พฤษภาคม 16, 2024, 10:28:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามความรู้เรื่องเที่ยวแนวนวดๆหน่อยครับ  (อ่าน 1963 ครั้ง)
TOTTI
นักสะสมเอวี
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 10:31:59 PM »

พอดีอยากลองเที่ยวแนวๆนวดกระปู๋ ซึ่งผมก็ไม่เคยไปเที่ยวพวกนี้ แต่ก่อนไปก็อ่านศึกษาตามเว็ปมาบ้างแต่ก็ยังงงๆ
คือผมอยากถามท่านที่ไปเที่ยวแนวๆนี้บ่อยๆ ว่า
1.เวลาไปเที่ยวพวกนี้การที่จะให้น้องๆเขาทำไรเพิ่มนี่เราต้องจ่ายเงินเพิ่มหมดเลยใช่ไหม? เช่น bsb ใช้ปาก หรือขนาดลึกซึ้ง
2.มันมีร้านไหนไหมที่คิดรวมทุกอย่างกับค่าคอสแล้ว
เพราะผมลองไปเที่ยวมาเป็นครั้งแรก ซึ่งก่อนไปก็ถามทางร้าน ทางร้านก็จะตอบแบบทั่วไปๆ แต่พอไปจริงๆ น้องที่เราเลือกกลับบอกว่าจะทำโน่นนี่จะต้องจ่ายเพิ่ม อะไรทำนองนี้ เลยอยากถามเป็นความรู้หน่อยครับ
timered
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 11:02:04 PM »

Kapoowebbord.com.รายละเอียดเพรียบ เขิญทัศนาจรได้
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 11:13:18 AM »

จากประสบกาม เอ๊ย! ประสบการณ์นะฮับ....

ข้อหนึ่ง - ท่านเข้าใจถูกแล้วครับ จะเข้าใจตรงกันว่าออปชั่น (Option) มีตั้งแต่ระดับ 1 ใช้แม่นางทั้งห้า, ระดับ 2 ใช้ชิวหาพาเพลิน, ระดับ 3 ถ้ำน้อยสยองขวัญ แต่ต้องบอกก่อนว่าส่วนใหญ่หากเป็นร้านนวดกระปู๋ (นวดน้ำมัน, อโรม่า) จะรับแค่ระดับ 1 ส่วนระดับ 2 มีบ้าง ส่วนระดับ 3 ค่อนข้างยากและน้อยเพราะสถานที่ไม่เอื้ออำนวย และส่วนใหญ่ร้านไม่ค่อยอยากให้ทำกลัวโดนล่อซื้ออะ.... เพราะฉะนั้นหากจะเข้าร้านประเภทนี้ต้องคิดว่าน้องๆรับแค่ระดับ 1 ไม่คาดหวังเกินไปก็ไม่หล่นครับ... ราคาเริ่มต้นส่วนใหญ่ที่เห็นๆกันก็ 500 ขึ้นไป ซึ่งแน่นอนว่าราคาหากจะรวมไปถึงระดับ 3 (หากท่านต่อรองจนน้องยอมแต่ค่อนข้างยาก) ราคาคงแพงกว่าพวก ออน. ดังนั้นต้องเตรียมใจเตรียมตังค์ไปครับ... จริงๆราคาออปชั่นพวกนี้ก็แล้วแต่ศิลปะการต่อรองอะ...

ส่วนร้านแนวนวด Body 2 Body หรือพวกนวดพริตตี้ทั้งหลายจะต่างกันนะฮับ... ร้านพวกนี้น้องๆจะเน้นถอดๆๆๆๆๆ ร้านพวกนวดกระปู๋น้องๆที่นวดให้เราเขาไม่ถอดนะครับอยากมากแค่ล้วงอะ... ต่างกับร้านพริตตี้พวกนี้ที่น้องเขาต้องถอด ดังนั้นออปชั่นจะต่างกัน เมื่อก่อนสมัยแรกๆน้องๆเขาจะถอดเหลือแค่ ชุดชั้นใน หรืออย่างมากก็เหลือชิ้นล่าง แล้วก็นวดๆๆๆนวดเข้าไป.... เอาโฟโมสต์บดหลังบดไข่ไปเรื่อย แต่มาตรฐานคือใช้แค่ แม่นางทั้งห้า และโฟโมสต์แค่นั้น แต่สมัยนี้การแข่งขันเริ่มมากขึ้น เพราะ AEC ก็จะเปิดแล้ว (เกี่ยวกันไหมวะ ) เิริ่มงานมาเดี๋ยวนี้น้องๆก็ถอดหมด !!!! แต่ก็ยังใช้แม่นางทั้งห้าและโฟโมสต์อยู่ดี ส่วนระดับ 2 หรือ 3 ก็อยู่ที่ท่านจะสอบถามน้องๆเอง... ออปชั่นสำหรับร้านประเภทนี้บางทีน้องๆจะเข้าใจว่า ถอดบน หรือถอดล่าง นะฮับ... ส่วนที่เห็นในโคดสะนาตามสื่อสิ่งพิมพ์ของสิงห์คะนองนาทั้งหลายส่วนใหญ่จะเป็นราคารวมถอดหมดอะไรงี้ แต่วิธีทำให้น้ำแตกแล้วแยกทางก็ยังเป็นแค่ระดับ 1 เข้าไปที่ร้านอยู่กับน้องสองต่อสองค่อยคุยระดับ 2 หรือ 3 เอาครับ...

โดยสรุป ร้านนวดกระปู๋และร้านพริตตี้จะคิดค่าแรกเข้า ค่าใช้ร้านใช้น้ำมันเขานั้นละครับ เรียกว่า ค่าชั่วโมง ส่วนที่เหลือแล้วแต่เราจะเจรจาต่อรองกับน้องๆเขาเอง เพราะตรงนี้น้องๆเขารับตรงครับ ส่วนค่าชั่วโมงน้องๆเขามีเอี่ยวก็แค่นิหน่อย

ข้อสอง - ดังนั้นหากท่านจะหวังว่ามีร้านไหนราคารวมหมด เหมือน ออน. ไม่มีหรอกฮับ.... เพราะร้านแนวๆนี้น้องอยากได้ตังค์เราแต่ไม่ทุกคนจะให้เราเข้าไปสำรวจภายในของเธออะ.... ต่างจากออน.ที่เป็นภาคบังคับของน้องๆเค้า...

เฮ้อ...เหนื่อย....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2013, 11:14:50 AM โดย หลั่ง อสุจิ » บันทึกการเข้า

TOTTI
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 10:08:27 PM »

กระจ่างแล้วครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆนะครับ
ถึงว่าอ่านตามเว็ปโฆษณาดูง่ายกันจังเหมือนได้เป็นปกติ แต่พอไปจริงๆกลับคนละเรื่องเลยซะงั้น
คงต้องเก็บชม. บินอีกหลายรอบกว่าจะรู้  Grin
Kraze
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 10:36:14 PM »

สนับสนุนความเห็นข้างบนครับว่าไปแบบลุ้นแค่ระดับ 1 หรือตามคอร์สที่ทางร้านแจ้งไว้เช่นถอดบน,ถอดหมด
แค่นั้นจะได้ไม่ผิดหวังมากครับ การจะได้ระดับมากกว่านั้นต้องตกลงกับน้องที่ขึ้นเอาเองจากที่เคยเที่ยวเอง
เคยถามน้องคนนึงเขาบอกราคามา ถ้าบวกกับค่าคอร์สที่จ่ายร้านไปแล้วทั้งหมด 3k+ บาทได้ครับเลยขอยอมแพ้
เพราะถ้าจ่าย 3k จริงๆแล้วไปเที่ยว ออน. น่าจะคุ้มกว่าเยอะครับ
magnus
FAPMASTER
โอตาคุเอวี
*

โลกสวยด้วยมือเรา

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 11:04:14 PM »

3000 นั่นผมซื้อ SL มากินตับได้2รอบเลยนะนั่น ไม่ต้องนวดปู๋แล้ว

ชีวิตขาดเซ็กซ์ เหมือนดูหนังเอ็กซ์ไม่เปิดเสียง
หน้า: [1] พิมพ์