พฤษภาคม 06, 2024, 01:10:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สว ข้างโรงบาล  (อ่าน 14309 ครั้ง)
TeeLek69
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 12:20:56 AM »

ช่วงนี้ สว ข้างโรงบาลคึกคั่ก เหตุเพราะช๊อตเงินจากวิกฤตการ์ณม๊อบปิดกรุง

สว น้อยใหญ่ต่างพากันโอดครวญ วิ่งหาแหล่งต่อเงินกันจ้าละหวั่น

ส่วนใหญ่ก้อชวนมากันที่ข้างโรงบาล บางคนเพิ่งมาทำไม่ถึงเดือน บางคนเพิ่งมาทำวันนี้!!

พี่ปอนด์ สาวใหญ่วัย 48 หุ่นสูงใหญ่ (สูง 170 cm) กล่าวกับตี๋เล็กว่า

"ที่จริงพี่ทำธุรกิจขายเครื่องสำอางค์ แต่เจอวิกฤตม๊อบเข้าไป ถึงกับช็อต

พอดีเพื่อนแนะนำมาที่นี่ เรยคิดว่าจะมาต่อเงินจนถึงวันที่ 25 กุมภา นี้ ก้อจะเลิก"

พี่ปอนด์ ผิวขาวจั๊วะ เพราะมีเชื้อจีน ทรงสูงใหญ่ มีกลิ่นกายแบบสาวใหญ่ ที่หนุ่มๆ อย่างเราหืนกระหายใคร่ลิ้มรสชาติ

ใครที่สูงไม่ถึง 165 เตรียมปี๊บได้เรย ฮิฮิ

ตี๋เล็ก รายงานข่าว  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 12:29:18 AM โดย TeeLek69 » บันทึกการเข้า
dhamdham
AV Distinctive (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 10:29:25 AM »

ข้างโรงบาลไหน ?
หัวเฉียว รึเปล่าครับ ถ้าเป็นที่นั่นผมไปบ่อย
TeeLek69
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2014, 11:40:38 AM »

ข้างโรงบาลไหน ?
หัวเฉียว รึเปล่าครับ ถ้าเป็นที่นั่นผมไปบ่อย

ช่ายแล้นคับ ช่วงนี้ สว หน้าใหม่เยอะเบย แต่ต้องไปช่วงบ่ายนะ เมื่อวานผมไปมา ขึ้นไป 2 คน

คนแรกอายุ 38 ชื่อพี่ณี บอกเพื่อนที่คอนโดอยากมา (อยากโดน) เรยชวนมากัน

พี่ณีเปนช่างเสริมสวย เปนคนพเยา ผิวขาว หอมไปทั้งตั้วเรยคับ

ส่วนเพื่อนพี่เค้าชื่อบุ้ง อายุ 45 เปนลูกครึ่งจีน แต่ไปโตเมกา ทำงานเปนแคชเชียร์ร้านอาหารฝรั่ง มาทำเปนวันแรก

แต่ผมยังไม่เจอ เพราะพี่เค้าขึ้นงานอยู่ วันแรกก้อเงี้ยะ คงโดนลุงๆ แถวนั้นเรียงคิวกันทั้งวันแน่

ผมเรยมองเข้าไปข้างในห้อง ก้อไปเจอพี่ปอนด์ นั่งอยู่แถวกลาง หลังๆ พี่เค้าขาวโดดเด่นมั่ก

เรยหั้ยโกเรียก พอพี่เค้าเดินออกมา โอ้ววววววว เป็กผุดๆๆๆๆๆ ตัวสูงใหญ่ (พี่เค้าบอกสูง 170)

ดูดีแบบเจ้าของกิจการ เข้ามาในห้องนี่ ผมขอพี่เค้ากอดแร้วหอมแก้ม 1 ฟ้อด อั้ยจู๋แข็งเบยยย

ทั้งๆ ที่เพิ่งเส็ดเมื่อไม่กี่นาทีที่แบ้ว สวดยวดขิงๆ พี่เค้าบอกอายุ 48 ขายเครื่องสำอางค์ แต่โดนวิกฤตม๊อบ เงินช๊อต

เพื่อนเรยแนะนำมาที่นี่ พี่เค้าแอบลูกมาทำนะคับ ขอเบอร์ก้อไม่หั้ย เพราะพี่เค้าบอกทำแค่ชั่วคราว

ต่อเงินได้ก้อจะเลิก เรยซัดกันไป 1 ยก ฟินสุดๆ ในรอบปี (ขณะกำลังพิมพ์จรวยยังเด่เรย คงได้ซ้ำอีกแน่นอน)

เรยมาบอกกล่าวพี่น้อง ไปช่วยเหลือพี่ๆ ป้าๆ เค้าในช่วงที่ประเทศเกิดวิกฤต คนไทยด้วยกัน ต้องช่วยกันนะคับบบ
[][]Love_AV[][]
AV Distinctive (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

Av คือความฝันทีจะทำให้เป็นจริง

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2014, 02:45:28 AM »

สุดยอดคับท่าน แต่ว่าค่าใข้จ่ายแพงไหม พอดีถ้างบน้อยจะได้มีโอกาสไปเยี่ยมเยียนสว.บ้างไหมคับ
somsom
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2014, 11:13:56 AM »

ขอบคุณท่านตี๋เล็กที่ส่งข่าวมากครับ ช่วงนี้กระผมก็ช็อตเหมือนกัน
Current
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2014, 05:27:17 PM »

อยากจะไปเที่ยวแถวๆแยกคอกวัวคับ สถานะการเป็นอย่างไรบ้างคับ (กลัวติดม๊อบ)
รบกวนพี่ๆจอมยุทธทั้งหลายแนะนำด้วยคับ
kekkung
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 12:05:34 PM »

ขอลายแทง+คชจ.หน่อยฮะ อยากแทง อยากแทง

55555 Grin Grin
peera.
ปลิงควาย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 05:29:32 PM »

ขอรายแทงด้วยคนครับ ไม่ใช่ว่าไม่เคยไปนะครับ แต่ทุกครั้งที่ไป ผมไปตรงซอยข้างๆโรงพยาบาล ในซอยนั้นไม่เห็นมีสาวใหญ่เลยครับ มีแต่วัยรุ่นคละๆกัน ผมเลยไม่แน่ใจว่าใช่ซอยนี้รึเปล่า กลัวว่าจะมีหลายจุด ยังไงลบกวนบอกพิกัดตำแหน่งหน่อยนะครับ เป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ คุณตี๋เล็ก
TeeLek69
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2014, 10:28:27 PM »

ขอรายแทงด้วยคนครับ ไม่ใช่ว่าไม่เคยไปนะครับ แต่ทุกครั้งที่ไป ผมไปตรงซอยข้างๆโรงพยาบาล ในซอยนั้นไม่เห็นมีสาวใหญ่เลยครับ มีแต่วัยรุ่นคละๆกัน ผมเลยไม่แน่ใจว่าใช่ซอยนี้รึเปล่า กลัวว่าจะมีหลายจุด ยังไงลบกวนบอกพิกัดตำแหน่งหน่อยนะครับ เป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ คุณตี๋เล็ก
ถ้าหันหน้าเข้าโรงบาล จะอยู่ขวามือ สว เพียบ มีทั้งนอกห้อง ในห้อง ควรไปช่วงบ่าย สว จะเยอะมาก ช่วงดึก สว น้อย เพราะต้องกลับไปเลี้ยงลูก ถ้าอยากเจอแนวเจ้าของกิจการที่มาเพราะคัน ต้องฟลุกจิงๆ ไม่มีคัยบอกได้ว่าจะเจอวันไหน แต่ต้องไปช่วงเช้าถึงก่อนค่ำ เงี่ยนเวลาเปนอะไรที่สำคัญมากสำหรับการเที่ยวแบบนี้คับ   :Smiley
kekkung
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 08:37:44 AM »

ขอบคุณครับ ถ้ามีโอกาสจะลองแวะไปดู Grin
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์