พฤษภาคม 15, 2024, 08:47:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้วิธีคุมกำเนิดกันแบบไหน กับแฟนของคุณๆ?  (อ่าน 6047 ครั้ง)
beatmax
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 05:36:06 PM »

สำหรับผม กับแฟนคนแรก หลังจากได้กันครั้งแรก คุณเธอก็ซื้อยาคุมทานเลยหลังจากนั้น แต่ทว่าผมก็ไม่เคยแตกในกับเธอเลยสักครั้ง เพราะกลัวท้อง? แต่สุดท้ายก่อนจะเลิกกันเกือบๆ 7 ปี ก็ได้แตกในไปครั้งนึง ยอมรับว่ามีความสุขมากๆ แต่หลังจากนั้นก็แยกจากกันมา ส่วนแฟนคนปัจจุบัน ผมใช้วิธีหลั่งข้างนอกแทนครับ แรกๆก็ใช้ถุงยาง ต่อพอนานๆมา เรามีแฟนคนเดียวนี่หว่า ผมก็ใช้วิธีใส่สด แล้วใกล้จะเสร็จก็ถอนสมอออกมาปล่อยข้างนอกแทนครับ แต่ทว่าต้องให้เธอถึงป้ายก่อนนะครับ แล้วผมค่อยเข้าเส้นชัย มีคุณหมอที่รู้จักแฟนก็บอกว่า วิธีนี้ก็ทำให้ใครหลายคนป่องมานักต่อนักแล้ว ผมคิดว่าอยากให้แฟนทานยาคุมซะเป็นเรื่องเป็นราวไป จะได้แตกในสมใจซะที ที่พูดๆมานี่ก็จะครบ 9 ปี แล้วนะเนี่ย ยังไม่เคยแตกในกับแฟนเลย Embarrassed (สาบานได้)

สงสัยนิดนึง ในหนังAV ที่แตกในกันนี่ ใช้วิธีทานยาคุมใช่ไหมครับ? ผมจะได้เข้าใจซะทีว่า ทานยาแล้ว แตกในได้หายห่วง Grin

ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับคำตอบของทุกท่านนะครับ Smiley
xiphos_111
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 05:43:32 PM »

ถ้าแน่ใจว่าแฟนคุณกินยาตรงวัน ครบถ้วนไม่ตกหล่น ก็หายห่วงได้จ้า

(กับแฟนผมไม่เคยครับ..........ไม่เคยปล่อยนอกให้เสียของ  งิงิ   Grin)
magnus
FAPMASTER
โอตาคุเอวี
*

โลกสวยด้วยมือเรา

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 12:10:30 AM »

คบคนก่อน7ปี คนปัจจุบัน9ปี นับถือมากครับ อยู่ได้ยืดขนาดนี้ Grin

ในAVที่เขาแตกในได้ ผมเดาว่าส่วนหนึ่งคือกินยา อีกส่วนหนึ่งก็คือนับระยะเวลาปลอดภัยน่ะครับ (หน้่า7หลัง7หรือไงนี่แหละ ไม่แน่ใจ) หรือบางทีไม่ฝ่ายหญิงหรือฝ่ายชายอาจจะไปทำหมันแล้วก็ได้ เอาไปเถอะ ยังไงก็ไม่ท้อง

แต่ยังไงหน้า7หลัง7ก็มีโอกาสที่จะพลาดได้เหมือนกันครับ ไม่รับประกันว่าจะเป็นวิธีที่ปลอดภัยจากการตั้งท้อง100% ยังไงถ้าคิดจะมีเซ็กซ์ ก็ควรใส่ถุงป้องกันไว้ดีกว่าครับ ผมเองเวลามีเซ็กซ์ก็แตกในถุงเหมือนกัน อย่าไปเลียนแบบทุกอย่างตามหนังดีกว่าครับ

เสียวจู๋วันนี้ ต้องมาเครียดเพราะจู๋ในวันข้างหน้า ไม่คุ้มกันครับ

ชีวิตขาดเซ็กซ์ เหมือนดูหนังเอ็กซ์ไม่เปิดเสียง
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 01:53:04 AM »

ถ้ากลัวลืม ฉีดยาคุมไปเลยก็ได้ครับ แต่ดูดีๆ หน่อย มันมีผลต่อฝ่าย ญ ในระยะยาว
foy sick
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 11:44:17 AM »

ไม่กล้าทำกะแฟน ใส่ถุงก้กลัว 555 กลัวถุงแตก
The Blue
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 08:07:53 PM »

ของผมแล้วแต่ อารมผม+แฟนครับช่วงไหนตกลงกันได้ก็กินยาคุมแตกในยาวๆ ช่วงไหนเลิกกินก็ถุงครับ บางทีสดบ้างพอไกล้เสร็จก็ไส่ถุงแตกใน55

ตับ ตับ ตับ ตับ!!!
ponningeak
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2013, 09:21:17 PM »

ถ้าอยู่ในช่วงเรียนอยู่ ถุงไปก่อนดีที่สุดครับ เรื่องกินยาผมว่ามีผลกับคนกินในระยะยาวนะ
เพราะผมคบกับแฟนตั้งแต่เรียน ม.ปลาย แตกในกินยาตลอด จนถึงวัยทำงาน แต่งงาน แล้วหยุดกินยา ปั๊มลูก
กว่าจะมีตัวเล็กก้อเล่นซะเหนื่อย 3 ปีกว่าจะมี
จากนั้น ก้อ จะมีอีกคน แตกในตลอด จนป่านนี้ยังไม่มีเลยครับ คิดว่าน่าจะมีผลกันการกินยาด้วย
อ่อ ขนาดแฟนผมเป็นพยาบาลนะครับ มีบ้างที่นับวัน สลับกับใส่ถุง กินยา และฉีดยาคุมด้วย
เป็นไปได้ ถุงดีที่สุดครับ แต่เอาสดแตกในได้ฟินสุดๆ
-illuminati-
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2013, 02:21:05 PM »

แฟนให้แต่ทำสดๆ แฟนครางตลอด พอแฟนเสดมันถีบผมออกไม่ให้ทำต่อ
 เป็นงี้ทุกที ทำไงได้ยังไม่พร้อม เห้อ แย่ๆ
แฟนเก่ากลับไม่แตกสักที แต่แฟนเก่าทนกว่าแฟนใหม่ ทำสองสามชั่วโมงไม่แตก
 เอาจนเหงื่อตกไปตามๆกัน แต่คนนี้ใส่ถุงยาง
หน้า: [1] พิมพ์