พฤษภาคม 03, 2024, 09:19:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอวิธีเรียงไฟล์หนังหน่อยครับท่านผู้ใจดี  (อ่าน 2876 ครั้ง)
Che Guevara
หื่นไร้ศิลปะ
*

“ยิงฉันเลย... ฉันมันก็แค่ผู้ชายธรรมดาคนนึง...”

« เมื่อ: เมษายน 13, 2012, 03:47:03 AM »

คือพอผมโหลดหนังมาเเล้วก็จับใส่โฟลเดอร์ที่ผมสร้างขึ้นเพื่อแบ่งประเภทหนัง หรือดารา แต่ปัญหาคือพอจับโยนเข้าไปมันไปอยู่ตรงกลางบ้าง หรือส่วนอื่นๆ ผมอยากให้โยนเข้าไปเเล้วมันอยู่อันแรกในโฟลเดอร์พอมีวิธีไหมครับ เพราะถ้าไม่งั้นหนังบางเรื่องจำชื่อไม่ได้ก็ลืมคลิกดูไปเลย หรือถ้าไม่งั้นเอาแบบเราลากเองก็ได้ แต่คอมผมมันลากไปเรียงเองไม่ได้ด้วยอ่ะครับ ใช้ win 7

sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 13, 2012, 10:12:28 AM »

มุมบนข้างขวามือจะมีปุ่มอยู่ 3 ปุ่ม
เป็นรูปภาพแล้วมีสามเหลี่ยมเล็กๆ | สีเหลี่ยมต่อกัน3ชิ้น|เครื่องหมาย ?

กดที่ปุ่มแรก ที่เป็นรูปภาพเล็ก กดตรง สามเหลี่ยม แล้วจะมีเมนูลงมา
จทกท. ก็เลือก แบบ Details ทีนี้ไฟล์ต่างๆ ก็จะมีวันที่อยู่ข้างหลัง ก็เลือกดูตามวันที่ได้เลย ถ้าอยากให้เรียงก็กด แถบข้างบน(หลังจากทำตามที่ให้เลือกเป็นดีเทลแล้ว) ที่เขียนว่า Date มันก็จะเรียบนให้อัตโนมัติ

หรือ

คลิ๊กขวา เลือก Arrange Icons by... เลือกเมนูต่อไปคือ Modified ก็ได้เหมือนกันครับ
Che Guevara
*

“ยิงฉันเลย... ฉันมันก็แค่ผู้ชายธรรมดาคนนึง...”

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 13, 2012, 01:30:48 PM »

มุมบนข้างขวามือจะมีปุ่มอยู่ 3 ปุ่ม
เป็นรูปภาพแล้วมีสามเหลี่ยมเล็กๆ | สีเหลี่ยมต่อกัน3ชิ้น|เครื่องหมาย ?

กดที่ปุ่มแรก ที่เป็นรูปภาพเล็ก กดตรง สามเหลี่ยม แล้วจะมีเมนูลงมา
จทกท. ก็เลือก แบบ Details ทีนี้ไฟล์ต่างๆ ก็จะมีวันที่อยู่ข้างหลัง ก็เลือกดูตามวันที่ได้เลย ถ้าอยากให้เรียงก็กด แถบข้างบน(หลังจากทำตามที่ให้เลือกเป็นดีเทลแล้ว) ที่เขียนว่า Date มันก็จะเรียบนให้อัตโนมัติ

หรือ

คลิ๊กขวา เลือก Arrange Icons by... เลือกเมนูต่อไปคือ Modified ก็ได้เหมือนกันครับ

ขอบคุณอย่างแรงครับท่าน แต่ผมงงว่า Date มันนับยังไงอ่ะครับ มันไม่ใช่นับวันที่ไฟล์มาอยู่ในโฟลเดอร์นี้หรอกหรือ คือหนังเรื่องหนึ่งผมเพิ่งโหลดและรวมไฟล์เมื่อวาน (เรื่องที่ผมทำลูกศรชี้ออก) ที่จริงโหลดเมื่อวานก็น่าจะขึ้นวันที่เมื่อวานอ่ะครับ แต่นี่มันขึ้น วันที่ 1/2/2555 เฉยเลย  ส่วนหนังที่อยู่อันดับแรกโหลดมาตั้งอาทิตย์แล้ว ดันขึ้นว่า โหลดมาวันที่ 29/3/2555

งงอ่ะครับ สงสัยว่าไวรัสรึเปล่ามันเลย errorแบบนี้

1198R
AV Donator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 10:42:46 AM »

อยากจะบอกว่า ลองโหลดจากห้อง VIP มาแล้ว

ปรากฏว่า ดูไม่ได้สักเรื่องเลยครับ  ไม่ทราบว่าต้องโหลดยังไงเหรอครับ 

showroom
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

Sex & Hardcore Party Girls

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 04:45:57 PM »

โหลดมาเป็นไฟล์เเบบไหนใช้โปรเเกรมอะไรดู........ผมดูได้ทุกเรื่อง

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 05:16:16 PM »

อยากจะบอกว่า ลองโหลดจากห้อง VIP มาแล้ว

ปรากฏว่า ดูไม่ได้สักเรื่องเลยครับ  ไม่ทราบว่าต้องโหลดยังไงเหรอครับ 

อย่าลืมรวมไฟล์ก่อนครับ วิธีรวมไฟล์หาในห้อง technical support ครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
หน้า: [1] พิมพ์