พฤษภาคม 19, 2024, 01:48:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 46 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นางเอก AV ที่มาจากนักร้อง..  (อ่าน 522106 ครั้ง)
MarvelRider
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2016, 11:49:06 AM »

อยากสอบถามท่าน jakkajee หน่อยครับ ว่าที่ลายเซ็นต์ ปี 2013 นี่ใครอ่ะครับ
พยายามดูแล้วแต่นึกไม่ออกจริงๆครับ เป็นนักร้องด้วยรึเปล่าครับ

ตอบแทนให้ครับ ชื่อ Shion Utsunomiya (Rara Anzai) ครับ ไม่ได้เป็นนักร้องมาก่อนครับ
lovejoy
*

« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2016, 02:47:12 PM »

อยากสอบถามท่าน jakkajee หน่อยครับ ว่าที่ลายเซ็นต์ ปี 2013 นี่ใครอ่ะครับ
พยายามดูแล้วแต่นึกไม่ออกจริงๆครับ เป็นนักร้องด้วยรึเปล่าครับ

ตอบแทนให้ครับ ชื่อ Shion Utsunomiya (Rara Anzai) ครับ ไม่ได้เป็นนักร้องมาก่อนครับ

ขอบคุณท่าน MarvelRider มากครับ ดูรูปตรงลายเซนต์นี่ดูไม่ออกเลย คนนี้นี่เอง ดูจากรูปนี่ผมนึกว่า Yuka ซะอีก แต่ก็คงไม่ใช่แน่ๆ
ระดับ Yuka นี่คงไม่มาเล่น AV แน่นอน
ganhun01
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2016, 02:48:59 PM »

ต้องไปไล่ดูสินะ 555
jakkajee
*

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2016, 08:59:42 AM »

อัพเดตนักร้องคนที่ 23 และเป็นคนที่สามของปีนี้ครับ..

k_taro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2016, 09:56:42 PM »

ขอบคุณท่าน MarvelRider มากครับ ดูรูปตรงลายเซนต์นี่ดูไม่ออกเลย คนนี้นี่เอง ดูจากรูปนี่ผมนึกว่า Yuka ซะอีก แต่ก็คงไม่ใช่แน่ๆ
ระดับ Yuka นี่คงไม่มาเล่น AV แน่นอน
ดูยังไงเป็นyukaได้ครับว่าแต่ที่หมายถึงคือyukaที่เพิ่งแต่งงานไปหรือเปล่าครับ
lovejoy
*

« ตอบ #75 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2016, 08:59:26 PM »

ดูยังไงเป็นyukaได้ครับว่าแต่ที่หมายถึงคือyukaที่เพิ่งแต่งงานไปหรือเปล่าครับ

yuka ที่เล่นละครเรื่อง papa idol อ่ะครับ รูปในลายเซนต์นี่ผมดูคล้ายมากเลย เพราะ yuka ก็หน้าอกใหญ่เหมือนกัน หรือสงสัยผมตาถั่วไปเอง 555
L Lawliet
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #76 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2016, 10:34:46 PM »

คนที่ 11 Azumi Uehara  คนนี้คือคนที่ร้องเพลงประกอบการ์ตูนเรื่องโคนัน เปิดตัว Debut กับ Muteki เมื่อปี 2013 ก่อนจะไปเล่นกับ Idea pocket ผมเคยดูหนังของเธอเมื่อสามปีที่แล้ว ตอนนั้นเฉยๆ หน้าตาดีแหละ แต่ลีลาไม่โดนเท่าไหร่ พอมาอ่านกระทู้นี้รู้สึกคุ้นๆเลยลองไปหาข้อมูลเพิ่งรู้ว่าเป็นนักร้อง ผมนี่ตามเก็บเลยครับ

คลิปสมัยเป็นนักร้อง www.youtube.com/watch?v=SULgWXHtr-Q
                         www.youtube.com/watch?v=bSA7n4FC1io
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 23, 2016, 10:43:44 PM โดย rui costa » บันทึกการเข้า
jakkajee
*

« ตอบ #77 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2016, 08:31:06 AM »

คนที่ 11 Azumi Uehara  คนนี้คือคนที่ร้องเพลงประกอบการ์ตูนเรื่องโคนัน เปิดตัว Debut กับ Muteki เมื่อปี 2013 ก่อนจะไปเล่นกับ Idea pocket ผมเคยดูหนังของเธอเมื่อสามปีที่แล้ว ตอนนั้นเฉยๆ หน้าตาดีแหละ แต่ลีลาไม่โดนเท่าไหร่ พอมาอ่านกระทู้นี้รู้สึกคุ้นๆเลยลองไปหาข้อมูลเพิ่งรู้ว่าเป็นนักร้อง ผมนี่ตามเก็บเลยครับ

คลิปสมัยเป็นนักร้อง www.youtube.com/watch?v=SULgWXHtr-Q
                         www.youtube.com/watch?v=bSA7n4FC1io

ใช่ครับ ส่วนใหญ่นักร้องที่ลงมาเล่นเอวีจะหน้าตาเฉยๆ อย่าง Hiromi Matsuura นั้น หน้าตาถึงกับดูไม่ได้เลยละ ถ้าไม่ใช่นักร้องคงไม่มีใครจ้างมาเล่นเอวี แต่เพราะงานเก่า พอมาเล่นอะไรแบบนี้เลยได้อารมณ์ไปอีกแบบ โดยเฉพาะคนที่ตามพวกเธอมาตั้งแต่ตอนร้องเพลง  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2016, 08:32:43 AM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

k_taro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2016, 11:23:12 AM »

ใช่ครับ ส่วนใหญ่นักร้องที่ลงมาเล่นเอวีจะหน้าตาเฉยๆ อย่าง Hiromi Matsuura นั้น หน้าตาถึงกับดูไม่ได้เลยละ ถ้าไม่ใช่นักร้องคงไม่มีใครจ้างมาเล่นเอวี แต่เพราะงานเก่า พอมาเล่นอะไรแบบนี้เลยได้อารมณ์ไปอีกแบบ โดยเฉพาะคนที่ตามพวกเธอมาตั้งแต่ตอนร้องเพลง  Grin
นักร้องญี่ปุ่นก็ไม่ค่อยมีชื่อเรื่องความสวยอยู่แล้ว
jakkajee
*

« ตอบ #79 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2016, 12:20:36 PM »

อัพเดตหน้าแรกด้วยนักร้องลงสังเวียนกามเป็นคนที่ 24 กระทู้ของเธออยู่ที่นี่เลยครับ
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=202072.0

หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 46 พิมพ์