พฤษภาคม 15, 2024, 06:53:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำปรึกษาเรื่่องsexหน่อยครับ  (อ่าน 6837 ครั้ง)
cheerup
สหายร่วมหื่น
*

« เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 11:18:31 AM »

พอดีผมเพิ่งจะมีเซ็กครั้งแรก มันไม่ได้เป็นที่หวังไว้เลยครับมากระทันหันไปหน่อย
หรือเพราะว่าตื่นเต้นหรือเปล่าทำให้น้องชายมันไม่แข็งเลย แรกก็ดีพอได้ใส่เข้าไปแล้วไม่แข็งพอ แฟนช่วยก็แล้วแต่ก็ไม่ดีขึ้น
อีตอนเราดู av ช่วยตัวเองแบบว่าแหมแข็งง่ายดายเหลือเกินเลยค่อนข้างรู้สึกแย่ แต่แฟนก็บอกว่าไม่เป็นไร
ว่าเราคงตื่นเต้น ผมเพิ่งครั้งแรกครับแต่แฟนเค้าเคยมีประสบการณ์มาก่อนแล้ว
มันทำให้ผมรู้ค่อนข้างผิดหวังนิดๆ แล้วก็อายด้วยครับ
เลยอยากขอคำแนะนำหน่อยครับและก็ใครพอมีประสบการณ์คล้ายๆผม
ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ปล. ผมเป็นคนออกกำลังกายมาก พักผ่อนน้อย นอนน้อยพอเกี่ยวด้วยไหมครับ ปีนี้กำลังเบญจเพศครับ
แต่เล่นมีอาการแบบคนแก่ซะงั้นแย่เลยผม
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 11:22:38 AM »

นอนน้อยก็มีส่วน แต่เหนือสิ่งอื่นใดอาการประหม่าสำคัญที่สุด ปล่อยใจให้สบายทำสมาธิ เห็นว่าเป็นเรื่องธรรมดาเหมือนการ กินข้าว การขับถ่าย สบายๆ แล้วจะดีขึ้นเองครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
xiphos_111
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 11:28:49 AM »

ใจเย็น ๆ ครับ อย่าตื่นเต้น เดี๋ยวดีเอง 
ยิ่งกรณี แบบแฟนมีประสบการณ์มาแล้ว ให้เค้าจัดเองเลย อิอิ 
scozember
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 11:36:40 AM »

ลดความคาดหวัง ลดความคิดที่คิดว่าเราต้องเก่งครับ

คุยกับแฟนชัดๆเลยว่าไม่เคยนะ เก็บสิ่งนี้มาให้เธอเลยนะเนี่ย
มาช่วยกันเรียนรู้

ถ้าเป็นแบบนี้พอช่วยๆกันไปมันก็ดีขึ้นเองครับ มีใครทำอะไรเป็นตั้งแต่เกิดเหรอ ฦ
cheerup
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 11:38:59 AM »

ขอบคุณสำหรับคำปรึกษานะครับ
เราผู้ชายก็อยากจะทำให้เค้าประทับใจหน่อยล่ะครับ
เป็นแบบนี้มันแบบว่าเสียความมั่นใจเชิงชายของผมไปเยอะเหมือนกัน แฮ่ๆ Grin
cheerup
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 02:03:46 PM »

ยังรับฟังทุกคำแนะนำจากเพื่อนๆพี่ๆสมาชิก avc ทุกคนนะครับผม
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 02:29:59 PM »

อย่าเอาตัวเองไปเทียบกับพระเอกเอวีครับ  ตอนดูเเรกๆผมก็ทึ่งว่าทำไมมันทำนานทำทนจังวะ    ที่ไหนได้ ตัดต่อ  เสร็จไปไม่รู้กี่ครัง ออกในหนังครั้งเดียว  ครั้งเเรกก็เเบบนี้เเหละ  คนเราต้องพักผ่อนไม่เครียด ถึงจะมีเเรง  เซ็กนี่มันไม่ใช่เเค่เอาๆมาถูกัน เเล้วผู้หญิงจะมีความสุข   ใส่ความรักเข้าไปมากๆ   เมื่อยเขียน   

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
sompoat
AV Professor

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 03:54:50 PM »

มันเหมือนทำกับข้าวครับ มีองค์ประกอบหลายอย่างมาก ไม่ใช่แค่รูดซิปแล้วโด๊ะเลย

บางทีก็ Build กันนานหน่อย แต่จะกะเกณฑ์อะไรแน่นอนไม่ได้หรอก ทางใครทางมัน
เรื่องหลั่งเร็วนี่ ก็เคยเป็นครับ ไม่แข็งก็เคยครับ จนแฟนสงสัยว่าไปทำอะไรมา
แต่ถ้าผิดกลิ่นนี่ สู้ตายเลย (เคยทำได้ 7 ครั้ง)

ก็อย่างที่หลายคนบอก มันไม่ใช่เรื่องมาอวดกันว่าข้าแน่ แต่เป็นเรื่องความเข้าใจเข้าขากันของคุณกับคู่คุณมากกว่า....

ทุกอย่างใช้เวลาครับ ว่างๆ ลองหาจุดร่วมกันให้ได้ ใช้เวลาด้วยกันให้มากขึ้น
ลองแบบผมก็ได้ พาไปเที่ยว แล้วแก้ผ้าอยู่แต่ในห้องตลอด 2-3 วัน
จัดไปเลยครับ ขึ้นเตียง ลงเตียง เข้าห้องน้ำ
......แค่นี้แหละ ที่เหลือมันจะค่อยมาเอง

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 07:17:27 PM »

ออกกําลังกายกับพักผ่อนต้องมาคู่กันมากกว่าหรือน้อยกว่าไม่ได้เลยจ้าจะไม่สมดุลนะจ๊ะ ออกกัาลังกายให้ได้วันละ 30 นาที เช้า 15 นาที เย็น 15 นาที พักผ่อนให้ได้อย่างน้อยวันละ 6 - 8 ชม. ควบคุมอาหาร กินอาหารที่มีประโยชนฺ์ทานนมเป็นอาหารเสริมด้วยจะดีมาก ยิ่งถ้าไม่กินเหล้า สุบบุหรี่ด้วยนี่เยี่ยมเลยจ้า ร่างกายจะแข็งแรงมาจากข้างในออกมาข้างนอก อะไรที่อยากให้แข็งมันก็จะแข็งขึ้นมาเองจ้า
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 08:23:17 PM »

ไม่ต้องคิดมากนะครับ แฟนเราก็ยังอยู่กับเรา
เรื่องเซ็กส์ มันก็ส่วนหนึ่งของชิวิตคู่นะ พูดคุยกันตรงๆเลย
ครั้งแรก มันก็ต้อง ตื่นเต้นกันเป็นธรรมดา ทำใจให้สบายๆ
สู้เค้า

หน้า: [1] 2 พิมพ์