พฤษภาคม 14, 2024, 02:57:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Clinic ลับบำบัดกาม ภาค 1  (อ่าน 15245 ครั้ง)
zino
AV Editor
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: สิงหาคม 10, 2010, 11:10:46 PM »

สำหรับหนังเรื่องที่ผมจะนำมา Review ให้ชมกันในวันนี้ ก็เป็นหนังในคลังเรื่องหนึ่งที่มีอายุ 2 ปี ได้มั่งครับ

ชื่อเรื่อง Clinic ลับบำบัดกาม  (ตั้งเอาเองตามเนื้อเรื่องนะครับ)
โดยเป็นหนังแนวคุณหมอ พยาบาล และคนไข้ ของค่าย V&R ที่มีเนื้อหาและ Plot เรื่องที่น่าสนใจมากทีเดียว
ที่สำคัญดั้งเดิมของ File หนังที่มีมา ผมต้องขอออกตัวไว้ก่อนว่ามี Sub ไทยอยู่ในตัวหนังมาก่อนแล้วนะครับ
ซึ่งต้องขอชมเชยคนที่แปลมาก่อนหน้าว่า แปลและทำออกมาได้ดีมากๆทีเดียว (ผมก็ไม่รู้นะครับว่าใครแปล)

อย่างไรก็ตาม ผมขอมาตามเก็บส่วนที่ตกหล่น เรียบเรียง และเพิ่มเติมให้แล้วกันนะครับสำหรับเรื่องนี้
ส่วนเรื่องราวจะเป็นอย่างไร เชิญรับชมได้เลยครับ (อันไหนมี Sub ซึ่งแปลไว้ดีอยู่แล้ว อ่านเอาเองเลยนะครับ)

เนื้อเรื่องเปิดฉากมาที่ Counter Information ในคลินิกแห่งหนึ่งพร้อมเสียงคุณหมอสาวบรรยายว่า

ภาพตัดเข้าสู่ปฐมบท
ตอนที่ 1 ตรวจเช็คการหลั่งและความสมบูรณ์ของน้ำเชื้อ (อันนี้ตั้งเองนะครับ)
(STD Check UP คือ Standard Check Up)

ชายวัยกลางคนคนหนึ่งกำลังเดินอยู่บนถนนเล็กๆในซอยแห่งหนึ่ง พร้อมทั้งเล่าเรื่องราวของเขาว่า

ชายคนดังกล่าวหยุดยืนอยู่ที่หน้าประตูคลินิกแล้วพิจารณาอยู่ซักพัก ก่อนที่จะตัดสินใจเดินเข้าไป
(จริงๆ คือ คลินิกตรวจทั่วไปผสมเฉพาะทางเพศ)

ภาพตัดมาที่ภายในคลินิก
ชายวัยกลางคนเดินด้วยความเขินอายเข้าไปกดกริ๊งที่หน้า Counter Information แล้วพูดว่า
" ขอโทษครับ (สวัสดีครับ) "

และในวินาทีต่อมา พยาบาลสาวประจำคลินิกก็เดินออกมาพร้อมทั้งกล่าวว่า
พยาบาลสาว " มีอะไรให้ช่วยคะ "
คนไข้ " เออ ผมอยากตรวจสุขภาพน่ะครับ "
พยาบาลสาว " คะ "
คนไข้ " เออ จะรู้ผลวันนี้เลยรึเปล่าครับ "
พยาบาลสาว " ใช่คะ ถ้าเราตรวจตอนเช้านี้ ก็น่าจะรู้ผลในตอนบ่ายคะ "
คนไข้ " อย่างงั้นเหรอครับ เออ แล้วถ้าผมจะตรวจเลยได้ไหมครับ "

พยาบาลสาวหยิบแฟ้มเขียนประวัติคนไข้ส่งให้แล้วพูดว่า " ได้ค่ะ แต่กรุณากรอกแบบฟอร์มก่อนนะคะ "
" เสร็จแล้วก็ นั่งคอยตรงนั้นสักครู่นะคะ แล้วเดี๋ยวจะเรียกอีกทีนะคะ "

เวลาผ่านไป 10 นาที

ภาพตัดมาที่ภายในห้องตรวจ
คุณหมอ Izumi " สวัสดีคะ วันนี้จะให้หมอตรวจอะไรบ้างค่ะ "
(หมอถามเพราะ ตอนบอกกับพยาบาลบอกแค่ตรวจสุขภาพ)

คนไข้ " เออ..ครับ ผมอยากตรวจ "

คุณหมอ Izumi

ภาพตัดมาที่พยาบาลสาวเดินตรงมาหยุดอยู่ที่หน้าคนไข้แล้วก้มลง
พยาบาลสาว " ขอโทษนะคะ "
(อย่างที่คนไข้พอทราบมาว่า ที่นี่เชี่ยวชาญทางด้านการตรวจจากน้ำอสุจิ)

และแม้จะเขินอาย แต่คนไข้วัยกลางคนรายนี้ก็นั่งนิ่งๆแต่โดยดี

หลังการเช็ดทำความสะอาดทั่วทั้งควยคนไข้ของพยาบาลแล้ว ทุกสิ่งทุกอย่างก็พร้อมสำหรับการเริ่มต้นตรวจเช็ค
คุณหมอ Izumi จึงกล่าวว่า " ช่วยทำให้ควยของคุณแข็งด้วยนะคะ "

คนไข้ตกใจเป็นอย่างมากกับคำสั่งของคุณหมอ จนอุทานออกมาว่า

คุณหมอ Izumi

ว่าแล้ว คุณหมอ Izumi ก็สวมถุงมือ ขณะที่คนไข้พยายามนั่งเอามือถูควยให้แข็ง

คนไข้ " แข็งพอรึยังครับ คุณหมอ ได้รึยังครับ "
คุณหมอ Izumi กล่าวตอบว่า

หลังการเก็บเนื้อเยื่อเซลบริเวณรอบควยของคนไข้เสร็จสิ้น
คุณหมอ Izumi ก็กล่าวว่า

คนไข้ ตกใจเป็นอย่างมาก เขาทั้งเขินและอายตั้งแต่เริ่มแรกที่คุณหมอสั่งให้ทำควยให้แข็ง
แต่นี่ ตอนนี้เขายังต้องมานั่งชักว่าวให้น้ำแตกออกมาต่อหน้าคุณหมอแสนสวย

แต่คุณหมอ Izumi ก็กล่าวตอบว่า

คนไข้ทั้งประหม่าและอาย แม้เขาจะพยายามเอามือลูบถูไปที่ดุ้นควยของตัวเองซักเท่าไร
แต่เขาก็ไม่สามารถที่จะหลั่งน้ำของตนออกมาได้ จนเขากล่าวว่า

คุณหมอ Izumi เข้าอกเข้าใจความรู้สึกของคนไข้ เธอจึงถามคนไข้ของเธอว่า

ก่อนที่คุณหมอ Izumi จะกล่าวต่อว่า

ว่าแล้วพยาบาลสาวก็จัดแจงสวมถุงมือ เดินตรงเข้ามาที่คนไข้ ก่อนที่จะย่อเข่านั่งก้มลงไป
" ขอโทษนะคะ " พยาบาลสาวกล่าวก่อนที่จะเริ่มปฏิบัติการ
พยาบาลสาวค่อยๆเอามือกำดุ้นควยของคนไข้เอาไว้ แล้วถูขึ้นถูลงอย่างช้าๆ
ปากก็พลางถามว่า

" ไม่ครับ " คนไข้ตอบ
แต่เมื่อคุณหมอยังเห็นอาการประหม่าของคนไข้ เธอจึงถามต่อว่า

" จะพยายามครับ " คนไข้ตอบ
และเมื่ออาการประหม่าของคนไข้ยังไม่ดี คุณหมอ Izumi จึงกล่าวว่า

ว่าแล้วคุณหมอ Izumi ก็ก้มตัวลง และค่อยๆกำดุ้นควยของคนไข้ไว้
ก่อนที่จะชักเข้าชักออกอย่างช้าๆ และเร็วขึ้นเรื่อยๆ พร้อมทั้งย้ำกับคนไข้ว่า
" ถ้าจะออกแล้วต้องบอกก่อนด้วนนะคะ คุณต้องหลั่งใส่แก้วใบนี้ "

และจากการช่วยกันเสริมแรงชักว่าวของทั้งคุณหมอและพยาบาลสาว

ในที่สุดคนไข้ของพวกเธอก็หลั่งน้ำอสุจิออกมาสำเร็จ

ก่อนที่คุณหมอจะกล่าวทิ้งท้ายกับคนไข้ว่า

จบภาค 1
เนื้อหาเยอะไปหน่อย แต่กลัวตัดย่อแล้วจะขาดใจความสำคัญน่ะครับ
ยังไงไว้รอติดตามชมภาค 2 ต่อละกันนะครับ สงสัยต้องหลายภาคกว่าจะจบ
kri999
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 10:34:38 PM »

หนังเอวีน่าจะมีชับไทยแบบนี้มั้งน่ะครับ อยากรู้ว่าเขาพูดอะไรกันบ้าง
e001
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 10:48:33 PM »

ได้อารมณ์มากคับ
Masato

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 12:35:01 AM »

สุดยอด รอชมอยู่นะครับ
estima
AV Devotor (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 11:11:27 AM »

เยี่ยมมาก Grin  รอตอนต่อยู่ครับ
XAV
เสนาธิการเอวี
*

แหล่ม

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 07:11:42 PM »

รอภาคต่อครับ
Flip
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 04:59:45 AM »

สุดยอดมากครับ รอภาคต่อไปอยู่น่ะครับ
Mari1
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2010, 01:04:59 PM »

ขอบคุณครับ ชอบแบบซับไทยจัง  Grin
teddynat
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 11:07:44 PM »

ขอบคุณครับ แต่รู้สึกว่า จะมี 3 ภาค มั้งคับ ถ้าเป็นเรื่องประมาณนี้นะ
I Love AV

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 10:24:11 PM »

เห็นด้วย  น่าจะมีซับไทย
หน้า: [1] 2 3 ... 5 พิมพ์