พฤษภาคม 17, 2024, 01:55:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้จริงๆว่าสมาชิกในนี้มีเเฟนเป็นตัวเป็นตนมีชีวิตที่ปกติดีไหม...?  (อ่าน 6309 ครั้ง)
pimies
AV Devotor (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 04:12:45 PM »

ผมมีชีวิตปกตินะ มีครอบครัว มีงานทำเหมือนคนทั่วไป

ผมโหลดเพราะชอบเท่านั้นเอง ชอบในตัวดาราและการแสดง

เก็บเป็นคอลลเล็กชั่น สะสมเป็นงานอดิเรก

Grin

ตามนี้เหมือนกันครับ แต่ผมยังไม่มีครอบครัว ลัลลาไปวันๆ
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 07:00:03 AM »

เคยมีนะคับ แต่เลิกไปแล้ว สาเหตๆง่าย ไปกันไม่ได้
ตอนนี้สภาวะโสด เสียว และเปลี่ยว เอ้ยยยยบ

หนังโป๊avก็ดูแค่ระบายอารมณ์คับ
ความสุขเล็กๆน้อยๆ ยามว่าง ออกแนวเหมือนกิจกรรมงานอดิเรกอย่างนึง
ผู้หญิงชอบดูซี่รี่ย์เกาหลี ผมก็ชอบดูซีรี่ย์ญี่ปุ่นที่เสื้อผ้าน้อยชิ้น 
แต่ซีรี่ย์อาจจะลงทุนน้อยหน่อย เพราะกิจกรรมก็แค่บนเตียง 5555+
ดูไปก็ไม่ได้หวังสูงต้องได้แฟนสวยขนาดนั้นคับ แม้อยากมากก็ตาม
แต่ยังไงต้องสำเนียกตัวเองด้วย ระหว่างคนในฝันก็โลกของความเป็นจริง
เพราะขนาดหนังเอวียังจัดฉากสร้างภาพเยอะแยะไป

ส่วนความรัก แฟน ครอบครัว sex บางทีก็เทียบกันไม่ได้นะคับ คนละแบบ
sexมันก็ดีต้องที เป็นกิจกรรมอย่างนึ่งของมนุษย์ ที่ต้องทำในที่ลับ
ช่วยปลดปล่อยความใคร่ออกมา เชื่อว่าทุกคนมีอารมณ์แบบนั้นหมดคับ
อยู่ที่จะมีมากน้อยหรือเก็บได้แค่ไหน
ความรักบางทีแค่จีบมองหน้า หยอกกันไปๆมาๆจับมือก็มีความสุขแล้วนะ
บางทีsex ที่ปล่อยไม่กี่น้ำ...คงเทียบไม่ได้เลยกับอารมณ์รักที่อยู่ใกล้แฟน
และยิ่งการมีครอบครัว ผมว่ายิ่งต้องมองมากกว่านั้นมากไปอีกอ่ะ
แต่จะมีความสุขมากแบบคูณสอง เมื่อได้มีsexกับคนที่รัก

อย่างทุกวันนี้ปัญหาหลายอย่าง หย่าร้าง ปัญหาครอบครัว
ซึ่งปัญหาส่วนมากก็ไม่ใช่อะไรกับ เกิดจากผู้ชายเรานี่แหละที่ไม่รู้จักพอ
อันนี้ก็เข้าใจนะอารมณ์ใครอารมณ์มัน เพราะจะแต่งงานงานจริงๆก็เหมือน
เอาชีวิตโสดเสรี ไปผูกกับผู้หญิงคนนึง ที่พูดๆง่ายว่าเราต้องดูแลเขาไปตลอดชีวิต
และซื่อสัตย์ เพราะส่วนตัวผมเป็นคน ชอบแบบ 1-1 ด้วยสิ ไม่เคยคบซ้อนนอกใจ

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
ray
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 12:14:17 AM »

ผมก็มีแฟนครับ น่ารักเลย + กับมีกิ๊กอีก 2 คน
โดยเฉพาะกิ๊กนี่หน้ายังกะดาราเอวี คนนึงหน้าเหมือน saori hara
หน้าเหมือนไม่มาก นมไม่ใหญ่เท่าแต่หุ่นดีใช้ได้ สูง 170
(คนนี้มีแฟนของเค้าแล้ว แต่แอบมากิ๊กกัน)

อีกคนหน้าเหมือน asami ogawa คนนี้เพิ่งเลิกกับแฟน โสดอยู่
(คนนี้เหมือนจริงๆโคตรอยากเอารูปให้ดูเลยแต่ไม่ได้ สงสารเค้า)
คนนี้สวยมากหุ่นก็เหมือน ดูหนังทีไรนึกว่าไปเล่นเองจริงๆ
คนจีบกันทั้งออฟฟิส แต่ไม่ติดเพราะหยิ่ง และไฮโซ จบนอก
แต่ดันยอมมากิ๊กกันเฉย ผมยังงง ตอนแรกก็แหย่ๆเฉยๆ

แต่เรื่องนี้แม่งเป็นเรื่องเดียวเลยในชีวิตที่ผมรู้สึกว่าโชคดี
เรื่องอื่นๆแย่หมด โชคดีเรื่องหญิงอย่างเดียวเรื่องทำงานอะไรก็ออกจะซวยๆ
เคยซวยเรื่องงานเพราะผู้หญิงก็บ่อย นี่ก็ว่าจะเพราๆละ
โชคดีแค่มีรถโอเคๆหน่อย และคุยสนุก แค่นั้นเลย

แต่เรื่องจีบหญิงนี่ไม่กลัวเลยจริงๆ หน้าตาไม่หล่อ เน้นคารม

ผมก็ยังชอบดูหนัง AV ครับ ดูมันทุกวันนี่แหละ เปิดให้แฟนดูอีกตะหาก
ผมว่าก็ปกตินะ แต่แค่ผมไม่เที่ยวผู้หญิงแค่นั้นเอง เปลืองเงินครับ
แนะนำเจ้าของกระทู้ลองจีบดูซักคนดีกว่าครับ ไม่ยากหรอก เชื่อผม

หัวหน้าผมเคยบอกว่า ผู้หญิงทุกคนก็อยากโดนเอา เหมือนผู้ชายนี่แหละ
และผมว่ามันโคตรจริงเลยครับ

หน้า: 1 2 [3] พิมพ์