พฤษภาคม 03, 2024, 11:32:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชีวิตเศร้าภรรยาสาว Sho Nishino  (อ่าน 12017 ครั้ง)
zino
AV Editor
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2010, 11:11:07 AM »

ชีวิตเศร้าภรรยาสาว Sho Nishino เป็นหนังของค่าย Attackers สาย Sharks ใน Series ชื่อ
Rape in Husband's Presence ซึ่งผมเคยนำเสนอภาคที่ Yui Hatano แสดงไปแล้ว
และก็มีอีกหลายๆภาคที่หลายคนเล่น แต่ก็มีการแสดง + เนื้อเรื่องไม่ค่อยดีซักเท่าไหร่
อย่างไรก็ตาม ภาคที่จะนำมาเล่าต่อไปนี้เป็นภาคที่ Sho Nishino แสดง
ซึ่งตัวเนื้อเรื่องมีความน่าสนใจมากทีเดียว เชิญรับชมได้เลยครับ

เนื้อเรื่องเปิดฉากมาที่บ้านหลังหนึ่งยามค่ำคืนที่เงียบสงัด
ณ หน้าบ้านหลังนั้น ปรากฏภาพเงามืดของชายผู้หนึ่งซึ่งในมือถือจอบสามง่ามอยู่
(ดนตรี + เสียงทำได้ดีมากครับตรงนี้)

ขณะที่ในบ้าน คู่สามีภรรยา Sato และ Sho Nishino กำลังนอนหลับพักผ่อนอยู่

ทันใดนั้น วายร้ายในเงามืดก็จู่โจมพังประตูเข้ามา ท่ามกลางความตกใจของ Sato
ในขณะที่ภรรยาสาว Sho กำลังสะลึมสะลือค่อยๆลุกขึ้นมาอยู่ อย่างไม่รู้ชะตากรรมของตัวเอง

ในวินาทีนั้น โดยไร้ซึ่งคำพูดใดๆ เจ้าวายร้ายในความมืดใช้จอบสามง่าม ฟันเข้าที่หน้าอกของ Sato
(Effects ดีมากครับ มีเลือดติดกล้องด้วย)

ท่ามกลางความตกตะลึงของภรรยาสาว Sho ที่เพิ่งตื่นขึ้นมาอย่างสะลึมสะลือ
แต่ดูเหมือนว่า เธอจะรู้สึกตัวช้าไปเสียแล้ว

เมื่อเจ้าวายร้ายในความมืด เข้าถึงตัวเธอ และกระชากเสื้อของเธอออกจนเห็น 2 เต้าอร่าม

ก่อนที่ Sho จะโดนดุ้นแห่งความเป็นชายของมัน ทั้งในสภาพนอนคว่ำและนอนหงาย

ก่อนที่ภาพจะตัดมาที่ Sho สะดุ้งตื่น ท่ามกลางอาการตกใจอย่างสุดขีดกับความฝันของเธอ
จนต้องปลุก Sato ผู้เป็นสามีให้ตื่นขึ้นมาอยู่เป็นเพื่อนก่อน ซึ่งนี้ล่ะ คือ จุดเริ่มต้นของเรื่อง

ขอเล่าย่อๆละกันนะครับ เช้าวันต่อมา หลังจากที่ Sho ออกไปส่ง Sato ไปทำงานที่หน้าบ้าน
เธอก็เข้ามาทำงานบ้านตามปกติ แต่แล้วทันใดนั้นก็มีเสียงอ๊อดดังขึ้นที่หน้าบ้าน เธอจึงออกไปดู

ชายคนนั้นก็คือ เพื่อนสนิทเก่าแก่ของ Sato นั้นเองซึ่งดูเหมือนว่าเค้ากำลังตกงาน
เลยมาขออาศัยอยู่กับ Sato ซักพัก ซึ่ง ณ ขณะนั้น Sato ออกไปทำงานไม่ได้อยู่บ้าน
มันจึงนั่งคอย นั่งเล่นอยู่ในบ้านของ Sato ขณะที่สายตาก็แอบจ้องมอง Sho อยู่บ่อยๆ

เหตุการณ์ดำเนินไปได้ด้วยดีในวันแรก ไม่มีอะไรเกิดขึ้น จนตกเย็น Sato กลับบ้านมา
และนั่งกินเหล้าคุยกัน ด้วยความไว้ใจเพื่อนเก่าแก่ของเค้า Sato ตกลงใจให้มันอาศัยอยู่ในบ้าน
ในขณะที่ Sho ที่กำลังล้างจานอยู่ เริ่มมีความรู้สึกหวาดระแหวงกับบุคคลิกของมัน

ตกค่ำคืน Sho รู้สึกกังวลใจกับทั้งฝันร้ายที่เธอถูกข่มขื่น และกับความไม่น่าไว้ใจของเพื่อน Sato
และแล้วฝันร้ายของเธอก็กลายเป็นจริงขึ้นมา เมื่อเช่าวันรุ่งขึ้น มันเริ่มออกลาย ในขณะที่ Sato
ออกไปทำงาน Sho ไปจ่ายตลาดกลับมาและเดินเข้าไปที่ครัว ไอ้เพื่อนชั่วก็ลุกขึ้นจากโซฟา
เดินเข้าไปหา Sho ที่กำลังจะทำอาหารเช้าให้มันกิน

ซึ่งแน่นอน เหตุการณ์มันจะเป็นอย่างอื่นไปไม่ได้ นอกจากเธอโดนมันขืนใจยัดดุ้นเข้าไปในน้องสาว

พูดแล้วเสียว เอาเป็นว่าขอเล่าฉากเด็ดแล้วที่เหลือไปหาชมกันเอาเองต่อละกันนะครับ

คือ หลังจากวันนั้น Sho ก็ตกเป็นทาสกามแบบแอบๆของมันเรื่อยๆมาจนกระทั้งวันหนึ่ง
ซึ่งเป็นวันหยุดงานของ Sato ขณะที่ Sato เดินออกไปซ้อมวงสวิง Golf ที่หน้าบ้าน

มันก็เดินเข้ามาหา Sho ที่กำลังอยู่ในครัว

เบื้องหลังหน้าต่างจากในครัวที่พอจะมองลอดออกไปที่หน้าบ้านได้ บัดนี้ไอ้เพื่อนชั่วของ Sato
กำลังจับ Sho นั่งกดลงหลัง Counter แล้วเอาดุ้นของมันยัดปากเธออยู่

ก่อนที่จะกดหัวตอปิโดของมันเข้ารูสวาทของเธอคาหลัง Counter ขณะที่สายตาก็จดจ้องคอยมองว่า
Sato จะเดินเข้ามาเมื่อไร

และปิดท้ายด้วย การให้ Sho ก้มลงหลบหลัง Counter แล้วดูดควยให้มัน ขณะที่ Sato
เดินเข้ามาในบ้านและพูดคุยกับมันอยู่ที่หน้า Counter

ที่เหลือไปหาชมกันเองละกันนะครับ
ปกครับ

คะแนน

ดารานำหญิง 8.5 คะแนน
การแสดงของดารานำหญิง 9 คะแนน
การแสดงของดารานำชาย 8.5 คะแนน
เนื้อเรื่อง 9.25 คะแนน (ดีครับ แต่ตอนจบผมว่าธรรมดาไปหน่อย)
มุมกล้อง ฉาก แสงสีเสียง 9.5 คะแนน (ฉากดี เสียงเนี่ยดีมากครับ เพลง Effects ดี)

คะแนนรวม 8.95 คะแนน

Masato
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2010, 12:50:33 PM »

สุดยอดครับ ต้องไปหามาดูมั่งแฮะ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2010, 03:28:59 PM »

แจ๋วไปเลยจ้า 
หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2010, 06:58:13 PM »

มีเคืองครับให้คะแนนน้องชูแค่ 8.5 เอง

คนนี้ผมว่ามีสเน่ห์มากๆ ถ้าเล่นแนวเรื่องราว แต่จะดูเฉยๆถ้าเล่นแนวไม่มีเนื้อเรื่อง

review ได้เยี่ยมครับ รอผลงานเรื่องต่อไปนะครับ

zino
AV Editor

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2010, 07:54:18 PM »

อย่าซีเรียสครับท่านหมูดำรำพัน คือ การให้คะแนนจะอิงความชอบส่วนตัวด้วยน่ะครับ
บางทีแนวผู้หญิงที่ชอบอาจไม่เหมือนกันนะครับ แต่ 8.5 นี่ถือว่าดีนะครับ
ปกติ ผม Review มา 20 กว่าเรื่อง ให้คะแนนดารานำหญิงราวๆนี้ หรือน้อยกว่านี้ก็มีเยอะครับ
อย่าซีเรียสครับ  Grin คะแนนรวม 8.95 ถือว่าดีมาก ในระดับต้นๆของเรื่องที่เคย Reviews เลยครับ
4G63T
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2010, 10:35:14 AM »

สุดยอดครับ ชอบจริงๆแนวเนี๊ยะ

azzurus
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 11:19:27 PM »

Thank mak kub.
birdman
หื่นไร้ศิลปะ
*

Birdman...นกไฟอมตะ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 07:48:01 AM »

เรื่องนี้ยังหาแบบเป็น Mediafire ไม่ได้อ่ะงับ 

white chocolate
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 05:48:53 PM »

นางเอก มียอมบ้างรึป่าวครับ  หรือขัดขืนทั้งเรื่องเลย
เพราะผมจะชอบแบบยอมมากกว่า ประมาณว่า แรกๆก็ขัดขืน พอหลังๆชักติดใจ บอก คิโมจี๋ ซี๊ด 555
Priory
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2010, 08:55:02 PM »

THK Kub
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์