีสองปีผมเพิ่งมาเจอะกับ Yua Mikami ซึ่งเอาจริงๆก็ชอบนะ
แต่นางก็น่ารักจนบางทีดูแล้วสงสารมากกว่า = ="

แล้วก็มาโดนใจกับลีลาของ Arimura Ria

แล้วก็ Maijima Akari

กับ Mizuki Reia

แล้วก็ชอบเสียงครางของ Shiozaki Mia คับ

แต่ถ้าจะว่ากันตรงๆ เอาจริงๆ ยังไม่มีใครมาเทียบรัศมีชื่อบนๆ ของผมที่กล่าวไว้ตอนต้นได้เลย
หน้า: [1] 2 พิมพ์