พฤษภาคม 06, 2024, 01:50:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เดินเล่นที่แยกคอกวัว  (อ่าน 7054 ครั้ง)
ZoHawK
เหลือบไร
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2019, 07:53:37 PM »

แอบหาข้อมูลจากพี่ๆในห้องนี้อยู่นาน วันนี้เลยอยากมาแชร์เรื่องราวบ้าง
มีโอกาสได้มาประชุมที่ กทม. บ่ายกว่าๆเลยลองแวะมาเดินเล่นแถวแยกคอกวัวดู
เริ่มตั้งแต่ป้ายรถเมล์ก็พอจะดูออกว่า สว. ท่านไหนรับงานบ้าง แต่ยังไม่กล้าลองคุย
เดินเข้าซอยมาเรื่อยๆ เลี้ยวขวาที่ตรอกสาเก ก็พบพี่ๆ สว. นั่งกระจายตัวตามร่มไม้และหน้า รร.เวียงสำราญ (แอบเล็งไว้หนึ่ง)
เดินเกือบสุดถนนก็วนกลับมาที่ตรอกเสถียร แล้วเลี้ยวขวาเข้าถนนบูรณศาสตร์
จะมีเต้นท์ขายของทั้งสองข้องทาง และเหล่า สว. จะอยู่รวมตัวแถวหน้า รร.39 แต่ก็ยังไม่เจอที่ถูกใจเสียที
จึงเดินกลับมาที่ตรอกสาเกอีกที เลือกพี่คนนึงหน้า รร.เวียงสำราญ (คนที่เล็งไว้นั่นแหละครับ) น่าจะสามสิบกลางถึงปลาย
สบตา พยักหน้า พี่เค้าบอก 500 เป็นอันตกลง เดินตามพี่เค้าเข้าไปในซอกข้าง รร.เวียงสำราญ จ่ายค่าห้อง 60
รับหมวกพร้อมเจลและผ้าเช็ดตัว ห้องเป็นห้องแคบๆอับๆ แอร์เย็นดี
ล้างตัวก่อน แล้วนอนรอพี่เค้าทำธุระ
ออกมาพี่เค้าพี่เค้าผอม ผิวคล้ำหน่อย ไฟหน้าเล็ก และเริ่มจู่โจมโหลด CD และใช้ปากทันทีแบบตั้งตัวไม่ทัน
พอเริ่มแข็งดี พี่เค้าก็ลงมานอน พร้อมบอกใส่เข้ามาเลย (นึกว่าจะขึ้นให้ก่อน) ก็จัดไปเลยครับ
มีเสียงบิวท์อารมณ์บ้าง จบเกมที่ท่าธรรมดา ก่อนจะแยกย้ายว่าจะให้ทิปสักหน่อย เจอบอกว่า "ของตัวเองเล็กนะ"
จบกัน ไม่ต้องเอาแล้วทิป
สรุป 560 บาท คงจะไม่มีครั้งต่อไป
ZoHawK
เหลือบไร
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 06:27:51 PM »

ปากบอกว่าไม่ แต่ใจก็อยากครับ
ต่อจากครั้งที่แล้ว ห่างกันราวหนึ่งปี โอกาสก็มาถึงครับ
คราวนี้เปลี่ยนเส้นทางครับ เริ่มจากตรอกสาเกทางโรงแรมรัตนโกสินท์
เดินเลียบคลองหลอดมาเรื่อยๆ ผ่านหน้าโรงแรมเวียงสำราญ
เอะ ผู้หญิงคนนั้นหน้าคุ้นๆนะ อ้อ โจทก์เก่าเราเอง เลยรีบเดินต่อไป
เจอพี่สว. ขาวอวบคนนึง เล็งไว้ก่อน ถ้าไม่เจอถูกใจเดี๋ยวจะกลับมาหา
เดินเลี้ยวไปหน้าโรงแรม 39 เจอพี่สว.กำลังดื่มน้ำอยู่ เซ็กซี่มากๆ เห็นแล้วกระชุ่มกระชวย
เลยรีบเดินเข้าไปถามราคา แจ้งว่า 500 เป็นอันตกลง
เดินตามพี่สว.เข้าไปในโรงแรม 39 ค่าห้อง 100 พี่เค้าพาขึ้นชั้นสาม บอกว่าห้องสะอาดดี
ตัดมาที่ห้อง ห้องสะอาดดีครับ แอร์เย็นฉ่ำ เงินมาผ้าหลุดครับ จากนั้นแยกย้ายกันล้างตัว 
ขึ้นเตียงมาพี่เค้าเริ่มโหลด CD และใช้ปากอย่างว่องไว จังหวะนี้เสียวมากไม่รู้จะทำยังไงเลยคว้ามือไปจับนมพี่เค้า
นมแน่นสู้มือครับ เกือบแพ้แตกไป เลยให้พี่เค้าเริ่มให้ WOT
ไม่คับ ไม่หลวม กำลังดีครับ จนพี่เค้าเริ่มเมื่อยขอเปลี่ยนท่า
แต่ขาเจ้ากรรมดันเจ็บแปล๊บขึ้นมา หดเลยครับ
พี่เค้าเลยต้องมาบิ้วกันใหม่ เลยขอจับหอยพี่เค้า พี่เค้าไม่ว่าอะไรครับ ขอแค่อย่าแหย่นิ้วเข้าไปก็พอ พี่เค้ากลัวเล็บ
ได้ที่แล้วก็ต่อกันอีกที WOT เหมือนเดิม จนจบเกมครับ
สรุป 600 บาท อย่างฟิน ไฟหน้าแท้ๆ แน่นๆ ไม่ย้วย ไม่เร่ง
แถมๆ พี่เค้าชื่อ พี่โอ๋ อยู่หน้า โรงแรม 39 ประจำ
TeeLek69
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2020, 04:12:29 PM »

แถวตรงข้าม รร 39 ผมเคยเจอ สว ไฮโซ ขับเชฟโรเล็ตมาประจำ เคยเป็นอดีตเมียน้อยเจ้าสัวท่านหนึ่ง ผมไปขึ้นแกเป็นประจำ เพราะชอบที่เนื้อตัว ผิวพรรณ ขาวอมชมพู กลิ่นน้ำหอมราคาแพง ไม่น่าเชื่อว่าจะมาเจอแถวนี้ แกบอกแอบลูกมาทำ ผมขึ้นกับแกปีนึงเต็มๆ แกก็แนะนำเพื่อนๆ ไฮโซแกให้ครับ หลังจากนั้นผมก็เตลิดไปกะไฮโซกลุ่มนั้น เปลี่ยนหน้าไปเรื่อยๆ หลากหลายอาชีพ ตั้งแต่เจ้าของโรงงาน เจ้าของบริษัท แอร์ ครู พยาบาล ไปจนถึงหมอ จริงไม่จริงไม่รู้เหมือนกัน รู้แต่ว่าแต่ละคนที่มาขับรถเก๋งกันทั้งนั้นครับ เรื่องราวผ่านมาหลายปีแล้วครับ ปัจจุบัน สว ไฮโซ หน้า รร 39 ตอนนี้แกหายไปแล้ว มาทราบข่าวว่าแกเป็นเบาหวาน รักษาตัวใน รพ อยากจะบอกว่า สิ่งที่ไม่น่าเป็นไปได้ มันก็เป็นไปได้ เป็นเรื่องราวที่แปลกอีกเรื่องในชีวิตครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2020, 12:30:30 PM โดย TeeLek69 » บันทึกการเข้า
dhamdham
AV Distinctive (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 07, 2020, 01:26:51 PM »

ผมเคยขึ้นป้าวีณา วัย 73 ปี แม้อายุจะเยอะ แต่ป้าแกดูแลตัวเองดี หุ่นดี ไม่อ้วนไม่ผอม อัธยาศัยดีมาก
แถมยังลีลาดี ป้าแกชอบฟังเพลงเสก โลโซ เพลงรอสายของแกก็เป็นเพลงเสก  ป้าเค้าจะมาตอนบ่ายๆวันเสาร์ (ไม่ได้มาทุกเสาร์นะถ้ามีความต้องการก็มา)
   ที่จริงป้าแกไม่ได้ลำบากเรื่องเงิน เห็นบอกลูกหลานมีกิจการที่มีกินมีใช้ไม่ขาดแคลน ให้แกอยู่ตลอด
แต่ที่มานี่ เพราะความต้องการล้วนๆเลย ป้าแกเป็นม่ายมานานร่วม 20ปี หลายครั้งที่ ป้าแกไม่เอาตังค์ผม แถมยังคืนค่าห้องให้ผมอีกด้วย ป้าแกบอกเลี้ยงเบียร์แค่กระป๋องเดียวก็พอ
    น่าเสียดายที่เบอร์โทรป้าแก ผมไม่ได้สำรองไว้ โทรศัพท์เครื่องเดิมหาย ก็ติดต่อแกไม่ได้อีกเลย
    2-3ปีหลัง พยายามไปเตร็ดเตร่ย่านนั้น เผื่อว่าจะเจอ แต่ก็ไม่เจออีกเลย ผมนี่เสียดายมากๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 07, 2020, 01:29:07 PM โดย dhamdham » บันทึกการเข้า
Scuderia tore
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 11, 2020, 10:51:55 PM »

สว.โซตอนนี้ยังมีมั้ยครับ รร39อยู่ตรงไหนครับ

pongkub
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2020, 12:49:47 AM »

เคยไปลองอยุ่ช่วงหนึ่ง  แต่ตอนนี้แอบกินพี่ที่ทำงาน

จะหาดาราAVคนไหนหน้าเหมือนคนรู้จักใครจะช่วยPMมาได้ครับ
somsom
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2021, 11:31:39 PM »

ตั้งแต่มีเมีย ก็ไม่ได้ไปอีกเลย
doubledip
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 29, 2022, 03:26:36 PM »

ยังมีแนวๆนี้อีกมั้ยครับ นอกจากแถวนั้น  ว่าจะลองไปเดินแถวนั้นดูบ้าง
หน้า: [1] พิมพ์